Author: ProHoster

Bidiyo: wasanin gwada ilimi, duniya mai launi da tsare-tsaren masu haɓakawa na Trine 4

Tashar YouTube ta Sony ta hukuma ta fito da littafin tarihin mai haɓakawa don Trine 4: Yarima mai dare. Marubuta daga ɗakin studio mai zaman kansa Frozenbyte sun gaya mana yadda wasansu na gaba zai kasance. Da farko, an jaddada komawa ga tushen - babu ƙarin gwaje-gwaje, wanda ya nuna kashi na uku. Masu haɓakawa suna son yin Trine 4 a matsayin dandamali mai launi a cikin ruhun ɓangaren farko, amma akan sikelin mafi girma. Sun amince, […]

Dandalin Yandex.Games ya zama samuwa ga masu haɓaka ɓangare na uku

Yandex ya ba da sanarwar buɗe dandalin wasan sa ga masu haɓaka ɓangare na uku: yanzu waɗanda suke so za su iya buga wasanninsu a cikin kasida a yandex.ru/games. Dandalin Yandex.Games kasida ce ta wasannin burauza waɗanda za a iya gudanar da su a kan na'urorin hannu da kwamfutoci na sirri. A lokaci guda, yana yiwuwa a daidaita nasarori da ci gaba tsakanin na'urori daban-daban. Bude dandamali yana nufin cewa ɓangare na uku […]

Juyin Halitta na gine-gine na tsarin ciniki da sharewa na Moscow Exchange. Kashi na 1

Sannu duka! Sunana Sergey Kostanbaev, a musayar Ina haɓaka ainihin tsarin ciniki. Lokacin da fina-finan Hollywood suka nuna kasuwar hada-hadar hannayen jari ta New York, koyaushe yana kama da haka: taron jama'a, kowa yana ihu wani abu, yana daga takardu, cikakken hargitsi yana faruwa. Ba mu taɓa samun wannan ya faru ba a Moscow Exchange, saboda ciniki daga farkon ana gudanar da shi ta hanyar lantarki kuma yana tushen […]

CJM don ingantaccen ingancin riga-kafi na DrWeb

Babin da Doctor Web ke cire DLL na sabis na Magician Samsung, yana bayyana shi a matsayin Trojan, kuma don barin buƙatun zuwa sabis na tallafi na fasaha, ba kawai kuna buƙatar rajista akan tashar ba, amma nuna lambar serial. Wanne, ba shakka, ba haka bane, saboda DrWeb yana aika maɓalli yayin rajista, kuma ana samar da lambar serial yayin rajista ta amfani da maɓallin - kuma ba a adana shi a KO'ina. […]

Huawei Y9 Prime (2019): wayar hannu mai babban allo da kyamarar tashi

Huawei a hukumance ya gabatar da wayar tsakiyar kewayon Y9 Prime (2019), yana tafiyar da tsarin aiki na Android 9 Pie tare da ƙari na EMUI 9.0. Na'urar tana amfani da processor na Hisilicon Kirin 710. Chip ɗin ya ƙunshi nau'ikan ƙira guda takwas: quartet na ARM Cortex-A73 tare da mitar agogo har zuwa 2,2 GHz da quartet na ARM Cortex-A53 tare da mitar har zuwa 1,7 GHz. An ba da amanar sarrafa zane-zane […]

A kan mayakan Amurka, AI za ta sarrafa yaƙin kusa

Leken asiri na wucin gadi ya doke manyan mashahuran darasi a cikin dara ba tare da tambaya ba, ya ci zakarun Go, yana nuna nasara a wasannin karta kuma cikin sauki ya kayar da 'yan wasan eSports a wasannin dabarun. Har yanzu AI ba za ta iya yin nasara ba a cikin yanayin yaƙi na gaske, amma ya zama dole a yi ƙoƙari don wannan, in ji Hukumar Ayyukan Binciken Ci Gaban Tsaro ta Amurka (DARPA). A babban gudu a ƙarƙashin yanayin nauyi mai nauyi [...]

Sakin buɗaɗɗen 4G stack srsLTE 19.03

An fito da aikin srsLTE 19.03, yana haɓaka buɗaɗɗen tari don ƙaddamar da sassan cibiyoyin sadarwar salula na LTE/4G ba tare da kayan aiki na musamman ba, ta amfani da masu ɗaukar shirye-shirye na duniya kawai, siginar siginar da daidaitawa waɗanda software ke saita su (SDR, Software Defined Radio). Ana ba da lambar aikin a ƙarƙashin lasisin AGPLv3. SrsLTE ya haɗa da aiwatar da LTE UE (Kayan Mai amfani, kayan aikin abokin ciniki don haɗa mai biyan kuɗi zuwa cibiyar sadarwar LTE), ainihin […]

Sabuwar sigar buɗaɗɗen tsarin lissafin kuɗi ABillS 0.81

** Ana samun sakin tsarin biyan kuɗi na buɗe ABillS 0.81, waɗanda aka kawo abubuwan da ke ƙarƙashin lasisin GPLv2. Sabbin fasalulluka: module ɗin Intanet+ Bayani game da sabis da yawa yanzu kuma ana nunawa a cikin asusun sirri na mai biyan kuɗi Tsarin lokaci don adana rajistan ayyukan ba tare da jujjuyawar sabis ɗin IPN Dubawa na gani na gidaje yanzu yana nuna zaman baƙo Tsarin adireshin MAC atomatik na Musamman na s-vlan da c- vlan Haɗa jadawalin kuɗin fito zuwa wuri A cikin arpping [ …]

Chernobylite ya haɓaka sau biyu adadin da aka nema akan Kickstarter

Gidan studio na Yaren mutanen Poland Farm 51 ya ba da sanarwar cewa kamfen ɗin taron jama'a na Chernobylite akan Kickstarter ya yi babban nasara. Marubutan sun nemi dala dubu 100, amma sun sami $206 dubu daga mutanen da suke son zuwa yankin keɓewa na Chernobyl. Masu amfani kuma sun buɗe ƙarin burin tare da gudummawar su. Masu haɓakawa sun lura cewa kudaden da aka tara za su taimaka wajen ƙara sabbin wurare guda biyu - Red Forest da Cibiyar Nukiliya. […]

Katunan zane-zane na AMD ba sa goyan bayan Mantle API

AMD baya goyan bayan API ɗin Mantle. An gabatar da shi a cikin 2013, AMD ta haɓaka wannan API don haɓaka ayyukan haɓakar zane-zanen ta dangane da gine-ginen Graphics Core Next (GCN). Don wannan dalili, ya ba masu haɓaka wasan damar haɓaka lambar su ta hanyar sadarwa tare da albarkatun kayan aikin GPU a ƙaramin […]

LLVM daga hangen nesa Go

Ƙirƙirar na'ura mai haɗawa aiki ne mai wuyar gaske. Amma, an yi sa'a, tare da ci gaban ayyuka kamar LLVM, an sauƙaƙe maganin wannan matsala sosai, wanda ya ba da damar ko da mai tsara shirye-shirye guda ɗaya don ƙirƙirar sabon harshe wanda ke kusa da aikin C. Yin aiki tare da LLVM yana da rikitarwa ta gaskiyar cewa wannan yana da wuyar gaske. tsarin yana wakiltar adadi mai yawa, sanye take da ƙananan takardu. Domin ƙoƙarin gyara wannan gazawar, marubucin littafin […]

Tarihin Intanet: Rushewa, Sashe na 1

Sauran labaran da ke cikin jerin: Tarihin Relay Hanyar "watsawar bayanai cikin sauri", ko Haihuwar marubuci mai tsayi Galvanism Entrepreneurs Kuma a nan, a ƙarshe, shine relay Talking telegraph Just connect Forgotten generation of relay computers Electronics. zamanin Tarihin kwamfutocin lantarki Prologue ENIAC Colossus Juyin Juya Halin Wutar Lantarki Tarihin transistor Haɓaka hanyar ku zuwa cikin duhu Daga maƙarƙashiyar yaƙi Multiple reinvention History of the Internet Rage Kashin Kashin baya, […]