Author: ProHoster

Yadda ake amfani da mai sauƙin amfani don nemo lahani a lambar shirin

Graudit yana goyan bayan harsunan shirye-shirye da yawa kuma yana ba ku damar haɗa gwajin tsaro na codebase kai tsaye cikin tsarin haɓakawa. Tushen: Unsplash (Markus Spiske) Gwaji wani muhimmin bangare ne na ci gaban rayuwar software. Akwai nau'ikan gwaji da yawa, kowannensu yana magance nasa matsalar. A yau ina so in yi magana game da nemo matsalolin tsaro a code. A bayyane yake cewa a halin yanzu [...]

Gabatar da Gudanar da Ofishin Jakadancin Tanzu

A yau muna son magana game da VMware Tanzu, sabon layin samfura da sabis wanda aka sanar yayin taron VMWorld na bara. A kan ajanda shine ɗayan kayan aiki mafi ban sha'awa: Tanzu Ofishin Jakadancin Control. Yi hankali: akwai hotuna da yawa a ƙarƙashin yanke. Menene Gudanar da Ofishin Jakadancin Kamar yadda kamfanin da kansa ya faɗi a cikin shafin sa, babban aikin VMware Tanzu Control Control […]

Bita na bidiyo na ƙaramin matakin shigar uwar garken Dell PowerEdge T40

PowerEdge T40 yana ci gaba da layin Dell mai araha, ƙaramin sabar matakin shigarwa. A waje, ƙaramin “hasumiya” ne mai halayen halayen ƙirar kamfani Dell, kamar PC na yau da kullun. A ciki akwai ƙaramin allon soket ɗaya don matakin shigarwar Intel Xeon E. Haka kuma, Dell PowerEdge T40 da gaske samfuri ne don kasuwanci, kuma ba PC na yau da kullun ba a cikin ɗan ƙaramin sabon abu […]

A ƙarshe NVIDIA ta mamaye Mellanox Technologies, ta sake suna NVIDIA Networking

A karshen makon da ya gabata, NVIDIA ta sake suna Mellanox Technologies da ta samu zuwa NVIDIA Networking. Bari mu tuna cewa yarjejeniyar siyan masana'antar kayan aikin sadarwa Mellanox Technologies ta ƙare a watan Afrilu na wannan shekara. NVIDIA ta sanar da shirye-shiryenta na siyan Mellanox Technologies a cikin Maris 2019. Bayan tattaunawa da dama, bangarorin sun cimma matsaya. Adadin cinikin ya kasance dala biliyan 7. […]

Za a fito da na'urar kwaikwayo ta Space Crew daga masu kirkiro Bomber Crew akan PC, Xbox One, PS4 da Switch a watan Oktoba

Mawallafin Curve Digital da Studio Runner Duck sun sanar a gamecom 2020 cewa za a saki dabarun rayuwa na'urar kwaikwayo Space Crew a ranar 15 ga Oktoba na wannan shekara akan PC (Steam), PlayStation 4, Xbox One da Nintendo Switch. A lokaci guda, masu haɓakawa sun gabatar da trailer don wasan. Space Crew shine mabiyi na Bomber Crew, wasan da ya gabata Runner Duck game […]

Sakin Nitrux 1.3.2 rarraba, sauyawa daga tsarin zuwa OpenRC

Sakin kayan rarraba Nitrux 1.3.2, wanda aka gina akan tushen kunshin Ubuntu da fasahar KDE, yana samuwa. Rarraba yana haɓaka tebur na kansa, NX Desktop, wanda shine ƙari ga yanayin mai amfani na KDE Plasma. Don shigar da ƙarin aikace-aikace, ana haɓaka tsarin fakitin AppImages mai ƙunshe da kansa da Cibiyar Software ta NX. Girman hoton taya shine 3.2 GB. Ana rarraba ci gaban aikin [...]

Firefox 80.0.1 sabuntawa. Gwajin sabon ƙirar adireshin adireshin

An buga sakin ci gaba na Firefox 80.0.1, wanda ke gyara batutuwa masu zuwa: Batun aiki a Firefox 80 lokacin da aka gyara sabbin takaddun takaddun CA na matsakaici. Kafaffen hadarurruka masu alaƙa da sake saitin GPU. An warware matsalolin yin rubutu akan wasu rukunin yanar gizon ta amfani da WebGL (misali, matsalar tana bayyana a cikin taswirar Yandex). Kafaffen matsaloli tare da abubuwan zazzagewa.download() API yana haifar da […]

Sakin Protox 1.6, abokin ciniki Tox don dandamali na hannu

An buga sabuntawa don Protox, aikace-aikacen hannu don musayar saƙonni tsakanin masu amfani ba tare da uwar garken ba, wanda aka aiwatar bisa ka'idar Tox (c-toxcore). Wannan sabuntawa ana nufin inganta abokin ciniki da amfaninsa. A halin yanzu dandamalin Android ne kawai ake tallafawa. Aikin yana neman masu haɓaka iOS don aika aikace-aikacen zuwa wayoyin hannu na Apple. Shirin shine madadin abokan cinikin Tox Antox da Trifa. Lambar aikin […]

Ɗaya daga cikin fasalulluka na Chromium yana haifar da babban nauyi akan tushen sabar DNS

Mai binciken Chromium, babban tushen tushen tushen Google Chrome da sabon Microsoft Edge, ya sami kulawa mara kyau ga fasalin da aka yi niyya tare da kyakkyawar niyya: yana bincika ko ISP na mai amfani yana "sata" sakamakon binciken yanki wanda babu shi. . Mai ganowa na Intranet Redirect, wanda ke haifar da buƙatun buƙatun don “yankin” bazuwar waɗanda ke da yuwuwar yuwuwar wanzuwa, yana da alhakin kusan rabin jimlar zirga-zirgar da aka samu ta tushen […]

Agusta 2020 a Belarus daga mahangar bayanai

Source REUTERS/Vasily Fedosenko Sannu, Habr. 2020 yana shirin zama mai ban mamaki. Wani yanayin juyin juya halin launi yana bunƙasa a Belarus. Ina ba da shawara don abstract daga motsin zuciyarmu kuma in yi ƙoƙarin duba bayanan da aka samo akan juyin launi daga ra'ayi na bayanai. Mu yi la'akari da abubuwan da za su iya haifar da nasara, da kuma illar tattalin arziki da irin wadannan juyin juya hali. Wataƙila za a yi cece-kuce. Idan kowa yana sha'awar, don Allah a duba cat. Lura Vicky: ku […]

6. Duba Point SandBlast Agent Platform Management Platform. FAQ. Gwaji kyauta

Barka da zuwa labari na shida, kammala jerin kayan game da Check Point SandBlast Agent Management Platform mafita. A matsayin wani ɓangare na jerin, mun kalli manyan abubuwan da ake turawa da gudanar da Wakilin SandBlast ta amfani da Platform Gudanarwa. A cikin wannan labarin, za mu yi ƙoƙarin amsa tambayoyin da suka fi shahara da suka shafi Maganin Platform na Gudanarwa kuma mu gaya muku yadda ake gwada Wakilin SandBlast […]

Gane masu amfani ta hanyar binciken tarihi a cikin mashigar

Ma'aikatan Mozilla sun wallafa sakamakon binciken da aka yi kan yiwuwar gano masu amfani da su bisa ga bayanan ziyarce-ziyarce a cikin mashin din, wanda za a iya gani ga wasu kamfanoni da gidajen yanar gizo. Binciken bayanan bayanan bincike dubu 52 da masu amfani da Firefox suka bayar waɗanda suka shiga cikin gwajin ya nuna cewa abubuwan da ake so a cikin rukunin yanar gizon halayen kowane mai amfani ne kuma suna dawwama. Keɓancewar bayanan bayanan tarihin binciken da aka samu shine 99%. Na […]