Ƙarshen Rigima: Microsoft Word Ya Fara Alama Sarari Biyu azaman Kuskure

Microsoft ya fitar da sabuntawa ga editan rubutu na Word tare da sabon abu ɗaya kawai - shirin ya fara yin alama sau biyu bayan wani lokaci a matsayin kuskure. Daga yanzu, idan akwai sarari guda biyu a farkon jumla, Microsoft Word zai ja layi akan su kuma yayi tayin maye gurbin su da sarari ɗaya. Ta hanyar fitar da sabuntawar, Microsoft ya kawo ƙarshen muhawara na tsawon shekaru tsakanin masu amfani game da ko ana ɗaukar sarari biyu kuskure ko a'a, rahotanni. gab.

Ƙarshen Rigima: Microsoft Word Ya Fara Alama Sarari Biyu azaman Kuskure

Al’adar sanya wurare biyu bayan wani lokaci ta zo duniyar zamani tun daga zamanin na’urar buga rubutu. A wancan zamani, bugu ya yi amfani da nau'in rubutu guda ɗaya tare da tazara daidai tsakanin haruffa. Don haka, don tabbatar da cewa masu karatu sun ga ƙarshen jimlar a sarari, ana sanya sarari sau biyu bayan lokacin. Da zuwan kwamfutoci da na’urorin sarrafa kalmomi masu amfani da haruffan zamani, buqatar wurare biyu bayan wani lokaci ya bace, amma har yanzu wasu sun ci gaba da bin al’adun gargajiya.

Ƙarshen Rigima: Microsoft Word Ya Fara Alama Sarari Biyu azaman Kuskure

Kyakkyawan dalili na ci gaba da sanya wurare biyu bayan lokaci shine tunanin cewa suna ƙara saurin karanta rubutun. A cikin 2018, masana kimiyya aka buga sakamakon bincike ya nuna cewa sarari biyu a zahiri yana saurin karantawa da kusan kashi 3%. Amma an lura da tasiri mai kyau kawai a cikin mutanen da kansu suka saba amfani da wurare biyu. Ga wadanda ake kira "masu sararin samaniya," wadanda suka fi rinjaye, karuwar nisa tsakanin lokaci da farkon jumlar ba ta da wani tasiri.

Ƙarshen Rigima: Microsoft Word Ya Fara Alama Sarari Biyu azaman Kuskure

Microsoft yana da tabbacin cewa wasu mutane za su ci gaba da yin amfani da wurare biyu. Aƙalla abin da shugabannin masu ra'ayin mazan jiya ke iya buƙata ke nan. Don haka, masu haɓakawa sun bar zaɓi don mutane su yi watsi da saƙon kuskure kuma su tabbata cewa ba a ja layi a ƙasan sarari biyu ba.

Sabuntawa tare da jan layi biyu a matsayin kuskure a halin yanzu yana samuwa ga masu amfani da sigar tebur na Microsoft Word. Kamfanin ya sami mafi yawa tabbatacce reviews na ƙirƙira.



source: 3dnews.ru

Add a comment