Apple yanzu zai gyara kuskuren maɓallan MacBook a cikin kwana ɗaya

Apple ya yanke shawarar canza tsarinsa na gyaran madannai akan nau'ikan MacBook da MacBook Pro. Yanzu, yana ɗaukar kusan sa'o'i 24 daga lokacin da sashin sabis ya karɓi shi don gyara kuskuren maballin waɗannan kwamfyutocin.

Apple yanzu zai gyara kuskuren maɓallan MacBook a cikin kwana ɗaya

An tabbatar da wannan ta wata sanarwa da aka aika wa ma’aikatan Stores na Apple, wanda wakilin MacRumors ya iya dubawa.

A cewar daftarin, Apple ya sake fasalin tsarin gyara shi don ba shi damar gyara abubuwan da ke da alaƙa da maɓalli a cikin kantin sayar da kayayyaki maimakon aika na'urar zuwa cibiyar gyara na ɓangare na uku.

Bayanan, mai taken "Yadda ake Tallafawa Abokan Ciniki na Mac tare da Gyaran Allon Allon Ajiye A cikin Store," ya kuma shawarci masu fasaha na Genius Bar da su ba da fifikon gyaran ranar kasuwanci mai zuwa.


Apple yanzu zai gyara kuskuren maɓallan MacBook a cikin kwana ɗaya

Bayan samun koke-koke da yawa daga masu kwamfutar tafi-da-gidanka tsawon shekaru da yawa game da matsaloli tare da madannai na malam buɗe ido, da kuma ƙararraki uku, Apple ya ƙaddamar da shirin sabis don gyara maɓallan MacBook da MacBook Pro kyauta waɗanda ba su da garanti.

Kamfanin ya kuma nemi afuwar "kananan masu amfani da su" da suka fuskanci matsalolin keyboard a kan nau'in kwamfutar tafi-da-gidanka na 2018.

Yanzu da aka rage lokacin gyarawa daga kwanakin kasuwanci na 3-5 zuwa sa'o'i 24, ƙirƙira yakamata ta taimaka wa abokan cinikin Apple masu takaici su warware batutuwan keyboard na MacBook da MacBook Pro da sauri.



source: 3dnews.ru

Add a comment