Wasan allon takarda DoodleBattle

Sannu duka! Za mu gabatar muku da wasan mu na farko na allo tare da adadi na takarda. Wannan wani nau'i ne na wasan yaƙi, amma a kan takarda kawai. Kuma mai amfani yana yin duk wasan da kansa:) Ina so in faɗi nan da nan cewa wannan ba wani karbuwa ba ne, amma aikin gaba ɗaya ya haɓaka ta mu. Mun yi kuma mun fito da duk zane-zane, adadi, ƙa'idodi har zuwa kowane harafi da pixel kanmu. Kamar haka :)

Wasan allon takarda DoodleBattle

DoodleBattle: FlatArms Wasan yaki ne da aka bijiro da shi tare da fagen fama da masu mulki, inda tawagogi biyu ke gudanar da ayyuka masu hadari, suka yi nasara da kuma rashin nasara a wata mahaukaciyar gwagwarmayar mallakar bayanan sirri da fasaha. Tabbas, wasan ya zo tare da duk abin da kuke buƙata daga ambulaf: adadi, filin, gine-gine, dokoki, tsarin manufa, masu mulki da dice.

Abubuwan da suka faru suna faruwa a kusa da lokacinmu, wani wuri a Doodlemir, kusa da Doodlecity. Yayin da fararen hula, ba su san wani abu ba, suna ci gaba da kasuwancin su, manyan kamfanoni da ƙungiyoyin asiri da na soja suna shiga cikin sata da kariya na bayanai, kayan aiki masu mahimmanci da fasaha. Rikici, dabarun, tattalin arziki da bazuwar... Yana da duk abin da muke ƙauna game da ƙananan wasanni kamar wannan.

Adadin mu ba katako ba ne ko ma filastik, amma ƙirar takarda mai ƙyalli tare da bugu mai launi! Wannan yana nufin cewa ba dole ba ne ka yi karya a kan siyan mai farawa, kayan aiki don haɗuwa da pigments don zanen ƙananan ka. Za ku buƙaci hannaye biyu, almakashi, manne da ɗan lokaci kaɗan don haɗa ƙungiyar ku da hannu da duk abin da kuke so.

Wasan allon takarda DoodleBattle

Maginin takardanmu yana ba ku damar ƙirƙirar halayen ku. Hannu da canza kayan aikin su daidai lokacin wasan. Duk lokacin da zaku iya ƙirƙirar ƙungiyoyi daban-daban kuma kuyi amfani da sabon dabara.

Ana iya haɗa gine-gine cikin sauƙi da kuma tarwatsawa don ajiya a cikin ambulaf kuma kada ku ɗauki sarari mai daraja a kan shiryayye. Adadin mu kayan wasa ne da farko, ba masu tara kura ba. Babban adadin ƙarin adadi, raka'a, gine-gine da abubuwan hawa suna sa wasan ya bambanta da ban sha'awa. Kuna iya amfani da su a cikin kowane wasanni, ƙirƙira naku dokokin, ko ƙirƙirar birni gaba ɗaya akan teburin ku kawai.

Af, dokokinmu suna da sauƙi don kada ku daɗe da fahimtar su. Wani lokaci abubuwa suna da rikitarwa, amma injiniyoyi a zahiri suna da sauƙin gaske, alal misali: “Kowane mayaki na iya harbi duk wani makiyin da ake gani da ke cikin wannan fagen. Idan cikas ya toshe shi ta hanyar cikas kuma ba ku da tabbacin ko mayaƙin ku na iya ganin abokan gaba, ku dubi kafaɗarsa kawai.”

Dokokin wasan a cikin PDF

Wasan allon takarda DoodleBattle

Muhimman abubuwan wasan:

  • Figures na takarda tare da musanya makamai da kuma Yi da kanka. Tattara da yanke adadi wani lokaci ba abin sha'awa bane fiye da wasa! Tare da taimakon almakashi da manne, zaku iya tattara duk tsarin, makamai da haruffa da kanku.
  • Ƙananan farashi don wasa tare da adadi mai girma uku. Cikakken saiti na asali don wasan yana kashe 860 rubles kawai, kuma ƙarin samfuran suna farawa daga 120 rubles.
  • Karami kuma mai sauƙin adanawa. Ana iya haɗa gine-ginen cikin sauƙi da kuma tarwatsa su don ajiya, kuma wasu samfuran suna buɗewa kuma suna iya ɗaukar ƙungiyar duka :)
  • Wasan ya dace da yara da nishaɗin dangi. Haɗa ƙididdiga yana da sauƙi kuma har ma yaro zai iya yin hakan. Bugu da ƙari, wannan kyakkyawar sha'awa ce, mai isa ga kowa da kowa, inganta daidaito da haƙuri. Kayan wasan ƙera takarda suna haɓaka haɓakar ingantattun ƙwarewar motsa jiki, tunani da kerawa.

Yanzu muna ƙirƙirar tarihin ƙaramin Dudlomir ɗinmu. Kuma ba da daɗewa ba muna sa ran zuwan baƙi, fadada Dudlocity da kuma, ba shakka, mamayewar aljanu.

Kuna iya ƙarin koyo game da wasan da kayan a Gidan yanar gizon aikin DoodleBattle.

source: www.habr.com

Add a comment