Derek Yu ya nuna sabbin hotunan kariyar kwamfuta na Spelunky 2 kuma ya fada yadda ci gaba ke ci gaba

Wanda ya kirkiro babban dandalin XNUMXD mai nasara Spelunky, Derek Yu, ya raba a ciki PlayStation Blog sabon hotunan kariyar kwamfuta da cikakkun bayanai na kashi na biyu. Har yanzu ba shi da kwatankwacin ranar fitarwa, amma mai zanen wasan ya ba da tabbacin cewa ci gaba yana ci gaba da kyau.

Derek Yu ya nuna sabbin hotunan kariyar kwamfuta na Spelunky 2 kuma ya fada yadda ci gaba ke ci gaba

Spelunky 2 ya kasance sanar a cikin Oktoba 2017 a lokacin taron Makon Wasannin Paris. Lokaci na ƙarshe da marubutan suka yi magana game da shi ya daɗe da yawa, amma, a cewar Derek, sun shagaltu da aiki har ba su lura da yadda lokaci ke wucewa ba. Wasan ya nuna "ci gaba mai kyau" kowace rana.

Masu ƙirƙira suna kiran ɗayan manyan ayyuka don haɓaka ɓangaren gani. Sake amsawa daga magoya baya game da tirela ya taimaka musu su sanya zane mai kyau da cikakken bayani. "Ina tsammanin mun buga daidaitattun ma'auni: hoton ya bayyana a fili, abubuwa suna da sauƙin rarrabewa, amma a lokaci guda cikakkun bayanai sun tsaya a kan isasshen digiri," in ji Derek. "Haske da tasirin ruwa sun zama mafi bayyanawa, suna sa duniya ta zama mafi ƙarfi da raye."

Derek Yu ya nuna sabbin hotunan kariyar kwamfuta na Spelunky 2 kuma ya fada yadda ci gaba ke ci gaba

Wata manufa ita ce a sa kowane wasan kwaikwayo ya ji kamar "kasada na sirri." "Masu amfani sun kirkiro labarun kansu da yawa lokacin yanke shawara a wasan na asali, kuma ina tsammanin hakan yana da matukar muhimmanci," in ji shi. "Muna so mu ci gaba da tallafawa irin wannan nau'in ƙirƙira, don haka muna ƙoƙarin kawo ƙarin iri-iri a wasan." Mabiyan za ta ƙunshi sabbin abubuwa waɗanda “an ƙirƙira su da hankali kuma suna iya yin mu’amala da duniya ta hanyoyi masu ma’ana da dabara” da kuma haruffa kamar ɗan kasuwa don taimakawa ɗan wasa. Wasu sanannun NPCs zasu dawo.


Derek Yu ya nuna sabbin hotunan kariyar kwamfuta na Spelunky 2 kuma ya fada yadda ci gaba ke ci gaba

An ba da hankali sosai ga rakiyar kiɗan. Eirik Suhrke, wanda shi ma ya shirya wasan farko, ya ƙirƙiri abubuwan "tsauri, masu launi da yawa" waɗanda ke taimakawa nutsewa cikin yanayin wasan. Kowane wuri zai kasance yana da nasa jigon kiɗan, amma ba haka ba ne: ana shirya nasa tsarin tasirin sauti don kowace halitta, abu, tarko da saman. "Sauka kan ciyawa a cikin daji ba ya jin kamar idan ka yi tsalle a kan bel ɗin jigilar kaya a cikin matakin dutse mai aman wuta," in ji Derek. "Wannan ƙila ba zai yi kama da babban abu ba, amma a zahiri yana kawo wani abu na musamman ga kowane yanki na wasan."

Derek Yu ya nuna sabbin hotunan kariyar kwamfuta na Spelunky 2 kuma ya fada yadda ci gaba ke ci gaba

Bugu da ƙari, mawallafa za su yi ƙoƙari su sanya yanayin Deathmatch mai ban sha'awa kamar Yanayin Kasada, kuma za su inganta menu da mujallu. Derek ya lura cewa abin da zai biyo baya zai ƙunshi ra'ayoyin da yake da shi shekaru da yawa da suka wuce.

Masu haɓakawa ba su shirye su ba da ranar saki ba, amma ƙungiyar tana samun "kusa da kusanci" zuwa wannan taron. Za a fara fitar da Spelunky 2 akan PC da PlayStation 4, sannan kuma ya bayyana akan wasu dandamali.

An fito da ainihin Spelunky azaman wasan kyauta-to-play a cikin 2008. A cikin 2012, ingantaccen sigar sa ya zama samuwa akan Xbox 360, a cikin 2013 - akan PlayStation 3 da PlayStation Vita, kuma a cikin 2014 - akan PlayStation 4. Dandalin ya sami manyan alamomi daga latsawa (ƙididdigewa a kan). Metacritic - 83-90 maki daga cikin 100) kuma ya zama nasara ta kasuwanci (tallace-tallace sun wuce kwafi miliyan a cikin 2016).



source: 3dnews.ru

Add a comment