Google Chrome yanzu yana ba ku damar sarrafa abun cikin mai jarida tare da maɓalli ɗaya akan mashaya

Masu binciken gidan yanar gizo na zamani suna ba ka damar buɗe shafuka masu yawa a lokaci guda, wanda shine dalilin da yasa mai amfani zai iya mantawa da sauƙi wanda ke kunna bidiyo ko waƙar kiɗa. Don haka, ba koyaushe yana yiwuwa a dakatar da sake kunnawa da sauri ba idan kuna buƙatar amsa kira ko mai da hankali kan wani abu. Ana iya gyara wannan ta hanyar mai binciken gidan yanar gizo na Chrome 79, wanda ya karɓi kayan aiki wanda ke sa hulɗa tare da abun cikin kafofin watsa labarai ya fi dacewa.

Google Chrome yanzu yana ba ku damar sarrafa abun cikin mai jarida tare da maɓalli ɗaya akan mashaya

Maɓalli na musamman mai ratsi a kwance uku da alamar rubutu yana kan kayan aiki. Bayan ka danna shi, za ka ga duk abubuwan da ke gudana a halin yanzu a cikin burauzar, wanda za a gabatar da su azaman jeri a cikin taga mai tasowa. Sabuwar kayan aiki yana da maɓalli da yawa waɗanda ke ba ku damar tsayawa da ci gaba da sake kunnawa, da kuma canzawa zuwa rikodi na gaba ko na baya.

Lokacin da mai amfani ke hulɗa da bidiyon YouTube ta amfani da sabon kayan aiki, hoto zai bayyana yana nuna inda suka daina kallo. Idan babu buƙatar sarrafa rikodin da aka kunna, zaku iya rufe kayan aikin gudanarwa, kuma don dawo da shi kuna buƙatar sake shigar da shafin daidai wanda aka kunna abun ciki.

Google Chrome yanzu yana ba ku damar sarrafa abun cikin mai jarida tare da maɓalli ɗaya akan mashaya

A baya ana samun wannan fasalin a cikin ginin gwajin Chromium, kuma yanzu yana cikin wani ɓangaren mai binciken gidan yanar gizo na Chrome 79. A halin yanzu, sabon fasalin ba ya samuwa ga duk masu amfani. A bayyane yake, ƙaddamar da kayan aikin sarrafa abun ciki na kafofin watsa labarai yana ci gaba da gudana kuma nan ba da jimawa ba zai kasance ga duk masu amfani da burauzar gidan yanar gizon Chrome.



source: 3dnews.ru

Add a comment