MudRunner 2 ya canza suna kuma za a sake shi a shekara mai zuwa

'Yan wasan sun ji daɗin cin galaba a kan matsananciyar ƙasa ta Siberiya a cikin MudRunner, wanda aka sake shi shekaru biyu da suka gabata, kuma bazarar da ta gabata Saber Interactive ta ba da sanarwar cikkaken ci gaba ga wannan aikin. Sa'an nan kuma an kira shi MudRunner 2, kuma yanzu, tun da za a yi dusar ƙanƙara da ƙanƙara a ƙarƙashin ƙafafun maimakon datti, sun yanke shawarar sake suna SnowRunner.

A cewar mawallafa, sabon ɓangaren zai kasance mai ban sha'awa, babba da kyau tare da zane-zane "mai ban sha'awa", ilimin kimiyyar lissafi da manyan taswira. Sun yi alƙawarin ɗimbin manyan motoci masu nauyi na musamman daga masana'antun kamar Pacific, Navistar da sauransu.

A ƙaddamarwa, SnowRunner zai ba da sababbin wurare fiye da 15, wasu daga cikinsu sun fi girma sau hudu fiye da mafi girma taswira a MudRunner. "Yi hatsari kamar dusar ƙanƙara, ƙanƙara, koguna, da laka (kowannensu yana buƙatar wata hanya ta daban) don ɗaukar kayanku masu mahimmanci zuwa wurin da yake da sauri," in ji masu haɓaka.


MudRunner 2 ya canza suna kuma za a sake shi a shekara mai zuwa

Kamar yadda a baya, za ka iya sha wahala a kan m SUVs ba kawai ba, amma kuma a cikin hadin gwiwa tare da uku comrades. SnowRunner za a saki a shekara mai zuwa akan PlayStation 4, Xbox One da PC (keɓe akan Shagon Wasannin Epic).



source: 3dnews.ru

Add a comment