Wadanne fasalolin Microsoft ya daina haɓakawa ko cirewa a cikin sabuntawar Mayu na Windows 10 (2004)

Microsoft wata rana ya fara cikakken tura sojoji manyan Mayu Windows 10 sabuntawa (version 2004). Kamar yadda aka saba, ginin yana zuwa tare da gungun sabbin abubuwa kamar Windows Subsystem don Linux 2, sabon Cortana app, da sauransu. Akwai da yawa batutuwan da aka sani, wanda kamfanin zai yi kokarin kawar da shi nan ba da jimawa ba. Kuma yanzu Microsoft ya buga jerin abubuwan da aka soke ko cire su a cikin sabon sakin OS.

Wadanne fasalolin Microsoft ya daina haɓakawa ko cirewa a cikin sabuntawar Mayu na Windows 10 (2004)

Wannan ba babban jeri bane musamman, sabanin wasu sabuntawar da suka gabata, amma har yanzu. Anan ga abin da kamfani ke ɗauka ya ƙare (waɗannan fasalulluka har yanzu suna cikin OS, amma ba a haɓaka su sosai):


aiki

Детали

 Tsarin Na'urar Abokin Ciniki 

 Kayan aikin ba ya ƙarƙashin ci gaba mai aiki.

 Microsoft Edge

 An daina haɓaka sigar gado ta Microsoft Edge da ke aiki da injin nata.

 Fayiloli masu ƙarfi

 Fassarar Dynamic Disks baya ci gaba. Za a maye gurbinsa gaba ɗaya da fasahar Wuraren Adana a cikin sakin gaba na Windows 10.

Tsarin Tsarin Na'urar Abokin Hulɗa ya zama hanyar sadarwa tare da na'urori na waje kamar Microsoft Band don shiga Windows 10 (da alama wannan fasahar ba ta sami shahara ba). Game da mai binciken, maganin yana da kyau na halitta saboda canjin Edge zuwa injin Chromium.

Wadanne fasalolin Microsoft ya daina haɓakawa ko cirewa a cikin sabuntawar Mayu na Windows 10 (2004)

Ga abin da Microsoft ya cire gaba ɗaya daga Windows 10 (2004):

 aiki

 Детали

 Cortana

An sabunta mataimaki na sirri kuma an inganta shi a cikin Windows 10 Sabuntawar Mayu. Duk da haka, tare da sababbin canje-canje, wasu fasalulluka waɗanda ba na Microsoft ba kamar kiɗa, gidan da aka haɗa da ƙari ba su wanzu.

Windows Don Go

Siffar (ƙaddamar da Windows 10 a cikin wurin aiki na musamman, kamar daga maɓalli mai maɓalli) an soke shi a ciki Windows 10 (1903) kuma an cire shi a cikin wannan sakin.

Shirye-shiryen Waya Da Ayyukan Saƙo

Duk aikace-aikacen biyu har yanzu ana tallafawa, amma yanzu ana rarraba su daban. OEMs yanzu na iya haɗa waɗannan aikace-aikacen a cikin hotunan Windows don na'urori masu goyan bayan salon salula na asali. A cikin ginawa don kwamfutoci na yau da kullun, ana cire waɗannan aikace-aikacen.

Don haka an maye gurbin Cortana da sabon app a cikin wannan sabuntawar. Haɗa fasalin tsare-tsaren wayar hannu da gaske yana ba da ma'ana kaɗan akan yawancin kwamfutoci, kuma app ɗin Saƙo ya kasance mara amfani tsawon shekaru. An raba Skype a farkon Windows 10 zuwa aikace-aikace uku: Saƙo, Waya da Skype Video. Wannan aikin ya kasance ɗan gajeren lokaci: Skype daga ƙarshe ya sake zama aikace-aikacen guda ɗaya. An cire Bidiyo da Waya na Skype, kuma Saƙon ya kasance ƙara mara amfani.

Wadanne fasalolin Microsoft ya daina haɓakawa ko cirewa a cikin sabuntawar Mayu na Windows 10 (2004)



source: 3dnews.ru

Add a comment