Acronis yana buɗe damar API ga masu haɓakawa a karon farko

Fara daga Afrilu 25, 2019, abokan haɗin gwiwa suna da damar samun Farko zuwa dandamali Acronis Cyber ​​Platform. Wannan shi ne mataki na farko na shirin samar da wani sabon yanayi na mafita, wanda a cikinsa kamfanoni a duniya za su iya amfani da dandalin Acronis don haɗa ayyukan kariya ta yanar gizo a cikin samfurori da mafita, kuma su sami damar ba da nasu. ayyuka ga al'ummar duniya ta kasuwanninmu na gaba. Ta yaya yake aiki? Karanta a cikin sakonmu.

Acronis yana buɗe damar API ga masu haɓakawa a karon farko

Acronis yana haɓaka samfuran kariyar bayanai tsawon shekaru 16. Yanzu Acronis yana canzawa daga kamfani mai dogaro da samfur zuwa kamfanin dandamali. Menene wannan ke nufi a aikace? Acronis Cyber ​​​​Platform ya zama tushen samar da duk ayyukanmu.

Duk samfuran Acronis - daga sabis na ajiya zuwa tsarin tsaro - suna aiki a yau akan tushen Acronis Cyber ​​​​Platform guda ɗaya. Wannan yana nufin cewa yayin da bayanai ke ci gaba da girma, ƙididdige ƙididdiga zuwa gefe, kuma na'urori masu wayo (IoT) suna tasowa, ana iya kiyaye mahimman bayanai daidai kan na'urar ko a cikin app. Don yin wannan, zai isa a yi amfani da shirye-shiryen kayan aikin da Acronis zai ba masu haɓakawa a cikin faɗuwar 2019. A halin yanzu, kuna iya samun damar shiga dandalin da wuri don sanin tsarin gine-ginensa,

Acronis yana buɗe damar API ga masu haɓakawa a karon farko

Hanyar dandali na ci gaba da samun karbuwa a duniya, kuma dandali da aka ƙirƙira a baya yanzu suna ba da ƙarin dama (da riba) ga masu ƙirƙira su da abokan haɗin gwiwa. Don haka, ɗayan shahararrun dandamali shine SalesForce.com. An ƙirƙira shi a cikin 2005, a yau yana ba da ɗayan manyan kasuwannin AppExchange, tare da aikace-aikacen sama da 3 da aka yiwa rajista a farkon 000. Amma babban abu shine cewa kamfani da abokansa suna karɓar fiye da 2019% na ribar ta hanyar aikin kasuwa da hanyoyin haɗin gwiwa dangane da APIs masu buɗewa.

Yaya zurfin ya kamata haɗin kai ya kasance?

Mun yi imanin cewa haɗin kai na iya kawo sakamako daban-daban a matakai daban-daban, amma ko da ƙananan motsi zuwa haɗin kai tsakanin samfurori na iya haifar da sababbin mafita kuma ya sauƙaƙe rayuwa ga masu amfani da ƙarshe. A Acronis, muna amfani da matakan haɗin kai guda biyar a cikin layin samfuran mu. Misali, a matakin tallace-tallace da tallace-tallace, yana yiwuwa a ƙirƙiri fakitin samfur kuma bayar da su ga abokan ciniki akan ƙarin sharuɗɗa masu dacewa.

Na gaba ya zo matakin haɗin haɗin gwiwar masu amfani, lokacin da abokin ciniki zai iya sarrafa samfura da yawa ta taga iri ɗaya ba tare da daidaita sigogi na gama gari ba.

Bayan haka za mu ci gaba zuwa haɗin kai na gudanarwa. Da kyau, yakamata ku ƙirƙiri na'ura mai sarrafa kayan aikin guda ɗaya don duk samfuran. Af, wannan shine ainihin abin da muke shirin yi don duk saitin hanyoyin magance Acronis a cikin Acronis Cyber ​​​​Platform.

Mataki na hudu shine haɗin samfurin, lokacin da mafita na mutum ya sami damar musayar bayanai tare da juna. Misali, yana da kyau idan tsarin madadin zai iya "magana" tare da kayan aikin kariya na Ransomware kuma ya hana maharan ɓoye kwafin madadin.

Matsayi mafi zurfi shine haɗin kai na fasaha, lokacin da mafita daban-daban ke aiki a kan dandamali ɗaya kuma zai iya ba wa mai amfani sabis na cikakke. Ta hanyar samun dama ga ɗakunan karatu iri ɗaya, muna iya ƙirƙirar yanayin yanayin mafita wanda zai dace da juna kuma ya dace sosai don magance matsalolin masu amfani.

Acronis Cyber ​​Platform yana buɗewa

Ta hanyar sanar da Farko Samun Acronis Cyber ​​​​Platform, muna ba abokan haɗin gwiwa damar sanin ayyukanmu, ta yadda bayan gabatar da dandalin a hukumance zai kasance cikin sauƙi don haɗa su tare da ci gaban nasu. Af, mun daɗe muna aiki a wannan hanyar tare da manyan abokan tarayya kamar Microsoft, Google ko ConnectWise.

A yau zaku iya nema da samun dama da wuri zuwa Acronis Cyber ​​​​Platform don kimanta yuwuwar raba ayyukan ku da ci gaban Acronis. dama nan.

Don yin hulɗa tare da dandamali, an haɓaka sabbin ɗakunan karatu na API da kayan haɓaka SDK waɗanda za su taimaka haɗa hanyoyin Acronis cikin samfuran wasu kamfanoni waɗanda aka shirya, da kuma ba da namu ci gaban ga duk al'ummar Acronis masu amfani ( kuma wannan ba ƙari ba ko ƙasa - 5 abokan ciniki , fiye da abokan cinikin kasuwanci 000 da sama da abokan tarayya 000).

  • API ɗin Gudanarwa shine babban ɗakin karatu wanda zai ba ku damar sarrafa sarrafa ayyukan sabis, da kuma saita lissafin kuɗi don amfani da sabis na Acronis a cikin hanyoyin haɗin gwiwa.
  • API ɗin sabis - zai ba ku damar amfani ko haɗa ayyukan Acronis Cyber ​​​​Platform zuwa aikace-aikacen ɓangare na uku.
  • Bayanan Bayanan SDK - zai taimaka wa masu haɓakawa don kare ƙarin tushen bayanai. Kayan aikin kayan aiki zai samar da kayan aiki don aiki tare da ajiyar girgije, aikace-aikacen SaaS, na'urorin IoT, da sauransu.
  • Data Destination SDK saitin kayan aiki ne na musamman wanda zai ba masu haɓaka masu zaman kansu damar faɗaɗa kewayon zaɓuɓɓukan adana bayanai don aikace-aikace akan dandalinmu. Kuna iya, alal misali, rubuta bayanai zuwa Acronis Cyber ​​​​Cloud, gajimare masu zaman kansu, gajimare na jama'a, ƙayyadaddun ma'ajiyar gida ko software, da kuma tsararru da na'urori masu sadaukarwa.
  • SDK Gudanar da bayanai an tsara shi don yin aiki tare da bayanai da kuma nazarin shi a cikin dandamali. Kayan aikin da ke ƙunshe a cikin saitin za su ba ku damar canza bayanai, bincika da damfara, bincika ma'ajin ajiya da aiwatar da wasu ayyuka da yawa.
  • Haɗin kai SDK saitin kayan aiki ne wanda zai taimaka haɓaka haɓakar ɓangare na uku zuwa Acronis Cyber ​​​​Cloud.

Wanene ya amfana?

Bayan gaskiyar cewa samun buɗaɗɗen dandamali (a fili) yana da amfani ga Acronis kanta, buɗe hanyoyin sadarwa da shirye-shiryen SDKs zai taimaka wa abokan haɗin gwiwa samun ƙarin riba da haɓaka ƙimar samfuran su ta hanyar haɗa ayyukan Acronis.

Ɗaya daga cikin mafi kyawun misalan haɗin gwiwa tare da Acronis shine ConnectWise, wanda ya sami dama ga iyawar haɗin kai na ci gaba. Sakamakon haka, ayyukan abokan haɗin gwiwar ConnectWise tare da samfuran Acronis suna samar da fiye da $200 a cikin kudaden shiga kowane kwata ta hanyar samun damar madadin Acronis da sauran ayyuka ga abokan tarayya sama da 000.

Sabbin APIs da SDKs, waɗanda a halin yanzu ke cikin matakai na ƙarshe na ci gaba, za su ba da damar haɗin kai tare da dandamali a matakin fasaha, tabbatar da samar da ayyukan da ake buƙata. Waɗannan shirye-shiryen suna nufin ISVs, masu ba da sabis da abokan haɗin gwiwa waɗanda ke da sha'awar baiwa abokan cinikinsu matsakaicin matakin sabis a mafi ƙarancin farashi.

Misali, iyawa kamar bincikar malware ko lahani a cikin wariyar ajiya, bincika amincin bayanan da aka kwafi, ƙirƙirar wurin dawo da kai ta atomatik kafin shigar da faci, da kariya ta atomatik dangane da fasahar leƙen asiri ta atomatik ana iya bayar da ita kai tsaye a cikin samfurin software. Wato, ta hanyar siyan sabis na CRM ko tsarin ERP wanda aka shirya, mai amfani zai iya amfani da kayan aikin kariya da aka riga aka gina bisa fasahar Acronis - a sauƙaƙe, dacewa kuma ba tare da barin aikace-aikacen ba.

Ana samar da wani matakin haɗin kai don ayyukan da ake buƙata waɗanda zasu iya amfanar duk yanayin yanayin masu amfani da Acronis. Misali, fayil ɗin Acronis ba shi da nasa VPN, sabili da haka ana iya ɗauka cewa irin wannan sabis ɗin zai bayyana akan kasuwa bayan ƙaddamar da dandamali na hukuma. Gabaɗaya, duk wani ci gaba da za a buƙata ta masu sauraro masu yawa za a iya haɗa shi tare da Acronis Cyber ​​​​Platform kuma za a samar da shi don kawo ƙarshen masu amfani da abokan tarayya a cikin hanyar shirye-shiryen sabis.

Sa ido ga kaka

A hukumance gabatarwar Acronis Cyber ​​​​Platform zai faru a Acronis Global Cyber ​​Summit daga Oktoba 13 zuwa 16, 2019 a Miami, Florida, da kuma taron koli na yanki a Singapore da Abu Dhabi a watan Satumba da Disamba. Za a gudanar da horarwa da takaddun shaida kan aiki tare da sabon dandamali a irin wannan taron. Koyaya, masu haɓaka masu sha'awar amfani da sabis na Acronis na iya farawa tare da dandamali a yau ta hanyar neman damar gwaji da tallafi anan https://www.acronis.com/en-us/partners/cyber-platform/

A halin yanzu, za mu shirya cikakken labari game da sababbin APIs da SDKs, da kuma hanyoyin da ka'idojin aiki tare da su.

Hira:

Masu amfani da rajista kawai za su iya shiga cikin binciken. Shigadon Allah.

Da ɗaukan cewa za ku yi aiki tare da Acronis Cyber ​​​​Platform, kuna son amfani da:

  • Ayyukan Acronis a cikin samfurin sa

  • Ƙirƙiri tarin samfura da mafita

  • Ba da samfuran ku ga abokan Acronis da abokan ciniki

Babu wanda ya yi zabe tukuna. 4 masu amfani sun ƙi.

source: www.habr.com

Add a comment