4. Load gwajin Check Point Maestro

4. Load gwajin Check Point Maestro

Muna ci gaba da jerin labaran kan Maganin Check Point Maestro. Mun riga mun buga labaran gabatarwa guda uku:

  1. Duba Point Maestro Hyperscale Network Security
  2. Abubuwan amfani na yau da kullun don Check Point Maestro
  3. Yanayin aiwatarwa na al'ada Check Point Maestro

Yanzu ne lokacin da za a ci gaba zuwa gwajin lodi. A matsayin wani ɓangare na labarin, za mu yi ƙoƙarin nuna yadda daidaita nauyi ke faruwa tsakanin nodes, da kuma yin la'akari da tsarin ƙara sababbin ƙofofin zuwa dandalin da ake iya daidaitawa. Don gwaje-gwaje za mu yi amfani da sanannen janareta na zirga-zirga - TRex.

Halin #1. Load daidaitawa tsakanin nodes biyu

Za mu fara ƙwarewarmu tare da Ƙungiyoyin Tsaro da aka riga aka ƙirƙira, wanda ya haɗa da ƙofofin 6500 guda biyu:

4. Load gwajin Check Point Maestro

Don gwajin aikin za mu gudanar da TRex da aka ambata. Kamar yadda kuke gani daga hoton da ke ƙasa, ana rarraba nauyin CPU a cikin na'urori biyu tare da matsakaicin nauyi CPU a 50%:

4. Load gwajin Check Point Maestro

Yanayi Na 2. Ƙara ƙofa zuwa Ƙungiyar Tsaro

Ƙara sabuwar ƙofa zuwa Ƙungiyar Tsaro abu ne mai sauƙi, a zahiri ja & Drop:

4. Load gwajin Check Point Maestro

TRex har yanzu yana aiki tare da sigogi iri ɗaya. Bayan ƙara ƙofar, duk saitunan da suka dace za a yi ta atomatik. Ko da manufar saita kanta. Dukan hanya yana ɗaukar mintuna 5-8. Bayan ƙarawa, muna ganin alamun da aka canza na ƙofofin:

4. Load gwajin Check Point Maestro

Kamar yadda kake gani, an riga an sami ƙofofin 3 da matsakaicin nauyi a kan CPU ya riga ya kasance 35%.

Halin N3. Rufe kumburin gaggawa na kumburi ɗaya

Don tsabtar gwajin, bari mu kashe kumburi ɗaya ta amfani da umarnin clusterXL_admin down.
Wannan zai shafi nauyin CPU nan da nan na ƙofofin biyu da ke gudana a cikin gungu:

4. Load gwajin Check Point Maestro

Maimakon a ƙarshe

Na tabbata cewa mutane da yawa za su so su gwada wannan fasaha. Musamman a gare su za mu rike m taron karawa juna sani tare da ainihin kayan aiki. Taron zai gudana ne a Moscow, Nuwamba 19, a Cibiyar Kasuwancin Golden Gate. Injiniya Check Point ne zai jagoranci taron karawa juna sani akan dandamali masu daidaitawa - Ilya Anokhin. Abin takaici, adadin wuraren yana da iyaka sosai (saboda buƙatar kayan aiki na gaske), don haka ku hanzarta yin rijista.

Wannan ba shi ne karo na karshe da za mu gudanar da taron ba, sai ku kasance da mu (sakon waya, Facebook, VK, TS Magani Blog)!

source: www.habr.com

Add a comment