Direban Radeon 20.3.1 Ya Kawo Rabin Rayuwa: Taimakon Alyx da Vulkan zuwa Fatalwar Recon Breakpoint

AMD ta saki direbanta na farko na Radeon Software Adrenalin 2020 Edition 20.3.1 don Maris, babban fasalin wanda shine ingantaccen tallafi ga Vulkan da sabbin wasanni. Don haka, ƙwararrun AMD sun ƙara goyan baya ga babban mai harbi Half-Life: Alyx don ainihin gaskiya da ƙaramin matakin buɗe API Vulkan a ciki. Rahoton Ruwan Kwarewa na Ghost.

Direban Radeon 20.3.1 Ya Kawo Rabin Rayuwa: Taimakon Alyx da Vulkan zuwa Fatalwar Recon Breakpoint

Kamfanin kuma yayi alƙawarin ƙara ɗan ƙara yawan aiki a cikin Dama har abada: A saitunan Ultra Nightmare a 1920 x 1080 akan Radeon RX 5700XT, muna ganin haɓaka har zuwa 5% akan direban da ya gabata 20.2.2. Baya ga haɓakawa a cikin wasanni, AMD ya ƙara tallafi don sabbin kari ga Vulkan graphics API: VK_EXT_post_depth_coverage, VK_KHR_shader_non_semantic_info, VK_EXT_texel_buffer_alignment, VK_EXT_pipeline_creation_cache_control.

Kamfanin ya kuma yi alkawarin gyara matsalolin da yawa da za a iya lura da su a wasu lokuta:

  • Bidiyon da aka harba tare da Radeon ReLive gogaggun firam ɗin faɗo ko sauti mai tsini.
  • wasanni masu tuntuɓe lokacin amfani da Sake kunnawa kai tsaye ko aikace-aikacen ɓangare na uku waɗanda ke yawo ko ɗaukar allon;
  • hotkeys bai shafi al'amuran da ke cikin editan ReLive ba lokacin da yake da sunansa;
  • Ba a nuna abubuwan kyamarar gidan yanar gizo akan allo ba idan an saita wuri na al'ada yayin rikodin ReLive.
  • AMD A-Series da E-Series APUs za su nuna tsohuwar UI a cikin saitunan Radeon Software Adrenalin 2019 Edition;
  • Ba a sake saita ƙimar saurin fan sifili ba ko bayyana lokacin da aka kashe ƙarin saitunan fan a Tuning Performance;
  • Radeon Software na iya rufe ta atomatik lokacin farawa ko dakatar da watsa shirye-shirye;
  • Siginan kwamfuta ya kasance a bayyane ba da dadewa ba bayan canza yanayin haɗakar software na Radeon;
  • Red Matattu Kubuta 2 Nuna allo mara komai akan farawa ta amfani da Vulkan API;
  • Software na Radeon ya sami hatsari lokacin da VRAM ya kai 8GB ko fiye tare da kunna HBCC don samfuran zane-zane na Radeon RX Vega.
  • kaddara 2016 lokaci-lokaci daskarewa ko rage gudu;
  • Injiniyoyin sararin samaniya sun daskare lokacin da Grass Density ke aiki;
  • Lokacin fita SteamVR tare da saitin tsarin tare da nuni da yawa, tsarin zai daskare ko ya nuna allon baki.
  • Monster Hunter World: Ayyukan Iceborne ya kasance ƙasa da yadda ake tsammani a wasu sassan wasan akan samfuran zane-zane na Radeon RX 5700;
  • Sake kunna bidiyo ya haifar da lalata abubuwan haɗin gwiwa a cikin fina-finai da kan TV yayin amfani da kwakwalwan kwamfuta na Ryzen 3000 da kuma Radeon graphics.
  • PassMark ya sa aikace-aikace su daskare akan kwakwalwan kwamfuta na Ryzen da Radeon graphics;
  • A kan Radeon RX Vega da tsofaffin katunan zane da APUs, ba da damar sikelin nunin lamba ya haifar da ƙananan ƙimar firam;
  • Ba a bayyana sikelin lamba ba a cikin Radeon Software akan katunan zane na GCN;
  • An canza daidaitattun gajerun hanyoyin keyboard don yin rikodi da ɗaukar hoto ta amfani da Radon ReLive: rikodi yanzu ana kiran shi ta tsohuwa tare da haɗin "Ctrl + Shift + E", hoton allo - "Ctrl + Shift + I".

Direban Radeon 20.3.1 Ya Kawo Rabin Rayuwa: Taimakon Alyx da Vulkan zuwa Fatalwar Recon Breakpoint

Ana ci gaba da aiki don gyara wasu abubuwan da aka gano akan wasu saiti:

  • Tsawaita aiki tare yana sa baƙar allo ya bayyana;
  • Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Radeon RX 5700 da ake tsammani;
  • Radeon Software yana buɗewa tare da girman taga kuskure ko baya ajiye jihar da ta gabata;
  • canza madaidaicin sikelin HDMI na iya haifar da kulle ƙimar firam a 30fps;
  • wasu wasannin lokaci-lokaci suna tuƙi akan Radeon RX 5000 jerin hanzari;
  • kayan tarihi a kan tebur ko a cikin wasan suna faruwa lokaci-lokaci lokacin da HDR ke gudana;
  • Radeon RX Vega jerin zane yana haifar da faɗuwar tsarin ko TDR lokacin wasa tare da kunna sake kunnawa kai tsaye;
  • Edge browser ya fadi ko daskarewa lokacin kunna Netflix;
  • Wasu masu amfani na iya fuskantar al'amura tare da baƙar fata fuska ko daskarewar tsarin bayan tsawan lokaci na wasan kwaikwayo.
  • A halin yanzu babu Filter Media Direct ML a cikin Radeon Software Media Gallery don bidiyo ko hotuna.

Ana iya saukar da direban Radeon Software Adrenalin 2020 Edition 20.3.1 a cikin sigogin 64-bit Windows 7 ko Windows 10 kamar daga AMD official site, kuma daga menu na saitunan Radeon. An yi kwanan watan Maris 19 kuma an yi niyya don katunan bidiyo da haɗe-haɗen zane na dangin Radeon HD 7000 da mafi girma.



source: 3dnews.ru

Add a comment