Marubucin kwamitin Latte Dock ya sanar da dakatar da aiki akan aikin

Michael Vourlakos ya ba da sanarwar cewa ya yi ritaya daga aikin Latte Dock, wanda ke haɓaka madadin kwamitin kula da ayyuka na KDE. Dalilan da aka bayar sune rashin lokacin kyauta da kuma asarar sha'awar ƙarin aiki akan aikin. Michael ya shirya barin aikin kuma ya ba da kulawa bayan sakin 0.11, amma a ƙarshe ya yanke shawarar barin da wuri. Har yanzu ba a bayyana ko wani zai iya ɗaukar ci gaban ba - Michael ya yi manyan canje-canje. Wasu ƴan wasu mutane suna aiki a cikin saƙon canji, amma gudunmawar su ƙanƙanta ne kuma iyakance ga gyare-gyaren mutum ɗaya.

Ƙungiyar Latte ta dogara ne akan haɗakar nau'ikan bangarori iri ɗaya - Yanzu Dock da Candil Dock. Sakamakon haɗewar, an yi ƙoƙari don haɗa ƙa'idar kafa wani kwamiti na daban wanda ke aiki daban da Plasma Shell, wanda aka tsara a Candil, tare da ƙirar ƙirar ƙira mai inganci da ke cikin Yanzu Dock kuma ta amfani da ɗakunan karatu na KDE da Plasma kawai. ba tare da dogaro na ɓangare na uku ba. Kwamitin ya dogara ne akan tsarin KDE Frameworks da ɗakin karatu na Qt, yana goyan bayan haɗin kai tare da tebur na KDE Plasma kuma yana aiwatar da tasirin haɓakar gumaka a cikin salon macOS ko kwamitin Plank. Ana rarraba lambar aikin a ƙarƙashin lasisin GPLv2.

Marubucin kwamitin Latte Dock ya sanar da dakatar da aiki akan aikin


source: budenet.ru

Add a comment