Wasan kwaikwayo mai jiwuwa mai hulɗa - sabon zamanin wasanni don mataimakan murya

A cikin Rasha, yawancin masu amfani da Intanet sun sami ra'ayi na kasuwar mataimakan muryar godiya ga Yandex Alice da aikace-aikacen Taimakon Google. A zahiri, kasuwa ya fi girma kuma yana cikin farkon matakan haɓakawa tare da lanƙwasa mai ma'ana:

Wasan kwaikwayo mai jiwuwa mai hulɗa - sabon zamanin wasanni don mataimakan murya

Makomar ta riga ta isa kuma tana ci gaba da girma sosai, yayin da yawancin jama'a ba su ganuwa, gami da masu amfani da ci gaba.

Kasuwar ta riga ta samo asali kuma tana kan matakin haɓaka cikin sauri, yayin da a yanzu akwai ƙarancin abun ciki kuma ana hasashen cewa nan gaba kaɗan matsalar abun ciki za ta ƙara tsananta. Bari mu kalli kwatancen da kasuwar wayar hannu:

Wasan kwaikwayo mai jiwuwa mai hulɗa - sabon zamanin wasanni don mataimakan murya

Samun adadin na'urorin hardware iri ɗaya (bayan haka, kowace na'ura ta hannu za ta iya samun aikace-aikacen da aka shigar da mataimakin murya), adadin aikace-aikacen mataimakan murya bai wuce 100 ba, wanda shine kusan kashi ɗaya cikin ɗari na adadin aikace-aikacen na'urorin hannu. : miliyan 000 don APPstore + Google Play miliyan 2,2 Kuma kusan kashi 2.8% na aikace-aikace abun ciki ne na caca:

Wasan kwaikwayo mai jiwuwa mai hulɗa - sabon zamanin wasanni don mataimakan murya

Tare da irin wannan fa'idar fa'ida ta wannan kasuwa, babu wani farin ciki a tsakanin kamfanoni masu tasowa. Duban jerin gwaninta don aikace-aikacen Yandex Alice da Google Assistent, ya bayyana a sarari cewa a halin yanzu akwai manyan hanyoyin caca guda biyu kawai waɗanda ke amfani da cikakken ikon hulɗar sauti a cikin sashin nishaɗi. Ga tirelolin bidiyo gare su:

Kashi na farko na trilogy na murya "Cyborgs, so da adalci" don Yandex Alice


da kuma neman tsoro "Duniyar Soyayya" don Mataimakin Google


A cikin duka biyun, mai kunnawa yana sarrafa shirin wasan mai jiwuwa da muryarsa. Amma duk da damar zamani na dandamali na bayanai don fahimtar ma'anar abin da ake faɗa, wasanni biyu suna amfani da wannan aikin don fahimtar kalmomi masu sauƙi - i / a'a, hagu / dama, bude / wucewa, da dai sauransu ...

Ba abin mamaki ba ne cewa Amazon yana shirye ya biya har zuwa $ 50 ga masu haɓaka aikace-aikacen don na'urar na'urar muryar ta, saboda idan babu abun ciki, to duk na'urori masu wayo tare da nau'in siye ko aikin bincike iri ɗaya (wanda suke da farko, dangane da nau'in masana'anta) ba zai iya ɗaukar irin wannan lokaci mai kima wanda mabukaci ke son sadaukar da samfurin ba.

A cikin kashi na biyu na trilogy "Cyborgs, Will and Justice," masu haɓakawa sun yi alkawarin gabatar da haruffan motsin rai tare da wanda zai zama dole don gudanar da tattaunawa kuma su iya "yarda" don ci gaba ta hanyar wasan.

Duk da haka, an fara farawa, kuma babban mashawarcin duk sauran 'yan wasan kasuwa an haɓaka. Kuma dole ne mu yi haƙuri kuma mu jira fitowar sabbin kayayyaki.

Masu amfani da rajista kawai za su iya shiga cikin binciken. Shigadon Allah.

Wadanne siffofi na mataimakan murya za su kasance da amfani ga kasuwanci?

  • Faɗa mana game da kamfani

  • Faɗa mana game da samfurin

  • Aika sako ga kamfani

  • Karɓi ƙarami/amsa

  • Mataimakin Teburin Taimako

  • Dijital mai siyarwa

  • Nemi kira daga afareta

  • Mataimakan murya ba za su iya yin wani abu mai amfani ba

13 masu amfani sun kada kuri'a. Masu amfani 4 sun kaurace.

source: www.habr.com

Add a comment