"Yin wasa a gida": Sony zai ba da Tafiya da Tafiya na har abada ga duk masu PS4

Sony Interactive Entertainment Shugaban kuma Shugaba Jim Ryan sanar ƙaddamar da shirin Play At Home don taimakawa yan wasa da masu haɓakawa su shawo kan cutar ta COVID-19.

"Yin wasa a gida": Sony zai ba da Tafiya da Tafiya na har abada ga duk masu PS4

Da fari dai, a matsayin wani ɓangare na Play A Gida za su shirya abubuwan ba da kyauta ga duk masu mallakar PS4: na farko irin wannan gabatarwa zai faru daga Afrilu 16 zuwa Mayu 6 a cikin Shagon PS. Lokacin farawa da ƙarshen lokaci ɗaya ne - 03:00 lokacin Moscow.

A wannan lokacin, masu amfani da na'ura na gida na Sony za su iya ƙara kasada na tunani a cikin ɗakin karatu kyauta (kuma har abada) Journey da tarin Ba a kyale shi ba: The Nathan Drake Collection.

Bari mu tunatar da ku cewa tarin Nathan Drake ya haɗa da sake fitar da sassa uku na farkon jerin game da ɗan wasan mai ban sha'awa. Ba kamar cikakkun abubuwan sakewa ba, masu remasters suna ba da kamfen ɗin ɗan wasa ɗaya kawai.


"Yin wasa a gida": Sony zai ba da Tafiya da Tafiya na har abada ga duk masu PS4

Daga cikin wasu abubuwa, a matsayin wani ɓangare na Play A Gida, Sony Interactive Entertainment ya ware dala miliyan 19 don taimakawa "ƙananan ɗakunan studio masu zaman kansu waɗanda ke fuskantar matsalolin kuɗi" yayin bala'in COVID-10.

"Masu haɓaka Indie sune zuciya da ruhi na al'ummar wasan caca, kuma mun fahimci kalubale da matsalolin kuɗi da yawa ƙananan ƙungiyoyin da ke fuskantar," in ji Ryan a cikin dalilinsa na kafa asusun.

Shugaban Sony Interactive Entertainment ya kuma tuna cewa zazzage wasannin kyauta na iya ɗaukar lokaci fiye da yadda aka saba, saboda an tilasta wa kamfanin na Japan. rage saurin saukewa daga PSN don sauƙaƙa nauyin hanyoyin sadarwa yayin bala'in.



source: 3dnews.ru

Add a comment