Axiomtek MIRU130 allon kwamfuta an tsara shi don tsarin hangen nesa na inji

Axiomtek ya gabatar da wata kwamfutar kwamfuta guda ɗaya: mafita MIRU130 ya dace da aiwatar da ayyuka a fagen hangen nesa na inji da zurfin koyo. Sabon samfurin ya dogara ne akan dandamalin kayan aikin AMD.

Axiomtek MIRU130 allon kwamfuta an tsara shi don tsarin hangen nesa na inji

Dangane da gyare-gyaren, ana amfani da na'ura mai sarrafa Ryzen Embedded V1807B ko V1605B tare da muryoyin lissafi guda huɗu da Radeon Vega 8 graphics. Akwai ramummuka biyu don DDR4-2400 SO-DIMM RAM modules tare da jimillar ƙarfin har zuwa 16 GB.

Kwamfutar kwamfyuta guda ɗaya tana da jimlar tashoshin cibiyar sadarwa na gigabit huɗu: masu haɗawa na yau da kullun biyu da masu haɗin PoE guda biyu (ba da izinin canja wurin makamashin lantarki tare da bayanai zuwa na'ura mai nisa). Haɗin da ke akwai kuma sun haɗa da tashoshin USB 3.1 Gen2 guda huɗu, musaya na DisplayPort da HDMI.

Axiomtek MIRU130 allon kwamfuta an tsara shi don tsarin hangen nesa na inji

Don haɗa faifai, akwai tashar SATA 3.0 guda ɗaya da mai haɗin M.2 (tsara don samfuran ƙasa mai ƙarfi). Bugu da kari, akwai mai haɗin M.2 mai taimako don ƙirar faɗaɗawa. Ana iya amfani da tashoshi na serial guda huɗu.

Kwamfutar allo guda ɗaya tana da girman 244 × 170 mm. Yanayin zafin aiki ya ƙaru daga debe 20 zuwa ƙari 60 digiri Celsius. Ana samun ƙarin cikakkun bayanai game da sabon samfurin a wannan shafin



source: 3dnews.ru

Add a comment