Hoton da aka sabunta na wayar hannu Motorola Razr 5G ya bayyana akan Yanar Gizo

Shahararren “janeneta” na leaks Evan Blass, wanda aka fi sani da kan layi a ƙarƙashin sunan barkwanci @evleaks, ya buga hoton sabon sigar wayar Motorola Razr mai naɗewa tare da goyan bayan cibiyoyin sadarwa na ƙarni na biyar.

Hoton da aka sabunta na wayar hannu Motorola Razr 5G ya bayyana akan Yanar Gizo

Idan za a yi imani da fassarar da aka buga, wayar, mai suna Razr Odyssey, za ta sami ƙaramin sabuntawa kuma za ta yi kama da ainihin ƙirar Motorola Razr da aka gabatar a cikin 2019. Babban canje-canje zai shafi halayen fasaha.

An riga an san cewa sabon samfurin za a gina shi a kan kwakwalwar wayar hannu ta Snapdragon 765G, wanda ke ba da tallafi ga cibiyoyin sadarwar mara waya ta 5G mai sauri, za su sami 256 GB na ƙwaƙwalwar walƙiya, da kuma tallafin eSIM. Ana kuma sa ran na'urar zata sami babbar kyamarar baya mai girman megapixel 48. Ana iya gani a saman hoton, inda aka rufe wayar.

Hoton da aka sabunta na wayar hannu Motorola Razr 5G ya bayyana akan Yanar Gizo

Ba kamar Samsung da Huawei ba, Motorola ya zaɓi mafi ƙanƙanta, nau'in nau'in nau'in waya na yau da kullun. Don kwatantawa, nau'ikan Galaxy Fold iri ɗaya da na Mate X na Samsung da Huawei, bi da bi, idan an buɗe su, suna kama da ƙananan allunan fiye da wayoyi. Koyaya, Samsung kuma yana da wani samfurin wanda ya fi kama da clamshell na zamani - Galaxy Z Flip. 

Dangane da hasashen, Motorola Razr da aka sabunta tare da goyan bayan cibiyoyin sadarwar 5G za a gabatar da shi bisa hukuma a cikin watanni masu zuwa. Idan kamfanin ya yanke shawarar sayar da na'urar akan farashin $1500, kamar yadda ya yi da samfurin asali, to jawo hankalin masu siye ba zai zama mai sauƙi ba. Dangane da guntuwar Snapdragon 765G guda ɗaya wanda za'a gina na'urar akansa, alal misali, kwanan nan da aka gabatar da "tsakiyar-tsakiyar" OnePlus Nord, wanda masana'anta ke farashi akan € 399, yana aiki.

Bugu da ƙari, don dala ɗari goma sha biyar, masu fafatawa na Motorola na iya ba da mafita mai ban sha'awa, gami da nadawa. Misali, wanda aka gabatar kwanan nan mai ninkawa Galaxy ZFlip 5G an gina shi akan dandamalin flagship na Snapdragon 865 Plus. Kuma a watan Satumba, ana sa ran fitowar iPhone 12 ko Galaxy Z Fold 2 iri ɗaya. A gefe guda kuma, jerin Razr daga Motorola bai taɓa yin girma ba. Waɗannan su ne na farko da na'urori na zamani, sannan kawai komai.

Sources:



source: 3dnews.ru

Add a comment