Gigabyte GA-H310MSTX-HD3: Mini-STX motherboard dangane da Intel H310 chipset

Gigabyte ya gabatar da sabon uwa mai lamba GA-H310MSTX-HD3. An yi sabon samfurin a cikin ƙaramin tsari na Mini-STX tare da girma na 140 × 147 mm. Kamar yadda zaku iya tsammani, sabuwar hukumar an yi niyya ne don haɗa multimedia ko tsarin aiki dangane da Intel Coffee Lake da na'urorin Refresh Coffee Lake tare da mafi girman girman girma.

Gigabyte GA-H310MSTX-HD3: Mini-STX motherboard dangane da Intel H310 chipset

Gigabyte GA-H310MSTX-HD3 motherboard an gina shi akan tsarin tsarin Intel H310 kuma an tsara shi don aiki tare da na'urori na LGA 1151v2 tare da matakin TDP na har zuwa 65 W. Kusa da soket ɗin mai sarrafawa akwai ramummuka biyu don DDR4 SO-DIMM RAM modules masu tallafawa har zuwa 32 GB na ƙwaƙwalwar ajiya tare da mitar har zuwa 2400 MHz.

Saboda ƙaƙƙarfan girman ramin PCI Express don katin bidiyo, dole ne ku dogara kawai akan haɗe-haɗen zane na tsakiya. Koyaya, har yanzu akwai ramin faɗaɗa guda ɗaya - wannan shine M.2 Key E don haɗa haɗin Wi-Fi da tsarin mara waya ta Bluetooth. Kuma don haɗa na'urorin ajiya, akwai nau'ikan tashar jiragen ruwa na SATA III da M.2 Key M guda ɗaya tare da tallafi ga na'urorin SATA da PCIe.

Gigabyte GA-H310MSTX-HD3: Mini-STX motherboard dangane da Intel H310 chipset

Haɗin hanyar sadarwa a cikin Gigabyte GA-H310MSTX-HD3 ana sarrafa su ta hanyar mai sarrafa gigabit daga Intel (ba a ƙayyade ƙirar ba). Ana sarrafa sarrafa sauti ta hanyar shigar da matakin Realtek ALC255 codec, wanda ke aiki akan tashoshi biyu kawai. Jirgin yana da abubuwan D-Sub, HDMI da kuma abubuwan bidiyo na DisplayPort, USB 3.0 Type-A guda uku da tashar jiragen ruwa Type-C guda ɗaya, guda biyu na jacks na 3,5 mm, tashar hanyar sadarwa da mai haɗin wutar lantarki na 19 V.


Gigabyte GA-H310MSTX-HD3: Mini-STX motherboard dangane da Intel H310 chipset

Abin baƙin cikin shine, har yanzu ba a ƙayyade farashin, kazalika da farkon ranar siyar da Gigabyte GA-H310MSTX-HD3 Mini-STX motherboard ba.



source: 3dnews.ru

Add a comment