Intel yana gayyatar ku zuwa OpenVINO hackathon, asusun kyauta - 180 rubles

Intel yana gayyatar ku zuwa OpenVINO hackathon, asusun kyauta - 180 rubles

Muna tsammanin kun san game da wanzuwar samfurin Intel mai amfani da ake kira Buɗe Ƙawancen Kayayyakin Kayayyakin Kayayyaki & Haɓaka Cibiyar Sadarwar Jijiya (OpenVINO) kayan aiki - saitin ɗakunan karatu, kayan aikin ingantawa da albarkatun bayanai don haɓaka software ta amfani da hangen nesa na kwamfuta da zurfafa ilmantarwa. Wataƙila kuna sane da cewa hanya mafi kyau don koyan kayan aiki ita ce gwada yin wani abu da shi daga karce. Idan waɗannan abubuwan biyu ba su haifar muku da wani ƙin yarda ba, to kuna shirye a hankali don shiga cikin hackathon na OpenVINO, wanda Intel ke riƙe da shi. Nizhny Novgorod daga Nuwamba 30 zuwa Disamba 1.

Kuma Nizhny Novgorod, ta hanyar, yana cikin kasa da sa'o'i 4 da "Swallow" daga Moscow. Wannan wata hujja ce ta yarda.

Duk wanda ke da aƙalla ƙwarewar shirye-shirye a cikin C ko Python ana gayyatar su shiga cikin hackathon. Sign up Kuna iya yin shi tare da ƙungiyar gaba ɗaya a lokaci ɗaya, ko kuma kuna iya yin shi kaɗai - zai zama mai ban sha'awa ga kowa da kowa.

Babu shakka ana karɓar kowane ra'ayi don ci gaba. Ayyukan ƙungiyoyi masu shiga shine ba da shawarar yin amfani da algorithms hangen nesa na kwamfuta bisa hanyoyin sadarwar jijiya don magance ɗaya ko fiye da matsalolin da aka yi amfani da su. Baya ga ra'ayin, ana buƙatar nuna samfurin mafita ko ɓangarensa ta amfani da samfurin kayan aikin Intel OpenVINO Toolkit, da kuma kimanta wahalar aiwatarwa da turawa.

Misalai na kwatance da batutuwaSafety

  • Gano abubuwan da ba su da kyau a cikin halayen ɗan adam: ƙungiyoyi masu tayar da hankali, yawo (lokacin kasancewar mutum a kan mataki yana da shakka), ya faɗi (ana buƙatar kulawar likita).
  • Taimakon gefen hanya: lura da yanayin direba, nazarin yanayin zirga-zirga, tsinkayar yanayin gaggawa don hana su, ganowa da kuma gane lambobin lasisi.

Retail da Nishaɗi

  • Hotunan lissafi. Amfani da hanyoyin sadarwa masu jujjuyawar jijiyoyi don haɓaka hoto/aiki bayan aiwatarwa. Haɗuwa da hanyoyin ilmantarwa mai zurfi tare da ayyukan gidan yanar gizo (bots taɗi, GUI na Yanar Gizo).
  • Shawarwari da tsarin daidaitawa dangane da tsinkayar jinsi, shekaru, motsin rai da sauran halayen mai amfani.
  • Gane baƙo, sa ido na cikin gida, nazarin lokacin zama da wuraren ziyara.
  • Ƙimar matsayi na ɗan adam: mai horar da wasanni, 2D da 3D kwarangwal animation, sarrafa motsin rai.

Industrial

  • Kamfanoni masu wayo da masana'antu: sarrafa amincin masana'antu (kayan aikin da aka bari a baya, wuraren da aka iyakance), sarrafa sarrafa kansa, gano ɓarna.
  • Zurfafa ilmantarwa don gida: tsarin tsaro, na'urori masu taimako
  • Noma: gano kwari, cututtuka na shuka.

Za a samar da kowace ƙungiya tare da allon Rasberi Pi 3 da kayan haɓaka kayan aiki yayin hackathon. Intel Neural Compute Stick 2. Ana ba da shawarar shigar da shi a gaba akan kwamfyutocin aiki Intel OpenVINO Toolkit da kuma duba aikinsa.

Masu cin nasara na hackathon za su sami kyaututtukan kuɗi: don wuri na farko - 1 rubles, don wuri na 100 - 000, don wuri na 2 - 50 rubles.

Don haka, mun hadu a safiyar Nuwamba 30 a Nizhny Novgorod a titin Pochainskaya, ginin 17, ginin 1. Ku zo ku ziyarci!

source: www.habr.com

Add a comment