Ana kiran mai harbi tawagar wasannin Riot Valorant: samfurin rarraba, kwanakin saki da sauran cikakkun bayanai

Kamar ya kamata, da dabara gwarzo mai harbi Project A daga Riot Games ne ainihin mai suna Valorant. Za a rarraba wasan ta amfani da samfurin shareware kuma za a sake shi akan PC wannan bazara.

Ana kiran mai harbi tawagar wasannin Riot Valorant: samfurin rarraba, kwanakin saki da sauran cikakkun bayanai

"Ba mu bayar da takamaiman kwanan wata ba saboda da yawa za su dogara da gwaji. Idan "beta" yayi kyau sosai, to watakila za a saki wasan a farkon lokacin rani. Idan aka samu matsaloli, zai kusan zuwa karshe.” bayyana wa PC Gamer babbar furodusa Anna Donlon.

Matches a Valorant ana buga su a cikin yanayin 5v5: ƙungiya ɗaya tana ƙoƙarin dasa bam a yankin abokan hamayya, ɗayan yana ƙoƙarin hana shi. Nasarar ƙarshe tana zuwa ga ƙungiyar da ta yi nasara a zagaye 13 cikin 24 (25 idan maki ya yi daidai).

Game da jarumai, ƙungiyar za ta iya samun hali ɗaya kawai na wani nau'i kuma ba za a iya canza su yayin wasan ba. Kowane mayaki yana da nasa damar iya yin komai, idan aka kwatanta da Overwatch Suna ɗaukar dogon lokaci don yin caji.

Masu haɓakawa sun nuna yadda wasa na yau da kullun a cikin Valorant ke gudana a cikin wani bidiyo na daban. Wasannin Riot yayi kashedin cewa an yi rikodin wasan wasan a lokacin "gwajin ciki na sigar alpha," don haka ingancin wasan a cikin bidiyon ba shine ƙarshe ba.

A cikin studio alkawari, cewa tare da 4 GB na RAM da 1 GB na ƙwaƙwalwar bidiyo akan yawancin kwamfutoci daga shekaru 10 da suka gabata, Valorant zai iya samar da aƙalla firam / s 30, kuma akan "na'urori na zamani" - daga 60 zuwa 144 firam / s:

  • 30fps - Intel Core i3-370M da Intel HD Graphics 3000;
  • 60fps - Intel Core i3-4150 da GeForce GT 730;
  • 144fps da sama - Intel Core i5-4460 3,2 GHz da GeForce GTX 1050 Ti.

Ana kiran mai harbi tawagar wasannin Riot Valorant: samfurin rarraba, kwanakin saki da sauran cikakkun bayanai

a kan official website Suna kuma magana game da yawancin "sabis masu kyauta tare da ƙimar kaska na 128 ga duk 'yan wasa," ingantacciyar lambar hanyar sadarwa da tsarin hana yaudara wanda zai yi aiki "daga rana ɗaya."

Valorant yana shirin samun haruffa 10 da taswira 5 yayin ƙaddamarwa. Za a ƙara ƙarin abun ciki a hankali: masu haɓakawa sun sanar da shirye-shiryen su don tallafawa wasan har tsawon shekaru goma.

Sigar PC na Valorant zai kasance a cikin mai ƙaddamar da Wasannin Riot. Har yanzu ana tambayar bugu na Console: daidaiton harbi yana da mahimmanci a cikin aikin, amma wannan na iya haifar da matsala akan consoles.



source: 3dnews.ru

Add a comment