GIGABYTE B450M DS3H WIFI: Karamin kwamiti don masu sarrafa AMD Ryzen

Tsarin GIGABYTE yanzu ya haɗa da motherboard na B450M DS3H WIFI, wanda aka tsara don gina ƙananan kwamfutocin tebur akan dandamalin kayan aikin AMD.

GIGABYTE B450M DS3H WIFI: Karamin kwamiti don masu sarrafa AMD Ryzen

Ana yin maganin a cikin tsarin Micro-ATX (244 × 215 mm) ta amfani da tsarin dabaru na AMD B450. Yana yiwuwa a shigar da na'urori na Ryzen na ƙarni na biyu a cikin nau'in Socket AM4.

Allon, kamar yadda aka nuna a cikin sunan, yana ɗaukar adaftar mara waya ta Wi-Fi a cikin jirgi. Ma'auni na 802.11a/b/g/n/ac da maɗaurin mitar 2,4/5 GHz ana tallafawa. Bugu da kari, an samar da mai sarrafa Bluetooth 4.2.

GIGABYTE B450M DS3H WIFI: Karamin kwamiti don masu sarrafa AMD Ryzen

Har zuwa 64 GB na DDR4-2933/2667/2400/2133 RAM ana iya amfani dashi a cikin tsarin 4 × 16 GB. Mai haɗin M.2 yana ba ku damar haɗa ƙaƙƙarfan tsarin tsarin 2242/2260/2280/22110. Hakanan akwai madaidaitan tashoshin SATA 3.0 guda huɗu don ajiya.

Ana ba da damar haɓakawa ta ramukan PCI Express x16 guda biyu da ramin PCI Express x1 guda ɗaya. Akwai lambar rikodin sauti na Realtek ALC887 da yawa da mai sarrafa hanyar sadarwa na Realtek GbE LAN gigabit.

GIGABYTE B450M DS3H WIFI: Karamin kwamiti don masu sarrafa AMD Ryzen

Ƙungiyar haɗin gwiwar tana ba da saitin masu haɗawa masu zuwa: jack PS / 2 don keyboard / linzamin kwamfuta, mai haɗin HDMI, tashar USB 3.1 Gen 1 guda hudu da tashar USB 2.0 / 1.1 guda hudu, jack don kebul na cibiyar sadarwa, jacks audio da haši. don eriya Wi-Fi. 



source: 3dnews.ru

Add a comment