Mai launi iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan: katin bidiyo na musamman tare da mitar mitar har zuwa 1800 MHz

Colorful ya buga hotunan manema labarai kuma ya bayyana ƙarin bayani game da keɓancewar iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan mai haɓaka zane-zane.

Sabon sabon abu shine karo na farko nuna a farkon wannan shekara. Babban fasalin katin bidiyo shine mai sanyaya matasan da ke hade da iska da tsarin sanyaya ruwa. Ƙirar ta ƙunshi magoya baya uku, babban radiyo, bututun zafi da kewaye tsarin mai mai ruwa. A cikin akwati na kwamfuta, mai sauri zai mamaye ramummuka fadada uku.

Mai launi iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan: katin bidiyo na musamman tare da mitar mitar har zuwa 1800 MHz

"Zuciya" na katin shine guntu na zane-zane na NVIDIA Turing. Adaftar bidiyo tana da masu sarrafa rafi 4352 da 11 GB na ƙwaƙwalwar GDDR6 tare da bas 352-bit. Don samfuran tunani, mitar tushen tushe shine 1350 MHz, ƙarar mitar shine 1545 MHz. Ƙwaƙwalwar ajiya tana aiki a mitar 14 GHz.

Samfurin iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan ya sami babban agogon masana'anta mai ban sha'awa, wanda ya yiwu godiya ga amfani da na'urar sanyaya matasan da aka ambata a baya. An ba da rahoton cewa babban mitar ya kai 1800 MHz daga cikin akwatin.

Saitin masu haɗawa ya haɗa da musaya na DisplayPort guda uku, mai haɗin HDMI ɗaya da tashar USB Type-C guda ɗaya. Ana ba da nuni a gefe don nuna bayanai kan matsayin abin totur.

Mai launi iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan: katin bidiyo na musamman tare da mitar mitar har zuwa 1800 MHz

Launi zai saki samfurin iGame GeForce RTX 2080 Ti Kudan a cikin ƙayyadadden bugu na guda 1000. Kowane katin bidiyo zai karɓi lamba ɗaya da aka nuna akan farantin ƙarfafa na baya. Babu bayani game da farashin. 



source: 3dnews.ru

Add a comment