Kamar mai fafatawa: sabon mod ɗin da aka ƙara zakara daga League of Legends zuwa Dota 2

Dota 2 da League of Legends fafatawa ne a tsakanin wasanni a cikin nau'in MOBA. Mai amfani da ke ƙarƙashin sunan ba na jin kamar wasa ya yanke shawarar haɗa waɗannan ayyukan biyu. Ya buga wani gyare-gyare a kan Steam Workshop wanda ya kara zakara daga League of Legends zuwa halittar Valve.

Kamar mai fafatawa: sabon mod ɗin da aka ƙara zakara daga League of Legends zuwa Dota 2

Abubuwan da aka daidaita na mayaƙa daga wasan Riot Games ba a ƙara su cikin jerin gabaɗaya ba, amma maye gurbin jarumawan Dota 2. Mahaliccin gyare-gyaren ya tabbatar da cewa zakarun daga LoL sun ɗauki matsayi mafi dacewa. Misali, Annie zata maye gurbin Lina, Teemo kuma zata maye gurbin Meepo. Ƙwarewar da aka yi ƙaura tare da haruffa, wato, gyare-gyaren da ba na jin kamar wasa ba kawai canjin bayyanar ba ne.

Gaskiya ne, salon ba tare da kasawa ba. Ɗaya daga cikinsu ya shafi samfurin Annie, wanda ya yi kama da ƙarami fiye da yadda ya kamata. Kuna iya zazzage gyare-gyaren da ba na jin daɗin kunnawa Aikin Taro, kuma ku dubi zakarun LoL a Dota 2 a cikin bidiyon da aka haɗe a sama daga blogger RossBoomsocks. 

source:



source: 3dnews.ru

Add a comment