Babban fa'idodin Zextras PowerStore

Zextras PowerStore yana ɗaya daga cikin ƙarin abubuwan da ake buƙata don Zimbra Haɗin kai Suite wanda aka haɗa a cikin Zextras Suite. Yin amfani da wannan tsawo, wanda ke ba ka damar ƙara ikon sarrafa kafofin watsa labaru na matsayi zuwa Zimbra, da kuma rage girman sararin faifai da akwatunan wasiku na masu amfani suka mamaye ta hanyar amfani da matsi da rarrabuwa algorithms, a ƙarshe yana haifar da raguwa mai tsanani a cikin farashin mallaka. na dukkan kayayyakin more rayuwa na Zimbra. Kuma lokacin da aka yi amfani da Zextras PowerStore a cikin mahallin masu samar da SaaS, zamu iya magana game da babban tanadi. Amma waɗannan ba duk fasalulluka ba ne waɗanda wannan tsawo zai iya ba mai gudanarwa na Zimbra. Don gano menene Zextras PowerStore zai iya ba da mai gudanarwa na Zimbra, mun juya zuwa Luca Arcara, Babban Mashawarcin Magani a Zextras, wanda ke da hannu a cikin ci gaban Zextras Suite. Ya ba mu mahimman fasali guda huɗu na Zextras PowerStore waɗanda kowane mai gudanarwa na Zimbra zai so.

Babban fa'idodin Zextras PowerStore

4. Ability don siffanta kafofin watsa labarai bayan shigar da Zimbra

A cikin labarin ƙarshe, mun yi magana game da yadda za ku iya inganta shagunan wasiƙar Zimbra domin su iya nuna mafi kyawun aiki. Baya ga gaskiyar cewa mai gudanarwa na Zimbra Collaboration Suite Buɗe-Source Edition yana buƙatar yanke shawara kan adadin ajiyar wasiku a matakin ƙirar kayan aikin, ɗayan shawarwarin shine a hankali zaɓi adadin bytes don inodes waɗanda aka ƙera akan wuya. tafiyar da mke2fs mai amfani da -i siga lokacin ƙirƙirar tsarin fayil akan su.

Koyaya, don ƙayyade matsakaicin girman saƙon daidai a matakin ƙira, mai sarrafa tsarin dole ne ya sami kyautar clairvoyance. Tabbas, kaɗan ne kawai ke da irin wannan kyauta, kuma irin waɗannan sigogi kamar matsakaicin ƙarar saƙon da girman tuƙi har yanzu sun fi dacewa ta hanyar samun ƙididdiga akan ayyukan Zimbra a cikin yanayin "yaƙi".

Kuma a nan tsawo na Zextras PowerStore yana zuwa don taimakon mai gudanarwa na Zimbra, wanda, godiya ga ikon yin amfani da Gudanarwar Media na Hierarchical, yana ba ku damar haɗa ƙarin tuƙi kuma ta haka jinkirta yanke shawara game da matsakaicin girman saƙon da adadin kafofin watsa labaru na ajiya har zuwa cikakke. kididdiga ya bayyana.

3. Ability don kauce wa amfani da LVM

Mai sarrafa ƙarar ma'ana, kodayake kyakkyawan bayani wanda, a kallon farko, ya dace don ajiyar wasiƙar Zimbra saboda ikon faɗaɗawa da cire hotuna, har yanzu yana da fa'ida da yawa. Maɓallin shine sarrafa ƙarar da ya fi rikitarwa fiye da faifai na al'ada, da kuma babban yuwuwar gazawar LVM gabaɗaya idan ɗayan kafofin watsa labarai na zahiri ya lalace, wanda ke da matukar mahimmanci idan ya zo ga manyan sikelin Zimbra.

Zextras PowerStore, bi da bi, yana ba ku damar yin watsi da amfani da LVM kuma yana ba ku damar faɗaɗa ƙarar da ke akwai ta hanyar haɗa rumbun kwamfyuta na al'ada. Wannan yana bawa mai gudanar da Zimbra damar sauƙaƙe sarrafa tuƙi gwargwadon yuwuwa, kuma a lokaci guda inganta tsarin tallafawa su kuma ta haka zai sa dukkan kayan aikin su zama masu jure rashin kuskure.

2. Ability don canja wurin bayanai zuwa wasu kundin da tafiyarwa

Yana da kyau a koyaushe a hana kowace matsala fiye da kawar da sakamakonta daga baya. Wannan doka tana da inganci sosai ga irin wannan yanayin kamar gazawar rumbun kwamfutarka da cikakken asarar bayanai ko ɓangarori masu biyowa. Canje-canjen da aka tsara na kafofin watsa labarai na ajiya al'ada ce ta gama gari tsakanin masu samar da SaaS, waɗanda ya fi sauƙi don tsara tsaikon rigakafin da gargaɗin abokan ciniki game da shi a gaba fiye da haifar da asara da ɓata hoton su saboda gazawar rumbun kwamfutarka a lokacin da ba daidai ba.

Zai ze cewa abin da zai iya zama sauki fiye da canja wurin bayanai daga wannan rumbun kwamfutarka zuwa wani? A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ana yin wannan ta amfani da dd utility, wanda aka haɗa tare da kowane rarraba Linux. Duk da haka, ba duka ba ne mai sauƙi. Baya ga bayanan, dd zai canza duk saitunan tsarin fayil ɗin a hankali zuwa sabon faifai kuma zai hana ku damar canza su. Hakanan, idan rootkits da sauran ƙwayoyin cuta masu haɗari masu haɗari ko ta yaya suka shiga faifan, dd kuma zai tura su a hankali zuwa sabon rumbun kwamfutarka. Shi ya sa akwatunan wasiku daga wannan faifai zuwa wani yayin da ake shirin musanyawa an fi yin su ta amfani da Zextras PowerStore. Godiya ga amfani da shi, mai gudanarwa na Zimbra yana samun damar canja wurin abubuwa mafi mahimmanci kawai zuwa sabon faifai - akwatunan wasiku da abubuwan da ke cikin su, yayin da suke samun 'yanci don tsara tsarin fayil akan shi.

Hakanan, a cikin kowane kayan aikin da aka ɗorawa sosai, ya zama babban kamfani ko mai samar da SaaS, akwai akwatunan wasiku waɗanda dole ne su kasance masu isa koyaushe. Wannan ya shafi akwatunan wasiku na manyan manajoji, akwatunan wasiku don buƙatun abokan ciniki, da sauransu. Lokacin amfani da sigar hannun jari, canja wurin akwatin saƙo na daban daga wurin ajiya wanda ke rufe don kulawa zuwa uwar garken da ke ci gaba da aiki ba shi yiwuwa. Hakanan zaka iya guje wa raguwar lokacin ajiyar wasiku wanda irin waɗannan akwatunan wasiku suke ta amfani da tsawo na Zextras PowerStore, wanda ke ba ka damar canja wurin akwatunan wasiƙa ɗaya tsakanin ma'ajiyar wasiƙun da ke cikin kayan aikin Zimbra iri ɗaya. Don haka, Zextras PowerStore na iya taimakawa mai gudanarwa na Zimbra inganta tsaro, da kuma rage raguwar lokacin da ake sarrafa rumbun kwamfyuta.

Bugu da kari, Zextras PowerStore na iya taimakawa wajen ceton bayanai daga wani bangare da ya lalace. Masu haɓakawa sun ba da ikon yin watsi da kurakuran karantawa yayin ƙaura akwatunan wasiku, don haka a cikin yanayi da yawa lokacin da ma'aunin ajiyar bayanai ya riga ya fara rufewa da muggan tubalan, godiya ga PowerStore, mai gudanarwa har yanzu yana da damar adana mafi yawan bayani daga gare ta.

1. Yiwuwar haɗa ma'ajiyar abubuwa

Luca Arcara yayi la'akari da babban fasalin Zextras PowerStore don zama ikon haɗa kayan ajiya mai zafi zuwa kayan aikin Zimbra, wanda ke ba da damar mai gudanarwa kusan nan take samun damar yin amfani da duk fa'idodin yin amfani da ajiyar girgije da sabis na gida.

La'akari da cewa yawancin masu samar da girgije a yau suna ba da damar yin amfani da ajiyar su ta hanyar tsarin biyan kuɗi, masu gudanar da Zimbra suna da damar da ba ta ƙarewa don adanawa da haɓaka kayan aikin su, da kuma aiwatar da sake fasalin kayan aiki a farashi mai ma'ana.

Bugu da ƙari, ikon adana wani ɓangare na bayanai a cikin gajimare ko ma'ajin nesa na yanki yana ba ku damar hanzarta aiwatar da dawo da Zimbra a cikin kowane babban lamari, wanda ke ƙara haɓaka tsaro na amfani da wannan bayani a cikin kamfani. .

source: www.habr.com

Add a comment