1C: Laburare na daidaitattun tsarin tsarin, bugu 3.1

"1C: Library of Standard Subsystems" (BSS) yana ba da tsarin tsarin tsarin aiki na duniya, shirye-shiryen da aka yi don takaddun mai amfani da fasaha don haɓaka hanyoyin aikace-aikace akan dandalin 1C: Kasuwanci. Tare da yin amfani da BSP, yana yiwuwa a hanzarta haɓaka sabon saiti tare da shirye-shiryen asali na asali, da kuma haɗa kayan aikin da aka yi da shirye-shiryen a cikin saitunan da ke akwai.

Ƙarƙashin tsarin da aka haɗa a cikin BSP yana rufe wuraren kamar:

  • Gudanar da masu amfani da haƙƙin samun dama;
  • Gudanarwa da kayan aikin kulawa (shigarwar sabuntawa, wariyar ajiya, ƙarin rahotanni da aiki, ƙimar aiki, da sauransu);
  • Tsarin sabis (tarihin canje-canjen abu, bayanin kula da masu tuni, bugu, bincika cikakken rubutu, fayilolin da aka haɗe, sa hannun lantarki, da sauransu);
  • Hanyoyin fasaha da musaya na software (hanyoyi da ayyuka na gaba ɗaya, sabunta sigar tsaro na bayanai, aiki a cikin tsarin sabis, da sauransu);
  • Bayanin ka'idoji da bayanai da masu rarrabawa (mai rarraba adireshi, bankuna, agogo, da sauransu);
  • Haɗin kai tare da wasu shirye-shirye da tsarin (musayar bayanai, aiki tare da saƙonnin imel, aika SMS, aika rahotanni, da sauransu);
  • Tsarin aikace-aikacen da wuraren aiki na mai amfani (tambaya, hanyoyin kasuwanci da ayyuka, hulɗa, zaɓuɓɓukan bayar da rahoto, da sauransu).

Gabaɗaya, BSP ya ƙunshi fiye da tsarin ƙasa 60.

Ana rarraba lambar tushen ɗakin karatu ƙarƙashin Lasisi 4.0 International (CC BY 4.0). Ana samun rubutun lasisi a mahaɗin: https://creativecommons.org/licenses/by/4.0/legalcode  Wannan lasisin yana ba ku damar amfani, rarrabawa, sake yin aiki, gyara da haɓaka ɗakin karatu don kowace manufa, gami da dalilai na kasuwanci, in dai kun danganta ɗakin karatu zuwa samfurin software naku.

source: linux.org.ru