Inno3D ya gabatar da GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo.

Kamar sauran abokan haɗin gwiwar NVIDIA AIB, Inno3D ya gabatar da nasa nau'ikan sabon katin bidiyo na GeForce GTX 1650. Mai ƙira ya shirya sabbin samfura guda biyu: GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Compact, waɗanda suka bambanta da juna a tsarin sanyaya, haka kuma. kamar yadda agogon GPU ke sauri.

Inno3D ya gabatar da GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo.

Mafi tsufa na sababbin katunan bidiyo shine GeForce GTX 1650 Twin X2 OC. An sanye shi da tsarin sanyaya a cikin babban radiator na aluminium monolithic, wanda wasu ƙananan magoya baya ke busa tare da diamita na kusan 80 mm. Bi da bi, katin bidiyo na GeForce GTX 1650 Karamin yana da madaidaicin girma saboda ƙaramin radiyo da fan ɗaya kawai, amma tare da diamita na kusan mm 100.

Inno3D ya gabatar da GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo.

Dangane da mitocin agogo, ƙaramin GeForce GTX 1650 Compact yana da na'ura mai sarrafa hoto da ke aiki a ma'anar 1485/1665 MHz. Amma tsohuwar ƙirar GeForce GTX 1650 Twin X2 OC ta sami ƙaramin agogon masana'anta, godiya ga wanda a cikin yanayin haɓaka mitar sa shine 1710 MHz. Ƙwaƙwalwar 5 GB GDDR4 a cikin waɗannan lokuta biyu yana aiki a ma'anar 2000 MHz (8000 MHz mai tasiri).

Inno3D ya gabatar da GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo.

Dukkan katunan bidiyo an gina su akan allunan gajerun da'ira guda ɗaya, wanda shine dalilin da ya sa tsarin sanyaya tsarin na GeForce GTX 1650 Twin X2 OC ya fito da ɗan bayan allo. Katin bidiyo ba sa buƙatar ƙarin iko - suna iya "ɗauka" 75 W da ake buƙata daga ramin PCI Express. Don fitowar hoto akwai tashar tashar HDMI 2.0b da biyu na DisplayPort 1.4.


Inno3D ya gabatar da GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo.

Inno3D GeForce GTX 1650 Twin X2 OC da GTX 1650 Karamin katunan bidiyo za su ci gaba da siyarwa nan gaba. Ba a ƙayyade farashin su ba, amma yana da wuya a yi nisa daga $ 149 da aka ba da shawarar.



source: 3dnews.ru

Add a comment