Dell zai inganta kwamfutar tafi-da-gidanka na XPS 15: Intel Coffee Lake-H Refresh guntu da GeForce GTX 16 Series graphics.

Dell ya sanar da cewa a cikin watan Yuni na'ura mai kwakwalwa ta XPS 15 da aka sabunta za ta ga haske, wanda zai karbi "kayan lantarki" na zamani da kuma canje-canjen ƙira.

An ba da rahoton cewa kwamfutar tafi-da-gidanka mai girman inci 15,6 za ta ɗauki na'urar sarrafa Intel Coffee Lake-H Refresh. Muna magana ne game da guntu Core i9 tare da muryoyin kwamfuta guda takwas.

Dell zai inganta kwamfutar tafi-da-gidanka na XPS 15: Intel Coffee Lake-H Refresh guntu da GeForce GTX 16 Series graphics.

Bugu da ƙari, sabon samfurin zai ƙunshi NVIDIA GeForce GTX 16 Series mai saurin hoto mai hankali. A matsayin zaɓi, masu siye za su iya ba da oda don shigarwa na nunin diode mai fitar da haske mai inganci (OLED).

Ɗaya daga cikin canje-canjen ƙira shine matsar da kyamarar gidan yanar gizon zuwa sabon wuri. A cikin ƙarni na XPS 15 na yanzu, yana ƙarƙashin allon, wanda bai dace sosai ba: hannun mai amfani na iya toshe ruwan tabarau yayin buga maballin, kuma kusurwar harbi na iya wahala. A cikin sabon ƙarni na kwamfutar tafi-da-gidanka, kyamarar gidan yanar gizon za ta kasance a cikin yankin da aka saba - sama da nuni.

Dangane da farashin kwamfutar, zai kasance kusan a daidai matakin - daga dalar Amurka 1000.

Dell zai inganta kwamfutar tafi-da-gidanka na XPS 15: Intel Coffee Lake-H Refresh guntu da GeForce GTX 16 Series graphics.

An kuma lura cewa Dell ya haɓaka G5/G7 da Alienware m15/m17 kwamfyutocin wasan caca zuwa sababbin na'urori na Intel Core na ƙarni na tara. Waɗannan kwamfyutocin sun karɓi zane-zane na NVIDIA GeForce GTX 16. 

Dell zai inganta kwamfutar tafi-da-gidanka na XPS 15: Intel Coffee Lake-H Refresh guntu da GeForce GTX 16 Series graphics.



source: 3dnews.ru

Add a comment