Author: ProHoster

Gina na farko na gyaran haɗin gwiwar Skyrim Tare suna samuwa ga kowa da kowa

An yi ta tafka kura-kurai da yawa game da gyaran haɗin gwiwar Skyrim Tare don The Elder Scrolls V: Skyrim kwanan nan. Da farko, an kama marubutan suna satar lambar, kuma daga baya bayanai sun bayyana cewa masu haɓakawa ba za su taɓa sakin halittarsu ba. A lokaci guda, suna karɓar $ 30 dubu kowane wata godiya ga masu biyan kuɗi akan Patreon. Don share sunansu, masu kirkirar Skyrim Tare sun buga […]

Huawei yayi alƙawarin ci gaba da samar da sabuntawar tsaro ga na'urorin da aka kera

Kamfanin Huawei ya ba wa masu amfani da shi tabbacin cewa zai ci gaba da samar da sabbin bayanai da ayyukan tsaro ga wayoyinsa da wayoyin hannu bayan Google ya bi umarnin Washington na hana kamfanin China samar da sabunta manhajar Android ga na’urorin kamfanin na China. "Mun ba da gudummawa sosai ga ci gaba da haɓakar Android a duniya," in ji kakakin Huawei a ranar Litinin. "Huawei za ta ci gaba da samar da sabuntawar tsaro da [...]

AMD B550 tsakiyar kewayon chipset tabbatar

Ba da daɗewa ba, a ranar 27 ga Mayu, AMD za ta gabatar da sabbin na'urorin sarrafa tebur na Ryzen 2019 da aka gina akan gine-ginen Zen 3000 a matsayin wani ɓangare na Computex 2. A wannan nunin, masana'antun motherboard za su gabatar da sabbin samfuran su dangane da tsohuwar AMD X570 chipset. Amma, ba shakka, ba zai zama shi kaɗai ba a cikin kashi na XNUMX, kuma yanzu ya tabbata. A cikin database […]

Bidiyo: John Wick yayi kyau a matsayin wasan NES

Duk lokacin da al'amarin al'ada ya zama sananne sosai, wani zai sake tunanin shi azaman wasan 8-bit NES - wanda shine ainihin abin da ya faru da John Wick. Tare da kashi na uku na fim ɗin wasan kwaikwayo na Keanu Reeves, mai haɓaka wasan indie na Brazil wanda aka sani da JoyMasher da abokinsa Dominic Ninmark sun ƙirƙira […]

Jita-jita: a taron Microsoft a E3 2019 za su sanar da ranar sakin Cyberpunk 2077 kuma za su nuna sauran wasanni da yawa.

Microsoft ya sami damar ba da mamaki ga duk masu son wasan tare da taron manema labarai a E3 2018, inda aka yi sanarwar ban sha'awa da yawa. Kowane mutum yana fatan cewa ma'aunin nunin ba zai ragu ba a cikin 2019, kuma an tabbatar da wannan ta mai amfani da dandalin NeoGAF a ƙarƙashin sunan barkwanci Braldryr. Da yake ambaton majiyoyi masu aminci, ya gaya mana ainihin abin da za mu jira daga gabatarwar Microsoft. A yayin taron, masu amfani za su ga sabon wasan kwaikwayo […]

IPFire 2.23

An gabatar da sabon sigar kayan rarraba don ƙirƙirar Firewalls IFire 2.23. A cikin sabon sigar: SSH Agent Forwarding: ana iya kunnawa a cikin sabis na IPFire SSH, wannan yana bawa masu gudanarwa damar haɗawa zuwa Tacewar zaɓi, kuma amfani da amincin wakili na SSH lokacin amfani da IPFire azaman kumburin bastion sannan kuma haɗawa zuwa uwar garken baya. Lokacin ƙirƙirar runduna da yawa don sake rubuta yankin DNS na gida, wani […]

Gasar bangon waya don KDE Plasma 5.16

Dangane da shirin sakin Plasma 5.16, ƙungiyar KDE tana ba da sanarwar gasa don mafi kyawun hoto don fitowar mai zuwa. 5.16 an tsara shi don goge abubuwa da yawa na Plasma tare da ƙara sabbin ayyuka. Za a sami yanayin "Kada ku dame", ingantaccen tarihin sanarwa da haɗakarwa, ana iya nuna sanarwa mai mahimmanci ko da lokacin da aikace-aikacen cikakken allo ke gudana, haɓakawa ga sanarwar aikin fayil. Cherry […]

Peppermint 10 sakin rarraba

An fitar da wani sabon nau'i na rarraba Linux Peppermint 10. Babban fasali na rarraba sun haɗa da: Dangane da tushen kunshin Ubuntu 18.04 LTS. Akwai a cikin nau'ikan x32 da x64 bit. Tebur ɗin cakuɗe ne na LXDE da Xfce. Taimako don Ƙwararren Masu Binciken Yanar Gizo da fasahar Aikace-aikacen Ice don haɗa aikace-aikacen yanar gizo cikin OS da ƙaddamar da su azaman shirye-shirye daban. Wuraren ajiya […]

Cisco Hyperflex don DBMS mai ɗaukar nauyi

Muna ci gaba da jerin labarai game da Cisco Hyperflex. A wannan karon za mu gabatar muku da aikin Cisco Hyperflex a ƙarƙashin ɗorawa Oracle da Microsoft SQL DBMSs, kuma za mu kwatanta sakamakon da aka samu tare da gasa mafita. Bugu da ƙari, muna ci gaba da nuna ikon Hyperflex a cikin yankunan ƙasarmu kuma muna farin cikin gayyatar ku don halartar zanga-zangar na gaba na mafita, wanda [...]

CRM++

Akwai ra'ayi cewa duk abin da multifunctional yana da rauni. Tabbas, wannan bayanin yana kallon ma'ana: mafi yawan haɗin haɗin gwiwa da haɗin kai, mafi girman yiwuwar cewa idan ɗaya daga cikinsu ya kasa, dukan na'urar za ta rasa amfaninta. Dukanmu mun sha fuskantar irin waɗannan yanayi a cikin kayan ofis, motoci, da na'urori. Koyaya, a cikin yanayin software […]

EK Water Blocks ya gabatar da toshe ruwa don ƙaramin kwamiti ASUS ROG Strix Z390-I

Kamfanin EK Water Blocks kwanan nan ya gabatar da sabon toshe ruwa na monoblock wanda aka tsara don ASUS ROG Strix Z390-I motherboard. Sabon samfurin ana kiransa EK-Momentum Strix Z390-I D-RGB, kuma yana da ƙananan ƙima, wanda ba abin mamaki bane, saboda ROG Strix Z390-I jirgin da kansa an yi shi a cikin ƙaramin tsari na Mini-ITX. Tushen tubalin ruwa an yi shi da tagulla kuma an lulluɓe shi da Layer na nickel […]

Indiya za ta aika da ayyukan bincike guda 7 zuwa sararin samaniya

Majiyoyin yanar gizo sun ba da rahoton aniyar Hukumar Binciken Sararin Samaniya ta Indiya (ISRO) ta ƙaddamar da ayyuka bakwai zuwa sararin samaniya waɗanda za su gudanar da ayyukan bincike a cikin tsarin hasken rana da sauran su. A cewar jami'in ISRO, za a kammala aikin nan da shekaru 10 masu zuwa. An riga an amince da wasu ayyuka, yayin da wasu ke cikin shirye-shiryen. Sakon kuma […]