Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Hasken rana - sananne sosai don saka idanu da mafita na sarrafa nesa (Dameware). A cikin wannan labarin za mu yi magana game da sabuntawa zuwa nau'in dandalin saka idanu na Orion Solarwinds 2020.2 (wanda aka saki a watan Yuni 2020) kuma za mu gayyace ku zuwa gidan yanar gizo. Za mu yi magana game da ayyukan da muke warwarewa don saka idanu na na'urorin cibiyar sadarwa da abubuwan more rayuwa, saka idanu da kwararar zirga-zirgar zirga-zirgar zirga-zirgar ababen hawa (kuma span Solarwinds kuma na iya yin shi, kodayake mutane da yawa suna mamakin), software na saka idanu, sarrafa sanyi, sarrafa sararin samaniya, da kuma lokuta na gaske. aiwatar da wannan samfurin ta abokan cinikin Rasha - da farko a cikin ƙungiyoyi a cikin masana'antar banki da masana'antar mai da iskar gas.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Za mu riƙe webinar a ranar 19 ga Agusta a 10 na safe tare da kamfanin rarraba Axoft.

Yi rijista a nan

Kuma a ƙasa, ƙarƙashin yanke, zaku koyi game da sabbin fasalulluka na sabon sigar Solarwinds 2020.2. A ƙarshen labarin za a sami hanyar haɗi zuwa demo na kan layi.

Dandalin Orion Solarwinds ya ƙunshi sassa daban-daban don saka idanu da sarrafawa. Kowane samfurin ya sami aikin faɗaɗa, tallafi don sababbin na'urori da ƙa'idodi sun bayyana.

Monitor Performance Network (NPM) 2020.2

Saka idanu har zuwa abubuwa 1 akan misali guda ɗaya na dandalin Orion. Idan aka kwatanta da sigar 000, wanda ke iyakance iyakar adadin abubuwa zuwa 000, haɓakar aikin shine 2018.2%. Bugu da ƙari, saurin farawa sanyi na tsarin ya karu: a gefen hagu shine sigar 400, a dama shine sigar 000. Kuna iya ƙarin koyo game da haɓaka aiki a wannan shafin a kan Solarwinds blog.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
An inganta ra'ayoyin Solarwinds: ƙirƙira da tsara filayen rubutu, taken ko shimfidu, ƙara gumaka na al'ada, ƙara siffofi, wurare masu ƙarfi, gudanarwa mai yawa da ingantaccen ƙwarewar lokaci. Ana iya samun ƙarin bayani game da haɓakawa ga dashboards a ciki Solarwinds blog.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

An sabunta ayyuka don ƙirƙirar dashboards na al'ada. Yanzu zaku iya ƙirƙirar ra'ayoyi ta amfani da yaren tambayar SWQL. Cikakken bayani a shafi na blog Solarwinds.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Sauƙaƙe tsarin haɓakawa: iyawar haɓakawa kafin haɓakawa, haɓaka rahotannin shirin, haɓaka aiki da kai ta amfani da Orion SDK. Karin bayani a wannan shafin.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Inganta tasirin yanayin kundin faifai akan matsayi na ɓangaren kayan aikin iyaye (kumburi). Yanzu yana rinjayar ba kawai matsayi (samuwa / babu), amma har da matsayi na amfani da sararin samaniya. Hakanan zaka iya saita abin da daidai zai shafi matsayi na kumburi. Cikakkun bayanai a wannan shafin.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Solarwinds ya haɓaka SDK na musamman dangane da rubutun PowerShell don loda fakitin harshe cikin tsarin. Wataƙila wata rana Solarwinds kuma za su goyi bayan yaren Rasha. Karin bayani akan wannan haɗin.

Analyzer Network Traffic Analyzer (NTA) 2020.2

An haɓaka wannan ƙirar don tallafawa ƙwarewar zirga-zirga daga VMware Virtual Distributed Switch (VDS) da haɗin kai tare da Solarwinds IP Address module. Yanzu ɗan ƙarin bayani.

Binciken zirga-zirga yana da mahimmanci don fahimtar yadda aka haɗa lodi akan abubuwan abubuwan more rayuwa na yau da kullun da hulɗa da juna. Taimakon VDS yana taimaka muku kimanta tasirin ƙaura da ƙayyade nauyi dangane da zirga-zirgar da ake samarwa akan sauran injunan kama-da-wane, da kuma gano dogaro akan ayyukan cibiyar sadarwar waje.

VMware Virtual Distributed Switch yana canza musayar bayanai tsakanin masu haɓakawa kuma ana iya saita su don fitarwa bayanai ta hanyar yarjejeniya ta IPFIX.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Bayan saita aika zirga-zirgar zirga-zirgar Netflow, bayanai za su fara bayyana a cikin mahallin Solarwinds. Kuna iya karanta game da yadda ake saita VMware VDS don aika zirga-zirga zuwa mai tarawa a ciki wannan labarin a kan Solarwinds blog.

Ingantattun haɗin kai tare da IPAM yana ba ku damar sake amfani da ƙungiyoyin IP da aka riga aka ƙirƙira, kwatanta ainihin yanayin aika sanarwar da ke nuni zuwa zirga-zirgar aikace-aikacen tare da ƙungiyoyin IP ko takamaiman wuraren ƙarewa.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Yin amfani da ƙungiyoyin IP, zaku iya siffanta aikace-aikace, kuma sanarwar zata nuna wannan aikace-aikacen. Ƙara koyo game da haɗin kai tare da IPAM a Solarwinds blog.

Manajan Kanfigareshan hanyar sadarwa (NCM) 2020.2

Mafi mahimmancin sabuntawa shine ikon sabunta firmware na na'urori da yawa lokaci guda.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Wani sabuntawa shine bayyanar bayanan da aka gina tare da na'urorin Cisco a cikin EOL da EOS matsayi. Karin bayani a ciki Solarwinds blog.

Manajan Adireshin IP (IPAM) 2020.2

Abin da aka fi mayar da hankali kan sabuntawar wannan sakin shine ƙwarewar mai amfani da ayyuka.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Dukansu tsarin IPAM da NTA suna da wurare don ƙirƙira da aiki tare da ƙungiyoyin IP, wato, tarin abubuwan ƙarshe ko ƙananan ramuka waɗanda ke nuni ga ƙungiyoyin ƙarshen. Yanzu ana iya siffanta zirga-zirgar da aka karɓa cikin sharuddan ƙungiyar IP. Ƙara koyo game da sabuntawa ga IPAM a Solarwinds blog.

Mai Binciken Na'urar Mai Amfani (UDT) 2020.2

An ƙara tallafi don fasahar Cisco Viptela kuma an gyara kwari. Kara karantawa game da sabuntawar UDT a ciki Solarwinds blog.

VoIP & Manajan ingancin hanyar sadarwa (VNQM) 2020.2

Wannan sakin yana gabatar da goyan baya ga ayyukan IPSLA daga Fabric na Cisco Nexus Data Center. Don ayyukan IPSLA waɗanda aka riga aka tsara akan Cisco Nexus 3K, 7K, da 9K masu sauyawa, VNQM zai gano su kuma ya fara sa ido. VNQM bai haɗa da ikon ƙirƙirar sabbin ayyuka akan na'urori ba. Ana jera ayyukan tallafi a ƙasa.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Dangane da dandamali da takamaiman aiki, ana tambayar wasu daga cikinsu ta layin umarni. Don masu sauya Cisco Nexus, dole ne a samar da takaddun shaidar CLI na yanzu. Da fatan za a lura cewa ayyukan IPSLA ba su da tallafi a kan maɓallan Nexus 5K.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Bayan kafa tarin bayanai akan ayyuka, bayanan zasu bayyana a cikin dubawa. Kara karantawa game da sabuntawar VNQM a ciki Solarwinds blog.

Log Analyzer 2020.2

Babban haɓakawa shine ƙari na ikon bincika fayilolin log ɗin lebur. Ana iya amfani da wannan nazari don bincika musabbabin al'amura marasa kyau. Ana iya samun ƙarin bayani game da sabuntawar Log Analyzer a ciki Solarwinds blog.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Sabar & Aikace-aikace Monitor (SAM) 2020.2

SAM yanzu yana da masu jefa ƙuri'a waɗanda za a iya haɗa su da sa ido akan abubuwa; akwai su da yawa Guda 23. Yin amfani da masu jefa ƙuri'a, zaku iya tattara bayanai daga PaaS, IaaS, gida da kayan more rayuwa. Masu jefa kuri'a suna haɗa ta REST APIs zuwa tsarin manufa: Azure, JetBrains, Bitbucket, Jira da sauransu. Hoton hoton da ke ƙasa misali ne na taswirar abubuwan more rayuwa da aka gano ta amfani da daidaitaccen samfuri don Office 365 da samfuri na poller na Azure AD.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Don nuna bayanan da aka tattara, Solarwinds SAM yana ba da shirye-shiryen ra'ayoyi:

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Ci gaba na gaba shine faɗaɗa adadin abubuwan saka idanu waɗanda shigarwar Solarwinds ke tallafawa, yanzu ya zama kayan haɗin 550 ko nodes 000 (ya danganta da nau'in lasisin Solarwinds).

A cikin SAM 2020.2, an sabunta wasu samfuran sa ido, misali na JBoss da WildFly.

SAM 2020.2 ya karbi Nutanix Ready Certified, wanda ke ba ku damar shigar da SAM akan Nutanix AHV hypervisor kuma amfani da Nutanix REST APIs don aiki tare da AHV.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Mayen shigarwa na ɗaukakawa yana bayyana. Yin amfani da shi, zaku iya tsara sabuntawa kuma ku gudanar da shigarwar gwaji.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Hakanan ana samun Solarwinds a cikin AWS App Store. Azure ya riga ya samu.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Kuna iya ƙarin koyo game da sabuntawa zuwa tsarin SAM mahada.

Manajan Farko (VMAN) 2020.2

Wani muhimmin sabuntawa ga wannan tsarin shine gabatarwar tallafin gani akan taswirar kayan aikin Nutanix.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Tun daga sigar 2020.2, VMAN tana sa ido kan ma'aunin ajiya a duk matakan yanayin Nutanix, daga gungu da matakin mai masaukin baki zuwa injunan kama-da-wane da ma'ajin bayanai.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Ana iya samun ƙarin bayani game da sabuntawar VMAN a ciki Solarwinds blog.

Manajan Albarkatun Ma'aji (SRM) 2020.2

Taimako don sa ido akan yanayin lafiya na NetApp 7 ya bayyana, tallafi don tattara ma'auni daga Dell EMC VNX/CLARiiON masu kula da tsararru ya faɗaɗa, kuma daidaitawar FIPS shima ya bayyana. Ana iya samun sabuntawa ga tsarin SRM a ciki Solarwinds blog.

Mai Kula da Kanfigareshan Sabar (SCM) 2020.2

Yanzu yana yiwuwa a duba canje-canjen bayanai.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Daga cikin akwatin, ana tallafawa duba bayanan bayanan masu zuwa: MS SQL Server ( abubuwa 31), PostgreSQL ( abubuwa 16) da MySQL ( abubuwa 26).

Kuma ƙarin haɓakawa - sarrafa sifa na fayil ya bayyana.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2
Sabuntawa ga tsarin SCM an bayyana su dalla-dalla a ciki Solarwinds blog.

Mai Kula da Ayyukan Yanar Gizo (WPM) 2020.2

Sabuwar sigar ta haɗa da haɗin kai tare da kayan aiki don yin rikodin ma'amaloli Ƙwaro. Pingdom kuma wani bangare ne na Solarwinds. Ƙara koyo game da sabuntawar WPM a Solarwinds blog.

Database Performance Analyzer (DPA) 2020.2

Taimako don zurfin bincike na PostgreSQL ya bayyana. Ana tallafawa bincike don nau'ikan bayanan bayanai masu zuwa:

  • Babban darajar PostgreSQL
  • EDB Postgres Advanced Server (EPAS)
  • Ciki har da zaɓin Oracle Syntax
  • Amazon RDS don PostgreSQL
  • Amazon Aurora don PostgreSQL
  • Azure DB don PostgreSQL

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Yanzu akwai tallafi ga nau'ikan takaddun shaida masu zuwa don hulɗa tare da bayanan bayanai:

  • PKCS#12 (*.pf2 ko *.pfx)
  • JKS (*.jks)
  • JCEKS (*.jceks)
  • DER (* .der ko * .cer)
  • PEM (*.pem, *.crt, *.ca-bundle)

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

An bayyana sabbin abubuwan DPA dalla-dalla a ciki Solarwinds blog.

Kasuwancin Ayyuka Console (EOC) 2020.2

Samfurin ya inganta nau'ikan kallo.

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Solarwinds webinar da menene sabo a cikin sabuwar sigar 2020.2

Ƙara koyo game da sabuntawa na EOC a ciki Solarwinds blog.

Waɗannan su ne duk ci gaban da muke so muyi magana akai. Idan kuna da tambayoyi, kuna iya kiran mu ko ku tambaye mu ta fom martani. Kuma kar a manta rajistar don webinar mai zuwa.

Sauran labaran mu kan Habré game da Solarwinds:

Kayan aikin Solarwinds kyauta don saka idanu, sarrafa kayan aikin IT da tsaro

Yana daidaita fitarwar IPFIX zuwa VMware vSphere Distributed Switch (VDS) da kuma sa ido kan zirga-zirga na gaba a cikin Solarwinds

Biyan kuɗi zuwa Hals Software Group on Facebook.

source: www.habr.com

Add a comment