ECS Liva Q1: karamin kwamfuta akan dandalin Intel Apollo Lake wanda ya dace da tafin hannunka

ECS ta sanar da ƙananan nau'ikan kwamfutocin Liva Q1 waɗanda aka gina akan dandamalin kayan aikin Intel Apollo Lake.

ECS Liva Q1: karamin kwamfuta akan dandalin Intel Apollo Lake wanda ya dace da tafin hannunka

Samfuran Liva Q1L da Liva Q1D sun fara fitowa. Na farko an sanye shi da masu haɗin cibiyar sadarwa na Gigabit Ethernet guda biyu da haɗin haɗin gwiwar HDMI guda ɗaya, yayin da na biyu yana da tashar Gigabit Ethernet guda ɗaya, musaya na DisplayPort da HDMI.

ECS za ta ba da gyare-gyare ga nettops tare da Celeron N3350, Celeron N3450 da Pentium N4200 masu sarrafawa. Adadin RAM shine 4 GB LPDDR4 RAM, ƙarfin eMMC filasha ya kai 64 GB.

Mini-kwamfutoci sun dace da tafin hannun ku: Girman su kawai 74 × 74 × 34,6 mm. Akwai tashoshin USB 3.1 Gen 1 guda biyu, tashar USB 2.0 guda ɗaya da ramin katin ƙwaƙwalwar ajiyar microSD.


ECS Liva Q1: karamin kwamfuta akan dandalin Intel Apollo Lake wanda ya dace da tafin hannunka

Na'urorin suna sanye da tsarin M.2 2230 wanda ke ba da goyan bayan Wi-Fi 802.11ac da sadarwa mara waya ta Bluetooth 4.2. An ce ya dace da tsarin aiki na Windows 10.

Za a ba da ƙananan kwamfutoci a cikin zaɓuɓɓukan launi daban-daban. Babu wani bayani game da kiyasin farashin a halin yanzu. 



source: 3dnews.ru

Add a comment