Google Pixel 4a an riga an gwada shi ta masu haɓaka app

Wayar hannu ta Google Pixel 4a tana ɗaya daga cikin na'urorin da ake tsammani a wannan shekara. Kusan duk abin da aka riga aka sani game da shi, amma sakin na'urar akai-akai ana jinkirtawa. Yanzu, yayin ƙaddamar da ƙa'idar neman tuntuɓar COVID-19 a Faransa, Pixel 4a ya bayyana a cikin jerin na'urori masu jituwa StopCovid.

Google Pixel 4a an riga an gwada shi ta masu haɓaka app

Kwararrun Fandroid sun gano ainihin jerin na'urorin da ke tallafawa app ɗin tuntuɓar coronavirus, wanda aka buga yau akan Google Play don mazauna Faransa. Abin lura ne cewa wannan aikace-aikacen baya amfani da API na musamman na Google. Jerin ya nuna na'urorin da aka gwada aikace-aikacen a kansu, wadanda kuma sun hada da wasu wayoyin hannu na Huawei, Xiaomi da sauran su. An jera Pixel 4a a ƙarƙashin sunan suna Sunfish ba tare da ƙayyadadden ƙira ko ƙira ba.

Google Pixel 4a an riga an gwada shi ta masu haɓaka app

Daga nan za mu iya cewa ɗaya daga cikin masu haɓaka aikace-aikacen ya sami damar gwada ta a kan wayar salula wacce ba a fitar da ita ga jama'a ba tukuna. Abin mamaki shine, dalilin da ya sa har yanzu ba a bayyana na'urar ba, yana da nasaba da cutar da ke ci gaba da tabarbarewa.



source: 3dnews.ru

Add a comment