Adobe zai sake yin aikin watsa shirye-shiryen ilimi, yana mai da aikace-aikacen sa "mai hoto"

Adobe ya sanar a taronsa na shekara-shekara na ƙirƙirar Adobe Max cewa za a gina ƙarfin yawo kai tsaye cikin aikace-aikacen Creative Cloud. Waɗannan fasalulluka yanzu suna samuwa a cikin beta zuwa zaɓin ƙungiyar masu amfani akan ƙa'idar fasaha ta Fresco. Abin da kawai za ku yi shi ne tafiya kai tsaye kuma ku raba hanyar haɗin kan layi don jawo hankalin masu kallo da kuma ba masu sauraron ku damar barin sharhin rubutu yayin watsa shirye-shirye.

Adobe zai sake yin aikin watsa shirye-shiryen ilimi, yana mai da aikace-aikacen sa "mai hoto"

Manajan samfur Scott Belsky ya kwatanta gwaninta da Twitch, amma tare da karkatar da ilimi, ba da damar masu amfani su tace bidiyon da ke bayyana yadda ake amfani da wasu kayan aikin. Manufar ita ce yin rikodin ayyukan mai amfani a cikin layi ɗaya tare da kama allo: waɗanne kayan aikin da aka zaɓa, yadda aka tsara su, menene haɗuwa da ake amfani da su - duk wannan ana iya nunawa akan allon, kuma ana iya haɗa su cikin saitunan bincike.

Adobe yanzu yana ba da zaman horo na Adobe Live, samun dama ta hanyar Behance da YouTube, yana sauƙaƙa kallon bidiyo na horo a wurin aiki. Watsa shirye-shirye kai tsaye na iya ɗaukar tsawon sa'o'i uku. Amma kamfanin ya ce matsakaicin lokacin kallon kowane bidiyo akan Adobe Live shine mintuna 66. Don haka, wasu shigarwar suna nuna tsarin lokaci wanda ke nuna kayan aikin da aka yi amfani da su a duk lokacin aikin.

Adobe zai sake yin aikin watsa shirye-shiryen ilimi, yana mai da aikace-aikacen sa "mai hoto"

Fasalin yawo na Adobe yana nufin ya zama mai fa'ida fiye da kallon bidiyon YouTube kawai. "Masu zanen kaya sun ce sun koyi ta wurin zama kusa da masu zanen kaya maimakon zuwa zanen makaranta. Dole ne mu daidaita wannan hanyar. Hakanan zai sa samfuranmu su zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, in ji Scott Belsky.



source: 3dnews.ru

Add a comment