Discord yana sauƙaƙe ƙuntatawa akan watsa shirye-shiryen Go Live don taimakawa waɗanda coronavirus ya shafa

Sakamakon barkewar cutar Coronavirus da ke mamaye duniya, Discord ya sassauta takunkumin fasalin Go Live. A cikin 'yan watanni masu zuwa, masu amfani da taɗi za su iya watsa wasan su har zuwa masu kallo hamsin ta hanyar hira ta murya.

Discord yana sauƙaƙe ƙuntatawa akan watsa shirye-shiryen Go Live don taimakawa waɗanda coronavirus ya shafa

Kamfanin ya yanke wannan shawarar ne don tallafawa waɗanda ke buƙatar sadarwa fiye da kowane lokaci a cikin wannan mawuyacin lokaci. A lokaci guda, ana sa ran aikin Discord zai tabarbare saboda karuwar kaya akan sabis, amma ƙungiyar manzo ta shirya don wannan.

"Muna bin labarai game da COVID-19 a hankali kamar yadda kuke, kuma zukatanmu suna kan wadanda abin ya shafa. Mun kuma san cewa rayukan mutane da dama da kwayar cutar ba ta shafa kai tsaye ta lalace, wadanda suka hada da rufe makarantu, an soke taron jama’a da kuma kananan ‘yan kasuwa na kokawa kan yadda ake gudanar da ayyukansu. bayyana Wakilin rikici. — Mun ji ta bakin da yawa daga cikinku a cikin ‘yan makonnin da suka gabata. Mutane, musamman a yankunan da COVID-19 ya fi shafa, tuni suna amfani da Discord don ci gaba da tuntuɓar su da kuma kasancewa na yau da kullun a cikin rayuwarsu ta yau da kullun - daga koyo mai nisa zuwa aiki daga gida. Mun so nemo hanyar da za mu taimaka, don haka mun ƙara iyaka na ɗan lokaci akan Go Live daga mutane 10 zuwa 50 a lokaci ɗaya. Go Live kyauta ne kuma yana ba mutane damar yin allo daga kwamfuta yayin da wasu ke kallo akan kowace na'ura-malamai na iya koyar da darussa, abokan aiki na iya haɗin gwiwa, kuma har yanzu ƙungiyoyi za su iya haduwa."

Discord yana sauƙaƙe ƙuntatawa akan watsa shirye-shiryen Go Live don taimakawa waɗanda coronavirus ya shafa

Discord sanannen manzo ne a cikin al'ummar caca. Daruruwan miliyoyin mutane ne ke amfani da shi a duk faɗin duniya.



source: 3dnews.ru

Add a comment