Ƙarin kamfen na Nioh 2 zai kasance mafi rikitarwa fiye da babban labarin

Tsohon Koei Tecmo sanar cewa Nioh 2 zai sami fakitin DLC guda uku waɗanda zasu ba da abun ciki na labari. Dangane da bayanai daga Ryokutya2089, DLC za ta ƙara sabbin kamfen a wasan.

Ƙarin kamfen na Nioh 2 zai kasance mafi rikitarwa fiye da babban labarin

Za a yi yakin neman zabe guda uku. Ayyukan su zai faru kafin a fara babban labarin Nioh 2 kuma za a danganta shi da shi. Ƙarin yaƙin neman zaɓe kuma zai kasance mafi wahala fiye da na babba. An bayyana cewa za a yi hakan cikin hikima, la’akari da kura-kuran na farko Nioh.

Bugu da ƙari, fakitin faɗaɗa za su haɗa da nau'ikan makamai guda biyu. Koei Tecmo bai bayyana su ba tukuna, tunda, a fili, babu wani abin da za a yi magana akai. A cewar Ryokutya2089, ƙungiyar tana ƙoƙarin fitar da ra'ayoyi daban-daban kuma za su yi ƙoƙarin kammala makamin a cikin lokaci.

Bari mu tunatar da ku cewa aikin Nioh 2 zai bayyana kafin abubuwan da suka faru na Nioh na farko, a cikin 1555. Labarin ya ƙunshi haruffa na asali da na tarihi. Babban hali shine ɗan haya mai yawo (da ɗan rabin lokaci, zuriyar mutum da kai) wanda ke farautar aljani a lardin Mino.

Nioh 2 zai saki akan PlayStation 4 a ranar 13 ga Maris.



source: 3dnews.ru

Add a comment