Google Stadia zai ƙyale masu bugawa su ba da nasu biyan kuɗin shiga

Shugaban Sabis na Wasan Yawo Google Stadia Phil Harrison ya sanar da cewa masu wallafa za su iya ba wa masu amfani da nasu rajistar shiga wasanni a cikin dandamali. A cikin hirar, ya jaddada cewa Google zai tallafa wa masu wallafa waɗanda ba wai kawai sun yanke shawarar ƙaddamar da abubuwan da suka dace ba, amma kuma sun fara haɓaka su "a cikin ɗan gajeren lokaci."

Google Stadia zai ƙyale masu bugawa su ba da nasu biyan kuɗin shiga

Phil Harrison bai bayyana waɗanne kamfanoni ne za su iya ba da rajista a cikin dandalin Stadia ba, lura da cewa waɗannan za su kasance "masu wallafe-wallafe masu manyan kasida da manyan ayyuka." Ɗaya daga cikin mai yiwuwa ɗan takara shine Electronic Arts, wanda ya riga ya ba da sabis na biyan kuɗi na EA Access da Samun Asalin Xbox One da PC, bi da bi. Wakilan Electronic Arts sun tabbatar da cewa kamfanin yana da niyyar bayar da nasa wasannin akan dandalin Stadia, kodayake ba a bayyana sunayen kowane takamaiman ayyukan ba.

Lura cewa gabatarwar biyan kuɗi zuwa wasanni daga takamaiman masu bugawa yana ba masu amfani ƙarin zaɓuɓɓuka don biyan Stadia. Koyaya, wannan hanyar zata iya rikitar da farashi sosai don amfani da sabis ɗin wasan yawo. A baya can, ana tsammanin cewa masu amfani za su iya samun damar adadin wasanni marasa iyaka don biyan kuɗi ɗaya na wata. Yanzu ya bayyana a fili cewa Google yana shirin cajin wani daban na kowane mutum don wasanni ban da biyan kuɗin wata-wata ga sabis ɗin kanta.



source: 3dnews.ru

Add a comment