An sanar da karɓar bakuncin jama'a na Heptapod don ayyukan buɗe ido ta amfani da Mercurial

Masu haɓaka aikin Heptapod, haɓaka cokali mai yatsa na dandamalin haɓaka haɗin gwiwar buɗewa Buga Al'umma na GitLab, daidaitacce don amfani da tsarin sarrafa tushen Mercurial, sanar akan gabatarwar tallan jama'a don ayyukan Buɗaɗɗen tushe (foss.heptapod.netamfani da Mercurial. Lambar Heptapod, kamar GitLab, rarraba ta ƙarƙashin lasisin MIT na kyauta kuma ana iya amfani da shi don tura irin wannan lambar talla akan sabar ku.

Sabis ɗin da aka ƙaddamar yana ba da damar ɗaukar nauyin kowane kyauta da buɗaɗɗen ayyuka ta amfani da lasisi da OSI ta amince. Akwai yanayi guda ɗaya - tambura na masu tallafawa Heptapod (Clever Cloud da Octobus) dole ne a sanya su a kan shafin yanar gizon hukuma na aikin (misali, a shafi tare da umarni ga masu haɓakawa). Bayan rajista, yakamata ku ƙirƙiri aikace-aikacen don ƙirƙirar ma'ajiyar ajiya a cikin sashin al'amurran da suka shafi. Sakamakon ƙarewar tallafi Mercurial wanda Bitbucket ya shirya, za a karɓi aikace-aikacen daga ayyukan da aka shirya akan Bitbucket akan fifiko.

A matsayin tunatarwa, tun daga ranar 1 ga Fabrairu, 2020, za a haramta ƙirƙirar sabbin ma'ajiyar Mercurial a cikin Bitbucket, kuma a ranar 1 ga Yuni, 2020, za a kashe duk ayyukan da ke da alaƙa da Mercurial, gami da cire takamaiman APIs na Mercurial, da cire duk ma'ajiyar Mercurial. Baya ga Heptapod, ana ba da tallafin Mercurial ta sabis SourceForge, Mozdev и Savannah.

source: budenet.ru

Add a comment