Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

A cikin duniyar zamani, sadarwar bidiyo ta zama mahimmanci ga kamfanoni da yawa. Amma don tabbatar da jin daɗin sadarwa a cikin taron bidiyo tare da hoto mai inganci da sauti, kuna buƙatar kayan aiki na musamman. Kuma Cisco, tare da Samsung, suna shirye don ba da irin wannan kayan aiki ga abokan ciniki na kamfanoni.

Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

'Yan watannin da suka gabata sun nuna a sarari kamfanoni da yawa cewa gudanar da tattaunawa da tarurruka ko ganawa da abokan ciniki ba lallai ne su kasance "rayuwa ba." Yawancin batutuwa, kamar yadda ya bayyana, ana iya samun nasarar warware su ta hanyar sadarwa ta bidiyo. Gaskiya ne, yana da matukar kyawawa cewa ingancin irin wannan sadarwar ba ta da wani mummunan tasiri a kan tasirin shawarwari, wato, hoton da ke kan allon bai bambanta da abin da kuke gani a cikin taron sirri ba. Sabili da haka, kayan aiki masu mahimmanci don gudanar da ayyukan aiki akan layi yana zama musamman a cikin buƙata.

Irin waɗannan hanyoyin sun haɗa da nunin Webex+Samsung da Webex+Samsung Flip m lipchart. Waɗannan kayan aikin kayan aikin suna ba ku damar sauri da sauƙi tura tsarin taron bidiyo na rukuni wanda ke ba da ingantaccen bidiyo da sauƙin amfani. Waɗannan mafita suna aiki a zahiri daga cikin akwatin kuma basa buƙatar daidaitawa mai cin lokaci.

Cisco Webex Room Kit na'urorin ci-gaba ne don gudanar da taron bidiyo tare da lambobi daban-daban na mahalarta. Jerin ya ƙunshi na'urori huɗu, kowannensu yana haɗa kyamarar gidan yanar gizo tare da fasali masu wayo, makirufo mai iya soke amo, da tsararrun lasifika masu inganci.


Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

Daban-daban na tsarin ɗakin ɗakin Webex sun bambanta da halaye, da farko don tallafawa ɗakunan tarurruka masu girma dabam. Misali, maganin Webex Room Kit Mini yana nufin ƙananan ɗakunan taro, waɗanda yawanci ba su wuce mutane 2-5 ba. Samfurin Kit ɗin Room ɗin Webex ya dace da mahalarta bakwai a cikin ɗaki ɗaya, sigar Plus an tsara shi don mutane 14 a cikin ɗakin taro ɗaya, kuma ƙirar Pro na iya ɗaukar ƙungiyar da ta fi girma.

Webex Room tsarin kyamarori suna amfani da na'urori masu ƙima. Saboda wannan, noman fasaha na gaba na hoton ta amfani da mafi kyawun gani da fasahar Track Track ya zama mai yiwuwa. Waɗannan fasahohin suna daidaita girman firam ta atomatik dangane da wurin mutane a cikin ɗakin da wurin mai magana mai aiki. Ƙaramin ƙirar ƙarami yana aiki ta hanyar gano fuska (Mafi kyawun gani), yayin da tsofaffin samfuran suna ƙara ƙwarewar murya (Speaker Track) don fuskantar fuska, wanda ke ba ku damar "mayar da hankali" ta atomatik hankalin masu sauraron nesa akan mai magana. A lokaci guda, ingantaccen ƙuduri na babban rafi na bidiyo yana zuwa 1080p, kuma rafin gabatarwa yana zuwa 4K.

Kyamarar tana goyan bayan zuƙowa biyu, uku da biyar, ya danganta da ƙirar. Akwai autofocus, daidaitawa ta atomatik na haske da ma'aunin fari.

Tsarin lasifika uku ko biyar, wanda aka haɗa ta da amplifier 24-W, suna da alhakin fitar da sauti. Don yin rikodin sauti, akwai makirufo tare da goyan baya don dakatar da hayaniya ta atomatik. Lura cewa tsarin yana iya aiki tare da magana da motsin lebe na mai magana a cikin bidiyon. Hakanan, tsofaffin samfura suna da goyan bayan bin tushen sauti.

Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

Tsarin Kit ɗin Room na Webex cikakken mafita ne, don haka ba'a iyakance su ga rikodi da watsa sauti da bidiyo yayin taro ba. Hakanan zaka iya haɗa kwamfuta ko wani tushen abun ciki zuwa gare su, don haka, alal misali, gudanar da gabatarwa akan layi, tare da nuna duka hoto daga kyamara da nunin faifan gabatarwa daga wani tushe. Yana goyan bayan shigarwar hoto tare da Cikakken HD da ƙudurin 4K a mitoci har zuwa 60 da 30fps, bi da bi.

Baya ga kayan aiki, Cisco kuma yana ba da ingantaccen dandamali na software wanda ya ƙunshi abubuwa da yawa. Kiran Webex da Tarukan Webex an tsara su ne don kiran sauti da bidiyo da taro, Ƙungiyoyin Webex suna ba ku damar yin aiki tare da nisa, Webex Control Hub yana sauƙaƙa sarrafa tsarin, kuma Webex Hybrid Calendar Service yana sauƙaƙe tsara tarurruka da tattaunawa.

Babu shakka, saiti don sadarwar bidiyo mai inganci na kamfani bai cika ba tare da nuni mai kyau ba. Cisco ya ce Samsung SMART Signage nuni sun dace don tsarin ɗakin ɗakin Webex ɗin sa. Ta hanyar goyan bayan Serial bas na masu amfani da Electronics Control (CEC) bi-directional serial bas, tsarin haɗin gwiwar tsarin sadarwar bidiyo da sigogin nuni a cikin wannan haɗin yana faruwa ta atomatik, wanda ke sauƙaƙe tsarin amfani.

Tsarin taron taron bidiyo na Room Kit na Webex tare da nunin SMART Signage na iya yin aiki ba tare da kwamfutar gida ba, yana ba ku damar amfani da shirya bayanai akan tsarin nesa ta wurin aiki mai nisa. Kuma don tabbatar da kariya daga tsangwama daga waje, akwai tsarin tsaro na Samsung Knox tare da "kariyar Layer uku."

Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

Samsung yana ba da kewayon nunin siginar SMART da yawa daga inci 43 zuwa 75. A duk lokuta, ƙuduri shine 3840 × 2160 pixels, wanda yayi daidai da daidaitattun 4K UHD. Ana samun samfura tare da matakan haske har zuwa 350 da 500 cd/m2 kuma tare da 72 ko 92% NTSC kewayon sarari launi. Samsung kuma yana ba da nunin nuni da aka tsara don amfani XNUMX/XNUMX.

Baya ga Webex akan mafita na nuni, Cisco yana haɗin gwiwa tare da Samsung don ba da Webex da Flip, wanda shine haɗin Webex Room Kit Mini da Samsung Flip dijital flipchart (nuni mai hulɗa). An fi tsara su don gabatar da kan layi da haɗin gwiwar nesa na ƙungiyoyin ma'aikata da yawa.

Samsung Flip m lipchart yana goyan bayan shigarwar taɓawa ta amfani da yatsu da salo. Wannan yana ba ku damar ɗaukar bayanan kula, zana hotuna, ko ma sake ƙirƙira ƙarin hadaddun zane a kan allo. A lokaci guda, waɗanda kuke hulɗa da su za su ga waɗannan bayanan nan da nan.

Cisco da Samsung - cikakkiyar dacewa a cikin hanyoyin tattaunawa na bidiyo

Samfurin flipchart ɗin Samsung yana samuwa a cikin diagonals guda biyu: 55-inch akan babban tsayawa tare da ƙafafu da 65-inch don hawan bango. A cikin duka biyun suna da ƙudurin 4K. Har zuwa mutane hudu za su iya zana kan abin taɓawa a lokaci guda. Za'a iya ƙara faifan allo tare da adaftan tashar tashar jiragen ruwa da yawa wanda ya haɗa da masu haɗawa da suka haɗa da HDMI, USB, RS232C, LAN da Wi-Fi mara waya da Bluetooth.

Don tarin Cisco + Samsung, zaku iya tuntuɓar OCS, kawai mai rabawa na Rasha tare da kwangila tare da kamfanoni biyu. Hanyoyin haɗin gwiwa, waɗanda suka ƙunshi tsarin taron bidiyo daga layin Kit ɗin Cisco Webex Room Kit da ƙwararrun nunin Samsung SMART Signage, ko daga ƙaramin tsarin taron bidiyo Cisco Webex Room Kit Mini da madaidaicin faifan Samsung Flip sun riga sun kasance a cikin ɗakunan ajiya na masu rarrabawa da suna samuwa ga abokan OCS.

Maganin haɗin gwiwar Cisco da Samsung za su kasance da sha'awa da farko ga abokan ciniki na kamfanoni daga masana'antu daban-daban, ciki har da masana'antu, kamfanoni masu tasowa, sufuri, ilimi da sauransu, da kamfanonin da ke da bukatar horar da kamfanoni, gabatarwa na yau da kullum, horo, haɗin gwiwa, harda remote.

Baya ga fa'idodin shigarwa guda ɗaya don siye, abokan haɗin gwiwa za su iya dogaro da babban tallafin shawarwarin fasaha na OCS da sabis na kuɗi iri-iri. Don ƙarin bayani ko tambayoyi, za mu iya a nan.



source: 3dnews.ru

Add a comment