Mawallafa na Remnant: Daga Toka sunyi magana game da tsarin samar da makami da haɓaka halayyar mutum

Mawallafin Cikakkar Nishaɗi na Duniya da masu haɓakawa daga Studio Gunfire Games suna ci gaba da raba cikakkun bayanai na Remnant: Daga Toka. Bari mu tunatar da ku: aikin wasan motsa jiki na mutum na uku tare da abubuwan rayuwa yana faruwa a cikin duniyar bayan-apocalyptic wacce dodanni suka kama. A wannan lokacin masu yin halitta sunyi magana game da tsarin samar da makamai da haɓaka hali.

An bambanta aikin da gaskiyar cewa an daidaita wahalar zuwa ci gaban jarumi, don haka a tsawon lokaci lafiyar abokan adawar da lalacewar da suka haifar da girma zuwa dabi'un astronomical - don magance su, tsarin don ingantawa, ƙirƙirar. kuma an samar da makamai masu gyara.

Mawallafa na Remnant: Daga Toka sunyi magana game da tsarin samar da makami da haɓaka halayyar mutum

Yayin da mai kunnawa ya bincika duniya, zai sami abubuwa da sassa masu mahimmanci waɗanda za a iya musayar tare da 'yan kasuwa a Gundumar 13 (tushen ayyuka). Ana iya amfani da su don siyan abubuwan da ake amfani da su, kayan haɓaka kayan aiki, kayan aikin fasaha, da sauran ayyuka. Sassan kuma za su fado daga maƙiyan da aka lalata, kuma ana iya samun kayan da ba kasafai ake samun su azaman ganima ba. Ƙarfin abokan gaba, ana ba da albarkatu masu mahimmanci don cin nasara a kansa.

Mawallafa na Remnant: Daga Toka sunyi magana game da tsarin samar da makami da haɓaka halayyar mutum

Samun isassun albarkatu, zaku iya juya zuwa ga ɗan kasuwa haɓaka don ƙara lalacewar makami ko matakin sulke. Hakanan zaka iya samun wasu kayayyaki daga 'yan kasuwa, wanda kewayon ke canzawa akan lokaci. Idan makami ko sulke ya yi ƙasa da ƙasa, zai yi wuya a iya tsayayya da dodanni masu girma: ko da tare da kyakkyawan ƙwarewar gujewa, ɗan wasan yana haɗarin ɓarnatar da albarkatunsa.


Mawallafa na Remnant: Daga Toka sunyi magana game da tsarin samar da makami da haɓaka halayyar mutum

Lokacin da makaman da kuke da su ba su isa ba ko kuna son sabon abu, zaku iya sake cika makaman ku ta amfani da tsarin samarwa. Samar da sabbin makamai yana bin ka'ida ɗaya kamar ingantawa. Hakanan ya kamata ku kawo kayan da ake buƙata zuwa gunsmith a gundumar 13 - tare da taimakon abubuwan da ba kasafai ba za ku iya ƙirƙirar abu na almara. Irin waɗannan makamai masu linzami ko jeri suna da tasiri na musamman.

Mawallafa na Remnant: Daga Toka sunyi magana game da tsarin samar da makami da haɓaka halayyar mutum

A ƙarshe, yana yiwuwa a canza makamai ta amfani da kayan haɓaka na musamman - mods. Kuna iya samun na'urar ta hanyar musanya shi da 'yan kasuwa, gano shi a cikin duniya, ko kera shi. Bugu da ƙari, farkon archetype yana karɓar nau'i ɗaya a matsayin kari: Mafarauta suna farawa da Alamar Hunter, Tsoffin 'yan Cultists suna farawa da Aura mai warkarwa, kuma ana ba wa mayakan wuta Volley. Mods suna buɗe nau'ikan tasirin daban-daban, daga warkarwa zuwa harbin fashewa, har ma suna ba ku damar gani ta bango ko kuma kiran dodo na ɗan lokaci don taimaka muku a yaƙi.

Da zarar an shigar da shi a cikin rami na makami, ikon na'urar yana taruwa sannu a hankali yayin da ake lalacewa ga abokan gaba. Wasu gyare-gyare suna da cajin 1 kawai na tasiri na musamman, yayin da wasu na iya tara caji da yawa lokaci ɗaya, waɗanda za'a iya amfani da su. Kuna iya canza mods a kowane lokaci, amma wannan yana sake saita matakin wutar lantarki. Zaɓaɓɓen saitin mods, makamai da sulke shine mabuɗin nasara a duniyar wasan.

Remnant: Daga Toka za a fito a ranar 20 ga Agusta akan PC, Xbox One da PlayStation 4.



source: 3dnews.ru

Add a comment