Wani mai haɓaka ɗan Burtaniya ya sake yin matakin farko na Super Mario Bros. mutum na farko mai harbi

Mai tsara wasan Burtaniya Sean Noonan ya sake yin matakin farko na Super Mario Bros. a cikin mutum na farko mai harbi. Ya wallafa wannan bidiyo mai kama da haka a tasharsa ta YouTube.

Wani mai haɓaka ɗan Burtaniya ya sake yin matakin farko na Super Mario Bros. mutum na farko mai harbi

An yi matakin a cikin nau'i na dandamali da ke shawagi a sararin sama, kuma babban hali ya karbi makami wanda ya harbe plungers. Kamar yadda yake a cikin wasan gargajiya, a nan zaku iya tattara namomin kaza, tsabar kudi, karya wasu shingen muhalli da kashe dodanni.

Noonan ya kammala aikin a matsayin wani ɓangare na gasar Mapcore inda suka ba da damar sake yin ɗaya daga cikin matakan Unreal Tournament, Counter-Strike 1.6 ko Super Mario Bros. bisa ga ra'ayinsu. Yana da daraja ƙara cewa mai zanen wasan ya yi aiki a baya akan ayyuka kamar Far Cry, Watch Dogs, Crackdown 2 da sauransu. Noonan a halin yanzu yana aiki akan Dabarun Gears.

Super Mario Bros. An sake shi a cikin 1985 don NES. Babban halayen wasan shine ɗayan fitattun haruffa a cikin masana'antar caca a yau.



source: 3dnews.ru

Add a comment