Gmail zai baka damar tura imel azaman haɗe-haɗe

Masu haɓakawa daga Google sun sanar da wani sabon fasalin da zai fito nan ba da jimawa ba ga masu amfani da sabis na imel na Gmail. Kayan aikin da aka gabatar zai ba ka damar haɗa wasu saƙonni zuwa saƙonnin imel ba tare da saukewa ko kwafi su ba.

Gmail zai baka damar tura imel azaman haɗe-haɗe

Misali, idan kuna buƙatar aika wasiku da yawa daga akwatin wasiku zuwa ɗaya daga cikin abokan aikinku, to wannan zai zama mai sauƙi kamar mai yiwuwa. Abin da kawai za ku yi shi ne zaɓar su sannan ku ja su zuwa cikin buɗaɗɗen daftarin saƙo. Bayan haka, za a haɗa haruffan a matsayin haɗe-haɗe, kuma abin da kawai za ku yi shi ne aika saƙo zuwa ga waɗanda kuke so.

Wani zaɓi don amfani da sabon fasalin ya haɗa da mai amfani yana zaɓar saƙonnin da ake so kai tsaye a babban shafin, inda ake nuna duk zaren imel, sannan zaɓi zaɓin "Forward as attachment". Bugu da ƙari, masu amfani za su iya ja da sauke imel daga sigar Amsa da sauri ba tare da ƙirƙirar sabon batu ba. Kawai kuna buƙatar buɗe daftarin fom ɗin amsawa, matsar da wasiƙun da suka dace a wurin kuma aika saƙo zuwa ga mai karɓa.

Gmail zai baka damar tura imel azaman haɗe-haɗe

Ana iya buɗe saƙon da aka canjawa wuri ta wannan hanyar kai tsaye a cikin abokin ciniki na wasiƙar, tunda kowane fayil an sanya ƙarin .eml. Bisa ga bayanan da ake da su, babu ƙuntatawa akan adadin haruffan da aka haɗe.

Masu haɓakawa sun ce "Ana fitar da sabon fasalin sannu a hankali," don haka zai ɗauki ɗan lokaci kafin ya kasance ga masu amfani a duniya. A halin yanzu, wasu abokan ciniki na sabis na G Suite na iya amfani da shi. Har yanzu ba a san lokacin da aika saƙon imel ba kamar yadda haɗe-haɗe za su kasance ga masu amfani da Gmel masu zaman kansu.



source: 3dnews.ru

Add a comment