GTA V yana ɗaukar wuri na farko a cikin ƙimar tallace-tallace na mako-mako akan Steam

Lokacin hunturu na 2020 an yi masa alama ta rashin manyan fitattun wasanni. Wannan ya sami tabbataccen tasiri akan ƙimar tallace-tallace akan Steam, kamar yadda rahoton kwanan nan ya nuna daga Valve. A makon da ya gabata jerin wasannin da suka fi samun riba sun kai Grand sata Auto V. A cikin ƙididdiga na baya, Wasan Rockstar shima ya bayyana akai-akai, amma bai mamaye matsayi na farko ba daga Nuwamba 2019. Ƙaruwar tallace-tallace na iya yiwuwa saboda halartar wasan a kwanan nan hannun jari na Steam.

GTA V yana ɗaukar wuri na farko a cikin ƙimar tallace-tallace na mako-mako akan Steam

A matsayi na biyu shine ƙarawar Iceborne zuwa Monster Hunter: Duniya. Matsayi na uku ya je wani na yau da kullun a cikin martaba - Red Matattu Kubuta 2. Shugaban biyu baya lists, Temtem, ya koma wuri na huɗu. Sabbin shiga cikin rahoton sun haɗa da Wolcen: Lords of Mayhem da Stoneshard, waɗanda suka ɗauki matsayi na biyar da na takwas, bi da bi.

GTA V yana ɗaukar wuri na farko a cikin ƙimar tallace-tallace na mako-mako akan Steam

Bari mu tunatar da ku cewa Valve yana samar da rahoto kan jimlar kuɗin shiga, ba akan adadin kwafin da aka sayar ba. Ana iya samun cikakken ƙimar tallace-tallace daga Fabrairu 2 zuwa Fabrairu 8 a ƙasa:

  1. Grand sata Auto V
  2. Monster Hunter Duniya: Iceborne
  3. Red Matattu Kubuta 2
  4. Lokaci
  5. Wolcen: Iyayengiyar Mayhem
  6. Yan wasanDawannin Kasuwanci
  7. Red Dead Redemption 2 Edition na Musamman
  8. dutsen dutse
  9. Monster Hunter: Duniya
  10. Shekarun Dauloli II: Ma'anar Fassara



source: 3dnews.ru

Add a comment