ITBoroda: Kwantena a cikin madaidaicin harshe. Tattaunawa da Injiniyoyin Tsara daga Southbridge

A yau za ku yi tafiya zuwa duniyar injiniyoyin tsarin aka DevOps injiniyoyi: batu game da haɓakawa, ɗaukar hoto, ƙungiyar kade ta amfani da kubernetes, da kafa saiti ta hanyar. Docker, kubernetes, mai yiwuwa, litattafan dokoki, cubelets, helm, dockersworm, kubectl, charts, pods - ka'ida mai ƙarfi don aiki mai ƙarfi.

Ziyarci Injiniyoyin Tsarin Gida daga cibiyar horarwa "Lalacewa"kuma a lokaci guda kamfanoni Southbridge - Nikolay Mesropyan da Marcel Ibraev. Don haka, ku sha shayi/caffeine kuma ku shirya don nutsewa cikin...

KARIN BAYANI:

ITBoroda: Kwantena a cikin madaidaicin harshe. Tattaunawa da Injiniyoyin Tsara daga Southbridge

KAWAI:

0:00 - Gabatarwa
1:00 - Kolya game da kansa
5:02 - Marcel game da kansa
11:54 - Game da kama-da-wane
13:50 - Bambance-bambancen tsakanin kwantena da haɓakawa
17:54 - Me yasa kwantena ke aiki da sauri
19:05 - Analogues na kwantena
20:35 - Me yasa Docker ya mamaye kasuwa
21:30 - Game da gyara kurakurai da rajistan ayyukan a cikin kwantena
23:18 - Kwantena a cikin Windows
25:37 - Me yasa babu Docker na asali don Windows?
27:20 — WSL
27:58 - Game da ƙungiyar makaɗa
30:30 - Misalai na yau da kullun na amfani da makaɗa
32:18 - Shin Kubernetis game da kwantena ne kawai?
33:43 - Docker fafatawa a gasa
34:45 - Yadda kubernetes ke aiki
47:35 - Sake game da gyara kurakurai da cubelets
50:08 - Ga waɗanne ikon gine-ginen kube ɗin ke da kyau?
50:34 - Game da kwasfa
51:51 - Me game da bayanan bayanai?
1:00:45 - Helm & Charts
1:05:11 - Cikakken aikace-aikace da tura su
1:07:30 - Cube tsaro
1:15:35 - Ƙwarewar aiki tare da cube
1:16:32 - Lokacin da bai kamata ku yi amfani da cube ba
1:18:02 - Bambanci tsakanin mai yiwuwa da cube
1:19:26 - Menene mai yiwuwa kuma me yasa ake buƙata?
1:22:38 - Ta yaya m aiki?
1:26:15 - Me ya kunsa?
1:33:20 - Gwajin saita saiti
1:37:04 - Kuna buƙatar shirye-shirye don aiki tare da mai yiwuwa?
1:39:20 - Ƙwarewa don yin aiki tare da mai yiwuwa
1:42:51 - Game da Lalacewa da tsarin fitila na ilimi
1:53:48 - Shin kan layi da corona sun shafi ingancin ilimin kimiyya?
1:57:35 - Wanene abokin ciniki? Lalacewa kuma menene mashigin shiga darussa?
1:59:53 - GASKIYAR GASKIYA

Bari Kubernetes su kasance tare da ku!

source: www.habr.com

Add a comment