Author: ProHoster

CD Projekt: "Cyberpunk 2077 ya canza sosai tun wasan kwaikwayon na ƙarshe"

Nunin kawai na wasan kwaikwayo na Cyberpunk 2077 ya faru a watan Yuni 2018 a E3 (rakodin ya zama a fili a cikin watan Agusta). A cikin wata hira da aka yi kwanan nan tare da yankin albarkatun Mutanen EspanyaJugones, babban mai zanen nema Mateusz Tomaszkiewicz ya lura cewa wasan ya canza sosai tun daga lokacin. Mafi mahimmanci, za a kimanta ƙoƙarin masu haɓakawa a watan Yuni: a cewarsa, a E3 2019 ɗakin studio […]

Apex Legends ya rasa 90% na masu sauraron sa akan Twitch tun lokacin da aka saki

Sakin Apex Legends ya zo ba zato ba tsammani: masu haɓakawa daga Respawn Entertainment, tare da tallafin Electronic Arts, sun sanar kuma sun fito da yakin royale a ranar 4 ga Fabrairu. Jita-jita sun bayyana kwanakin baya, amma wannan shawarar ta tallace-tallace ta bai wa mutane da yawa mamaki. A cikin sa'o'i takwas na farko kawai, masu amfani da miliyan guda sun yi rajista a cikin mai harbi, kuma nan da nan mawallafin ya sanar da cewa ya kai darajar miliyan 50. Amma yanzu wasan yana rayayye [...]

TSMC: Matsa daga 7 nm zuwa 5 nm yana ƙara yawan transistor da 80%

A wannan makon TSMC ta riga ta sanar da haɓaka wani sabon mataki na fasahar lithographic, wanda aka keɓe N6. Sanarwar da aka fitar ta bayyana cewa, za a kawo wannan mataki na lithography zuwa matakin samar da hadari nan da kwata na farko na shekarar 2020, amma kawai kwafin taron bayar da rahoto na kwata-kwata na TSMC ya ba da damar koyon sabbin bayanai game da lokacin ci gaban da aka samu. abin da ake kira fasahar 6-nm. Ya kamata a tuna cewa [...]

LG yana ɗaukar wayar hannu tare da kyamarar selfie sau uku

Mun riga mun gaya muku cewa LG yana kera wayoyin hannu tare da kyamarar gaba sau uku. Takaddun haƙƙin mallaka da ke kwatanta wata na'ura mai kama da ita tana samuwa ga kafofin kan layi. Kamar yadda kuke gani a cikin hotunan, na'urorin gani na kyamarar selfie na na'urar za su kasance a cikin wani yanki mai girman gaske a saman nunin. A can kuma kuna iya ganin ƙarin ƙarin firikwensin. Masu lura da al'amuran sun yi imanin cewa daidaitawar multi-module […]

OPPO ta gabatar da wayoyi OPPO A5s da A1k tare da batura masu ƙarfi a Rasha

OPPO ya gabatar da sabuntawa ga A-jerin don kasuwar Rasha - OPPO A5s da wayoyi na A1k tare da yanke allo mai siffa da batura masu ƙarfi tare da ƙarfin 4230 da 4000 mAh, bi da bi, suna ba da har zuwa awanni 17 na rayuwar batir mai aiki. . OPPO A5s sanye take da allon inch 6,2 da aka yi ta amfani da fasahar In-Cell, tare da ƙudurin HD+ (pixels 1520 × 720) da rabon yanki […]

Volkswagen ID motar tseren lantarki. R yana shirya don sababbin rikodin

Motar tseren ID na Volkswagen. R, wanda aka sanye da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki, yana shirye-shiryen yin rikodin rikodin rikodin akan Nürburgring-Nordschleife. A bara, motar lantarki ta Volkswagen ID. R, bari mu tunatar da ku, saita bayanai da yawa lokaci guda. Da farko dai, motar da matukin jirgin Faransa Romain Dumas ke tukawa, ta yi nasarar shawo kan titin Pikes Peak a cikin mafi karancin lokaci na mintuna 7 da dakika 57,148. A baya […]

T + Conf 2019 yana kusa da kusurwa

Ranar 17 ga Yuni (Litinin) ofishin Rukunin Mail.ru zai karbi bakuncin taron Tarantool na biyu na shekara-shekara, ko T + Conf a takaice. Ana magana da shi ga duka masu farawa da ƙwararrun masu haɓakawa da masu gine-gine a cikin ɓangaren kamfanoni. Sabbin rahotanni da tarurrukan bita kan yin amfani da lissafin ƙwaƙwalwar ajiya, Tarantool / Redis / Memcached, haɗin gwiwar multitasking da yaren Lua don ƙirƙirar babban nauyi-laifi mai jurewa […]

Sabbin takaddun tsaro na bayanai

Kimanin shekara guda da ta gabata, a ranar 3 ga Afrilu, 2018, FSTEC ta Rasha ta buga oda mai lamba 55. Ya amince da Dokokin kan tsarin tabbatar da amincin bayanan. Wannan ya ƙayyade wanene ɗan takara a cikin tsarin takaddun shaida. Har ila yau, ta fayyace tsari da tsarin tabbatar da samfuran da ake amfani da su don kare bayanan sirri da ke wakiltar sirrin jihar, hanyoyin kariya waɗanda kuma ke buƙatar tabbatar da su ta hanyar ƙayyadadden tsarin. […]

Ƙirƙirar Manufar Kalmar wucewa a cikin Linux

Sannu kuma! Gobe ​​azuzuwan fara a cikin wani sabon rukuni na "Linux Administrator", dangane da wannan muna buga wani amfani labarin a kan topic. A cikin koyawa ta ƙarshe, mun nuna yadda ake amfani da pam_cracklib don ƙarfafa kalmomin shiga akan tsarin Red Hat 6 ko CentOS. A cikin Red Hat 7, pam_pwquality ya maye gurbin cracklib a matsayin tsohuwar tsarin pam don dubawa […]

Mulkin Dare shine ARPG isometric a cikin ruhun Diablo da Duniya game da mamayewar Ubangiji Aljani.

Dangen Entertainment da Black Seven Studio sun ba da sanarwar Mulkin Dare, aikin RPG wanda ke jagorantar labarin isometric a cikin salon shekarun tamanin. Mulkin dare a halin yanzu yana tara kuɗi akan Kickstarter. Masu haɓakawa sun kafa burin $ 10, amma sun wuce shi a cikin ƙasa da sa'o'i 48. Ƙarin kuɗi zai tafi zuwa ga sautin sauti, yanayi da ƙari. Kamar yadda aka bayyana Masarautar dare […]

Trailer: kashi na uku na Rayuwa mai ban mamaki ne 2 zai kai jaruman zuwa gonar hemp

Kashi na uku na Rayuwa shine Strange 2, mai suna "The Wilderness", za a fito dashi a ranar 9 ga Mayu, watanni biyar bayan fara shirin kashi na biyu. Masu haɓakawa daga Dontnod Entertainment sun gabatar da tirela suna sanar da cewa a cikin sabon shirin manyan jarumai za su ƙare tare da masu samar da marijuana: duk abin da aka nuna a cikin bidiyon, ban da kalmomin 'yan'uwa biyu da wasu mata a bayan fage, wani greenhouse ne tare da hemp. […]

An sake rubuta sigar ZeroNet a Python3

Sigar ZeroNet, wanda aka sake rubutawa a Python3, yana shirye don gwaji. ZeroNet software ce ta kyauta kuma buɗaɗɗiya, cibiyar sadarwa ta tsara-da-tsara wacce baya buƙatar sabar. Yana amfani da fasahar BitTorrent don musanya shafukan yanar gizo da Bitcoin cryptocryptography don sanya hannu kan bayanan da aka aika. Ana ganin shi azaman hanyar da ba ta jurewa ba ta isar da bayanai ba tare da gazawa ɗaya ba. Cibiyar sadarwar ba ta da suna saboda ƙa'idar aiki na ƙa'idar BitTorrent. ZeroNet yana goyan bayan […]