Author: ProHoster

An gano wani kwaro a cikin Android wanda ke sa ana goge fayilolin mai amfani

A cewar majiyoyin yanar gizo, an gano bug a cikin tsarin aiki na wayar hannu ta Android 9 (Pie) wanda ke kaiwa ga goge fayilolin mai amfani lokacin da ake ƙoƙarin matsar da su daga babban fayil ɗin "Downloads" zuwa wani wuri. Sakon ya kuma bayyana cewa canza sunan babban fayil ɗin Zazzagewa na iya share fayiloli daga ma'adanar na'urar ku. Majiyar ta ce wannan matsala tana faruwa ne a kan na'urori [...]

Sakin injin wasan buɗe ido Godot 3.2

Bayan watanni 10 na haɓakawa, Godot 3.2, injin wasan kyauta wanda ya dace da ƙirƙirar wasannin 2D da 3D, an sake shi. Injin yana goyan bayan yaren dabaru na wasa mai sauƙi don koyo, yanayi mai hoto don ƙirar wasan, tsarin ƙaddamar da wasan danna sau ɗaya, babban raye-raye da damar kwaikwaya don tafiyar matakai na zahiri, ginanniyar ɓarna, da tsarin gano ƙwanƙolin aiki. . Game code […]

Juya tushen pixel RPG Stoneshard zai kasance a farkon shiga ranar 6 ga Fabrairu

Wasannin Ink Stains Studio da wallafe-wallafen HypeTrain Digital a shirye suke don sakin pixel RPG Stoneshard na tushen juzu'i zuwa farkon shiga. Wasan zai kasance akan Steam Early Access akan Fabrairu 6th. A cikin 2018, masu haɓaka sun gudanar da yakin Kickstarter mai nasara: an nemi $ 30, kuma an tattara $ 101 dubu. Sannan ba kawai an ba da ra'ayi mai ban sha'awa ba, har ma da gabatarwar kyauta (yanzu zaku iya saukar da shi […]

Microsoft Edge browser zai toshe zazzagewar aikace-aikace masu haɗari

Microsoft na gwada wani sabon fasali don mai bincikensa na Edge wanda zai toshe aikace-aikacen da ba'a so kuma masu haɗari kai tsaye. An riga an sami fasalin toshewa a cikin nau'ikan beta na mai binciken Microsoft Edge, wanda hakan na iya nufin nan ba da jimawa ba zai bayyana a cikin tsayayyen nau'ikan mai binciken. A cewar rahotanni, Edge zai toshe aikace-aikacen da ba lallai ba ne masu haɗari da ƙeta [...]

Ɗaya daga cikin rukunin yanar gizon Microsoft ya ba da rahoton sun kai biliyan 1 masu amfani da aiki na Windows 10

Da alama Microsoft a ƙarshe ta cimma burinta na masu amfani da Windows 1 biliyan 10. Kuma ko da yake ya ɗauki shekaru 2 fiye da yadda aka tsara, da alama ya faru. Gaskiya ne, wannan bayanan yana samuwa ne kawai akan sigar Italiyanci na rukunin yanar gizon, wanda ke ba da fuskar bangon waya kyauta ga masu amfani na yau da kullun. Shafin kanta an "binne" mai zurfi a cikin zurfin albarkatun. Wallahi […]

Wasannin Rockstar suna kan siyarwa akan Steam

Wasannin Rockstar sun ƙaddamar da siyar da wasannin sa akan Steam. Godiya ga haɓakawa, zaku iya siyan Grand sata Auto V, Red Dead Redemption 2, LA Noire, Max Payne 2 da sauran ayyukan akan ragi. Jerin mafi ban sha'awa tayi: Red Dead Redemption 2 - 1 rubles (-999%); Bully Scholarship Edition - 20 rubles (-139%); Babban sata […]

Bidiyo: A ranar 6 ga Fabrairu, Domin Daraja za ta fara kakar 1st na shekara ta 4 - “Bege”

A watan Disamba, Ubisoft ya raba tsare-tsare don haɓaka wasan wasansa na Daraja a cikin 2020. Masu haɓakawa sun yi alkawarin ƙara izinin yaƙi zuwa wasan don lokutan 4 (kowannensu a cikin salo na musamman, tare da abubuwan da suka faru da lada) da sabbin haruffa guda biyu. Yanzu muna da trailer na farkon kakar - "Bege", wanda zai fara a ranar 6 ga Fabrairu. "Bayan alamu da yawa […]

ESET: Kashi 99% na malware ta hannu suna hari akan na'urorin Android

ESET, kamfani ne da ke haɓaka hanyoyin magance software don tsaro na bayanai, ya buga rahoto na 2019, wanda ke yin nazari akan mafi yawan barazana da lahani na dandamalin wayar hannu ta Android da iOS. Ba sirri bane cewa Android a halin yanzu ita ce OS mafi yaduwa ta wayar hannu a duniya. Yana lissafin har zuwa 76% na kasuwar duniya, yayin da iOS […]

Shareware Fate/Grand Order kudaden shiga ya zarce dala biliyan 4

Wayar hannu Fate/Grand Order ya zama ɗayan mafi kyawun wasannin shareware na 2019. Hasumiyar Sensor ta ce kashe kashen 'yan wasa kan Aniplex RPG ya kai dala biliyan 4 tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2015. A cikin 2019, kudaden shiga na wasan ya kai dala biliyan 1,1. Don kwatantawa, a cikin 2015, kashe kuɗin ɗan wasa akan Fate/Grand Order shine $110,7 […]

Wasannin Yacht Club ba za su taɓa rabuwa da Shovel Knight ba

Wasannin Studio Yacht Club Games ana yin su tare da Shovel Knight: Treasure Trove, amma baya son rabuwa da Shovel Knight. Daraktan wasanni Sean Velasco da mai zane Sandy Gordon sun amsa tambayoyi daban-daban game da ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani a kan kwasfan ikon Nintendo. A cikin faifan podcast, Velasco da Gordon sun waiwayi tarihin Shovel Knight: yakin Kickstarter, […]

Hotunan Google za su zaɓa ta atomatik, bugawa da aika hotuna ga masu amfani

A cewar majiyoyin yanar gizo, Google ya fara gwada sabon rajista na sabis na adana hotuna na Google Hotuna. A matsayin ɓangare na biyan kuɗin "buga hoto na wata-wata", sabis ɗin zai gano mafi kyawun hotuna ta atomatik, buga su kuma aika su ga masu amfani. A halin yanzu, wasu masu amfani da Hotunan Google ne kawai waɗanda suka karɓi gayyata za su iya cin gajiyar biyan kuɗi. Bayan yin rajista, mai amfani zai karɓi 10 kowane wata […]