Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Muna da abubuwan haɗin kai da yawa waɗanda ke ba kowane abokin tarayya damar ƙirƙirar samfuran nasu: Buɗe API don haɓaka kowane madadin asusun mai amfani na Ivideon, Mobile SDK, wanda tare da shi zaku iya haɓaka cikakken bayani daidai da aiki ga aikace-aikacen Ivideon, haka nan. kamar Web SDK.

Kwanan nan mun fito da ingantaccen SDK na Yanar gizo, cikakke tare da sabbin takardu da aikace-aikacen demo wanda zai sa dandalinmu ya zama mai sassauƙa da abokantaka. Idan kun riga kun saba da SDK ɗin mu, nan da nan zaku lura da canje-canje - yanzu kuna da takamaiman misali na yadda ake gina ayyukan API a cikin aikace-aikacenku.

Ga kowa da kowa, za mu gaya muku dalla-dalla game da lamuran yau da kullun da aiwatar da haɗin kai ta amfani da Ivideon API / SDK.

SDK na Yanar Gizo: sababbin fasali

Ivideon ba sabis ɗin sa ido na bidiyo ne kawai ba da kuma mai siyar da kayan aiki. Ana aiwatar da cikakken ci gaba a cikin Ivideon: daga firmware kamara zuwa sigar yanar gizo na sabis. Muna yin abokin ciniki da uwar garken SDKs, inganta LibVLC, aiwatar da WebRTC, yin nazarin bidiyo, haɓaka abokin ciniki tare da tallafin White Label don abokan tarayya da ayyukan demo na SDK.

Sakamakon haka, mun sami nasarar zama dandamali wanda abokan hulɗa za su iya ƙirƙirar nasu mafita. Yanzu SDK ɗin mu don Yanar gizo ya sami babban haɓakawa, kuma muna fatan za a sami ƙarin hanyoyin haɗin kai.

Don jin daɗin ku, mun ƙara sashin “Farawa Sauri” a farkon, wanda zai taimaka muku sauƙin fahimtar sarrafa na'urar.

Lambar da ke ƙasa tana nuna ainihin amfani da Ivideon Web SDK: ana ƙara mai kunnawa zuwa shafin kuma an fara kunna bidiyo don kyamarar jama'a.

<!DOCTYPE html>
<html>
<head>
<title>Ivideon WEB SDK example</title>
<link rel="stylesheet" href="/ha/vendor/ivideon-web-sdk-1.0.0/iv-standalone-web-sdk.css" />
<script src="/vendor/ivideon-web-sdk-1.0.0/iv-standalone-web-sdk.js"></script>
</head>
<body>
<div class="myapp-player-container" style="max-width: 640px;"></div>
<script>
_ivideon.sdk.init({
rootUrl: 'https://<your-domain>/vendor/ivideon-web-sdk-1.0.0/',
i18nOptions: {
availableLanguages: [
'de',
'en',
'fr',
],
language: 'en',
}
}).then(function (sdk) {
sdk.configureWithCloudApiAuthResponse({
api_host: 'openapi-alpha.ivideon.com',
access_token: 'public',
});
// `id` used below is not an actual camera ID. Replace it with your own.
var camera = sdk.createCamera({
id: '100-481adxa07s5cgd974306aff47e62b639:65536',
cameraName: 'Demo Cam',
imageWidth: 800,
imageHeight: 450,
soundEnabled: true,
});
var player = sdk.createPlayer({
container: '.myapp-player-container',
camera: camera,
defaultControls: true,
playerEngine: sdk.playerEngines.PLAYER_ENGINE__WEBRTC,
});
player.playLive();
}, function (error) {
console.error(error);
});
</script>
</body>
</html>

Mun kuma ƙara sabbin abubuwa da yawa:

  • goyan bayan hanyoyin haɗin bidiyo na lokaci ɗaya;
  • an ƙara maɓalli zuwa mai kunnawa don sarrafa ingancin bidiyo da saurin sake kunnawa ta ajiya;
  • Ana iya kunnawa da kashe sarrafa mai kunnawa ɗaya bayan ɗaya (a baya kuna iya kunna duk abin da ke wurin ko ɓoye komai);
  • Ƙara ikon kashe sauti a kan kamara.

aikace-aikacen demo

Don nuna yadda ake amfani da Ivideon Web SDK tare da ɗakin karatu na UI, muna rarraba shi tare da aikace-aikacen demo. Yanzu kuna da damar ganin yadda Ivideon Web SDK ke aiki tare da ReactJS.

Ana samun aikace-aikacen demo akan layi a mahada. Don yin aiki, ana ƙara kyamarar bazuwar daga Ivideon TV. Idan ba zato ba tsammani kamara ta juya ba ta aiki, kawai bi hanyar haɗin da ke sama kuma.

Wata hanyar duba demo ita ce bincika lambar tushe a cikin gidan yanar gizon SDK kuma gina aikace-aikacen da kanku.

Aikace-aikacen mu na iya nuna wace lambar ta dace da ayyukan mai amfani.

Ƙara 'yan wasa da yawa masu injuna daban-daban zuwa shafin kuma kwatanta aikinsu.

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Ƙirƙiri da sarrafa ƴan wasa da yawa daga jeri ɗaya, wanda zai nuna lokaci guda na rikodi daga kyamarori da yawa.

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Aikace-aikacen demo yana tunawa da saitunan daga zama na ƙarshe a cikin ma'ajiyar gida ta mai binciken: sigogin samun damar API, sigogin kyamara, da sauransu. Za a maido da su idan kun sake shiga.

An haɗa lambar aikace-aikacen demo daga taswirorin tushe - ana iya ganin lambar demo kai tsaye a cikin mai cirewa.

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Misalai na haɗin kai

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Rukunin shirye-shirye tare da prefix"iSKI» ya ƙunshi aikace-aikace daban-daban don kusan dukkanin ƙasashen ski na Turai: iSKI Austria, iSKI Swiss, iSKI France, iSKI Italia (Czech, Slovakia, Suomi, Deutschland, Slovenija da ƙari). Aikace-aikacen yana nuna yanayin dusar ƙanƙara a wuraren shakatawa na ski, jerin gidajen cin abinci a cikin tsaunuka da taswirar hanya, da sauran bayanai masu amfani waɗanda zasu taimaka muku samun cikakken hoto na wurin da kuke tafiya kafin tafiya. A lokaci guda, ba a buƙatar samun damar Intanet - yana aiki a layi (sai dai watsa shirye-shirye daga kyamarori). Ana samun duk aikace-aikacen kyauta.

Yanzu kusan kowane wurin shakatawa na ski yana da kyamarar da ke nuna halin da ake ciki a kan gangaren. Don duba kyamarori daga nesa ta hanyar aikace-aikacen, mun samar da iSKI tare da SDK ɗinmu, kuma yanzu kowa yana iya gani ta hanyar aikace-aikacen ba kawai hasashen yanayi ba, kaurin dusar ƙanƙara da adadin buɗaɗɗen ɗagawa, har ma da bidiyo kai tsaye daga gangara.

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Daban-daban tsarin gida mai wayo. Godiya ga haɗin kai tare da tsarin Ivideon, waɗannan mafita suna samun ƙarin fa'ida don tsaro na gida ta hanyar saka idanu kan gida da adana rikodin bidiyo a cikin mafi amintaccen hanyar a cikin rumbun adana girgije. Ana aiwatar da cikakken sarrafawa ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu, wanda ke sanar da duk wata barazana a cikin ainihin lokaci kuma yana ba ku damar ba da amsa da sauri ga yanayin da ba a saba gani ba.

Yi-shi-kanka na kula da bidiyo na girgije: sabbin fasalulluka na Ivideon Web SDK

Tsarin nazari don aikin masu siyarwa da masu ba da shawara Cikakkun Maganin Sabis. Tsarin sa ido na bidiyo na girgije yana sa ido da yin rikodin bayanai a cikin ma'ajin, wanda masu aiki suka tabbatar, kuma ana nuna sakamakon akan layi a cikin keɓaɓɓen asusun ku. A ƙarshe abokin ciniki yana karɓar ɗan guntun guntu tare da takamaiman taron - cin zarafin ka'idar tallace-tallace ko wani lamari mai rikitarwa. A cikin haɗin yanar gizon yanar gizon, yana ganin bayanai game da cin zarafi da wani yanki na bidiyo da aka saka. Dukkanin jeri na bayanan an kasu kashi biyu: abubuwa masu mahimmanci da na yau da kullun. Na yau da kullun suna bayyana a cikin asusun kan layi washegari bayan taron, amma don cin zarafi mai mahimmanci, ana iya karɓar rahotanni ta SMS ko manzo.

Rubuta manadon samun damar yanar gizo SDK da ƙarin koyo game da iyawar haɗin kai.

source: www.habr.com

Add a comment