Tambayoyi: CD Projekt RED game da masu wasa da yawa, sakin Cyberpunk 2077 akan sabbin na'urori da ƙari.

Tashar tashar Eurogamer ta ɗauki babba hira daga jagoran neman jagora a cikin Cyberpunk 2077, Pawel Sasko. Mai haɓakawa daga CD Projekt RED yayi magana game da sakin wasan akan ƙarni na gaba na consoles, yuwuwar ƙara yanayin multiplayer da tasiri akan duka nau'ikan. Sasko ya yi iƙirarin cewa kamfanin yana so ya saki wani nau'i na aikin mai zuwa don sabon PS da Xbox, amma yanzu ƙungiyar ta mayar da hankali kan saki don dandamali da aka sanar. Jagoran mai zanen nema ya ce: “Mun koyi kada mu yi watsi da bambance-bambancen wasan bidiyo kuma ba mu da shirin yin hakan, amma tambayar ta shafi tsare-tsare na gaba. Yanzu masu haɓakawa suna ƙoƙarin matsi matsakaicin daga cikin alamun fasaha na yanzu na PS4 da Xbox One."

Tambayoyi: CD Projekt RED game da masu wasa da yawa, sakin Cyberpunk 2077 akan sabbin na'urori da ƙari.

Tattaunawar ta shafi tasirin Cyberpunk 2077 akan duk nau'in cyberpunk. Pavel Sasko ya yi iƙirarin cewa a lokacin da aka ba da sanarwar an ɗauki wannan yanayi ya kusan mutuwa, kusan babu wanda ya ƙware. Daga lokacin farkon teaser zuwa sanarwar ranar saki, an fitar da misalai da yawa a cikin nau'in da aka ambata, alal misali, jerin "Carbon Canjin" da kuma fasalin fasalin "Blade Runner 2049". Masu haɓakawa sun so su sabunta nau'in, don haka sun dubi ayyuka daban-daban daga baya kuma sun gano yadda cyberpunk zai iya bunkasa a nan gaba. Yayin da ake yin samfurin ATV, ɗaya daga cikin marubutan ya ce, "Da alama Atari ne ya yi motar." Kowa ya so. 

Tambayoyi: CD Projekt RED game da masu wasa da yawa, sakin Cyberpunk 2077 akan sabbin na'urori da ƙari.

Pavel Sasko ya amsa tambayar game da yanayin 'yan wasa da yawa: "Ba na cewa e, amma ni ma ba na musun yiwuwar hakan ba. Har yanzu muna tunanin ko Cyberpunk 2077 yana buƙatar multiplayer kuma a wace nau'i ne. Idan gasa da yawa suka bayyana a wasan, zai yi yawa a baya fiye da sakin. " Mai zanen jagorar manufa ya lura cewa CD Projekt RED sananne ne da farko don labarun ban mamaki, haruffa masu launi, da kuma tsarin zaɓi mai yawa. Wannan shine dalilin da ya sa ɗakin studio har yanzu yana tattaunawa akan ko za a ƙara abubuwan kan layi zuwa Cyberpunk 2077 mai ɗan wasa ɗaya.

Tambayoyi: CD Projekt RED game da masu wasa da yawa, sakin Cyberpunk 2077 akan sabbin na'urori da ƙari.

A cikin wata hira, Pavel Sasko ya kuma lura: "Idan multiplayer ya bayyana, za mu sanya shi cikin salon namu na musamman." Mai haɓakawa ya ba da shawarar cewa a nan gaba, wasu abubuwa masu kama da GTA Online na iya fitowa a cikin Cyberpunk 2077. Ya kuma ce ranar da aka tsara fitar da shi ya yi daidai da jadawalin cikin gida kuma a yanzu bai wuce gona da iri ba, duk da cewa abubuwa daban-daban sun faru a cikin lamarin.

Za a fito da Cyberpunk 2077 a ranar 16 ga Afrilu, 2020 akan PC, PS4 da Xbox One.



source: 3dnews.ru

Add a comment