Daidaici Yana Sanar da Daidaitaccen Magani na Desktop don Kasuwancin Chromebook

Daidaici Yana Sanar da Daidaitaccen Magani na Desktop don Kasuwancin Chromebook

Ƙungiyar Parallels ta gabatar da Daidaitattun Desktop don Kasuwancin Chromebook, yana ba ku damar gudanar da Windows kai tsaye akan littattafan Chrome na kasuwanci.

«Kamfanoni na zamani suna ƙara zaɓar Chrome OS don yin aiki daga nesa, a ofis, ko a cikin gauraye samfurin. Muna farin cikin tuntuɓar mu ta Parallels don yin aiki tare don kawo goyan baya ga ƙa'idodin Windows na gargajiya da na zamani zuwa Parallels Desktop don Kamfanin Chromebook, yana sauƙaƙa wa ƙungiyoyi don ƙaura zuwa na'urori masu tushen girgije da gudanawar aiki.", - Inji Mataimakin Shugaban Chrome OS a Google John Solomon.

«A cikin haɓaka Desktop Parallels don Kasuwancin Chromebook, mun yi amfani da daidaici' fiye da shekaru 22 na ƙirƙira software. Kamfaninmu ya dade yana samar da mafita waɗanda ke ba ku damar gudanar da tsarin aiki da aikace-aikace da yawa akan na'ura ɗaya don inganta ingantaccen aiki"- in ji Nikolay Dobrovolsky, babban mataimakin shugaban kasa na Parallels. - Parallels Desktop ba wai kawai yana ba ku damar gudanar da Chromebooks tare da software na Chrome OS da cikakkun kayan aikin Windows ba, har ma yana da wasu fasaloli masu yawa. Misali, zaku iya canja wurin rubutu da hotuna tsakanin Windows 10 da Chrome OS, aika ayyukan bugu kyauta daga apps zuwa firintocin Chrome OS masu raba, ko amfani da firintocin da ake samu kawai a cikin Windows 10. Hakanan zaka iya adana fayilolin Windows zuwa Chromebook naka, girgije, ko can da can".

«A yau, dabarun IT na kamfanoni kusan koyaushe sun haɗa da tallafin gajimare, kamar yadda shaharar hanyoyin samar da girgije mai sassauƙa, waɗanda aikin ke ƙara fa'ida, yana haɓaka. Sabbin samfuran kasuwanci na HP Elite c1030 Chromebook za su ƙunshi daidaitattun Desktop don Kasuwancin Chromebook, samfurin juyin juya hali wanda ke canza yadda masu gudanarwa da ma'aikata suke tunanin yin hulɗa tare da gajimare kuma yana sauƙaƙa gudanar da aikace-aikacen Windows akan Chrome OS.", bayanin kula Maulik Pandya, Mataimakin Shugaban kasa da Babban Manaja, Abokan ciniki na Cloud, HP Inc.

Haɗin kai mara kyau tsakanin Windows da Chrome OS waɗanda ke aiki ta hanyar Parallels Desktop yana taimaka muku samun aikinku cikin sauri.

Gudanar da cikakken fasali Windows da Chrome OS aikace-aikace lokaci guda. Yi aiki tare da Microsoft Office da sauran cikakkun kayan aikin Windows akan Chromebook ɗin ku. Ƙara layukan ci gaba zuwa jadawalai a cikin Excel, kwatancen tare da ambato a cikin Kalma, da rubutu na al'ada ko kanun labarai da bayanan ƙasa a cikin Wutar Wuta (duk waɗanda ba su samuwa a cikin wasu nau'ikan Microsoft Office) ba tare da barin ƙa'idodin Chrome OS ɗinku ba. Babu sauran sake kunnawa ko amfani da abubuwan da ba a dogara da su ba.

Shigar da gudanar da duk wani cikakken ingantaccen aikace-aikacen Windows na kamfani akan Chromebook ɗinku. Yi aiki tare da iyakar inganci ta amfani da duk kayan aiki da damar aikace-aikacen Windows, gami da na kasuwanci. Yanzu ba za ku sami wata matsala ba yayin yin ayyukan da ke buƙatar cikakken software na Windows.

Babu Intanet? Ba matsala! Gudanar da aikace-aikacen Windows akan Chromebook ɗinku ko da lokacin da kuke layi ko a cikin ƙananan gudu, kuma kuyi aiki a ko'ina - a wajen birni, a cikin jirgin sama, ko kuma duk inda haɗin ke da rauni.

Ƙara yawan aiki da haɗin kai mara kyau. Alloton da aka raba. Canja wurin rubutu da hotuna tsakanin Windows da Chrome OS ta kowace hanya: daga Windows zuwa Chrome OS da akasin haka.

Babban bayanin martabar mai amfani. Fayilolin Windows masu amfani (Desktop, Takardu, da Zazzagewa) ana tura su zuwa ɓangaren Fayilolin Windows na Chrome OS don haka aikace-aikacen Chrome OS su sami damar shiga fayilolin da suka dace ba tare da yin kwafi ba. Bugu da ƙari, wannan yana ba Chrome OS damar samun damar fayiloli a cikin waɗannan manyan fayiloli ko da lokacin da Windows ba ta aiki.

Raba manyan fayilolin mai amfani. Kuna iya raba kowane babban fayil na Chrome OS tsakanin Chrome OS da Windows (ciki har da manyan fayilolin girgije kamar Google Drive ko OneDrive) da adana fayilolin app ɗin Windows zuwa gare ta.

Ƙaddamarwar allo mai ƙarfi. Canza ƙudurin allo a cikin Windows ya zama mafi sauƙi: kawai kuna buƙatar canza girman taga Windows 10 ta hanyar jan shi ta kusurwa ko gefe.

Cikakken tallafin allo don Windows 10. Kuna iya ƙara girman taga naku Windows 10 don cika allon Chromebook ɗinku ta danna maɓallin Maximize a saman kusurwar dama. Ko buɗe Windows daban akan tebur na kama-da-wane kuma a sauƙaƙe canzawa tsakanin Chrome OS da Windows tare da motsin motsi.

Bude shafukan yanar gizo na Windows akan dandamalin da kuka fi so. A cikin Windows 10, zaku iya saita shafukan yanar gizo don buɗewa lokacin da kuka danna hanyoyin haɗin gwiwa ta hanyar da ta dace: in

Chrome OS ko a cikin mai binciken Windows na yau da kullun (Chrome, Microsoft Edge, Internet Explorer, Firefox, Brave, Opera, da sauransu).

Haɗa aikace-aikacen Windows don buɗe fayiloli a cikin Chrome OS. An haɗa ƙa'idodin Windows gabaɗaya tare da fasalin Buɗewa Tare da Chrome OS. Kuna iya sanya aikace-aikacen Windows ɗin da kuke so azaman zaɓi na tsoho don takamaiman nau'in fayil, ko buɗe fayil ɗin a cikin Windows.

Buga mara wahala. Hakanan za'a iya ƙara firintocin OS na Chrome zuwa Windows 10. Bugu da ƙari, ana tallafawa firintocin da ake samu kawai a cikin Windows 10 ( ƙila za ku buƙaci shigar da direbobin firinta masu dacewa Windows 10).

Madaidaitan damar iyawa. Dakatar da ci gaba da Windows. Kuna iya dakatar da Windows a kowane lokaci kuma ku ci gaba da shi nan take lokacin da kuka dawo kan aikin da ke hannunku.

Yi amfani da ƙa'idodin Windows ta amfani da linzamin kwamfuta na Chromebook, faifan taɓawa, da madannai.

Aiki tare da siginan kwamfuta. Yi amfani da linzamin kwamfuta kamar yadda aka saba lokacin aiki akan Chrome OS da Windows. Bayyanar siginan kwamfuta zai canza ta atomatik dangane da OS.

Gungurawa da zuƙowa. Ka'idodin Windows suna goyan bayan gungurawa da zuƙowa ta amfani da faifan taɓawa, linzamin kwamfuta, ko allon taɓawa.

Sauti. An riga an aiwatar da kunna sauti a aikace-aikacen Windows. Ana shirin ƙara tallafin makirufo a cikin sabuntawa nan gaba.

Ayyukan diski. Daidaici' fasaha na faifai na faifai yana ba da aiki da sauri fiye da direban NVMe na al'ada (marasa mara ƙarfi).

Yanar gizo Windows yana amfani da haɗin yanar gizo na Chrome OS, koda kuwa ramin VPN ne. Hakanan zaka iya saita Windows don amfani da VPN.

Sauƙi don turawa da sarrafa lasisi. Ƙarƙashin tallafin fasaha. Don shigar da kunna Parallels Desktop, sannan zazzage hoton Windows da aka tanadar da IT, shirye-shiryen aiwatarwa, mai amfani da Chromebook na iya danna gunkin Desktop Parallels kawai. Za a tabbatar da madaidaicin lodi ta hanyar duba SHA256 checksum. Kuma za a keɓe albarkatun CPU da RAM ta atomatik dangane da aikin Chromebook na yanzu.

Gudanar da Windows OS. Masu gudanarwa na iya shirya hoton Windows tare da masu amfani da Chromebook da sashen IT a zuciya. Cikakken fasalin Windows OS yana goyan bayan haɗin kai zuwa yankuna, da kuma amfani da manufofin rukuni da
sauran kayan aikin gudanarwa. Don haka, kwafin tsarin aiki na Microsoft zai bi duk ƙa'idodin tsaro na kamfanoni. Bugu da ƙari, idan kun kashe fasalin Bayanan mai amfani da aka Raba, Profile na Yawo, Juyawa Jaka, da damar FSLogix za su kasance.

Haɗin kai tare da Google Admin Console. Kuna iya amfani da Google Admin Console don aiwatar da ayyuka masu zuwa. o Kunna da kashe Desktop Parallels akan na'urorin masu amfani guda ɗaya:

  • Aiwatar da hoton kamfani na Windows akan na'urorin masu amfani guda ɗaya;
  • yana nuna adadin da ake buƙata na sararin faifai don taya da aiki tare da na'ura mai kama da Windows;
  • kashe layin umarni don sarrafa injunan kama-da-wane akan na'urorin masu amfani guda ɗaya;
  • ba da damar ko kashe tarin bayanan ƙididdiga marasa suna game da aikin samfurin Desktop Parallels

Matsayin tsaro na Chrome OS. Ta hanyar tura Windows a cikin amintaccen muhallin Google, akwatin yashi, babu haɗari ga Chrome OS.

Samfurin lasisi mai dacewa. Lasisi dangane da adadin masu amfani baya sanya wani hani akan aikin ma'aikata. Kwararrun IT na iya sauƙin bin ka'idodin lasisin mai amfani, siya da tura add-ons, ko sabunta lasisi dangane da amfani da albarkatu a kowane lokaci ta hanyar Google Admin Console.

Ƙananan jimlar farashin mallaka da babban gamsuwar mai amfani. Haɓaka albarkatun kayan aiki, rage farashi, da hasken tafiya. Yanzu duk aikace-aikacen Windows 10 da Chrome OS da fayilolin da masu amfani da Chromebook ke buƙata suna kan hannunsu. Don gudanar da cikakkun aikace-aikacen Windows, ba kwa buƙatar siye da kula da PC (ko gano inda za ku saka lokacin da kuke tafiya) ko shigar da maganin VDI mara amfani idan ba ku da haɗin Intanet.

Tallafin Premium Parallels. Lokacin siyan lasisin Desktop Parallels don Kamfanin Chromebook, kowane abokin ciniki yana da haƙƙin tallafi. Kuna iya neman tallafi ta waya ko imel ta hanyar hanyar sadarwa ta Parallels My Account. A can za ku iya bin buƙatun buƙatun da matsayinsu. Daidaici ƙwararrun goyan bayan fasaha na Desktop suna ba da taimako-aji-kasuwanci. Bugu da ƙari, ana iya samun amsoshin tambayoyi daban-daban game da Teburin Daidaitawa a cikin Jagorar Mai amfani, Jagorar Gudanarwa, da Tushen Ilimin Kan layi.

Sabuntawa na gaba zuwa Parallels Desktop don Kasuwancin Chromebook zai ƙara sabbin abubuwa kamar goyan bayan kyamara, makirufo, da na'urorin USB.

Samun, Gwajin Kyauta da Farashi
Daidaici Desktop don Kamfanin Chromebook yana samuwa a yau. Biyan kuɗi na shekara-shekara don mai amfani ɗaya yana biyan $69,99. Don ƙarin koyo game da samfurin kuma don zazzage cikakken gwaji tare da lasisin mai amfani 5, kyauta na wata 1, je zuwa parallels.com/chrome.

source: www.habr.com

Add a comment