Atari VCS console zai canza zuwa AMD Ryzen kuma za a jinkirta har zuwa karshen 2019

Kafin cryptocurrencies ya yi kanun labarai, babban abin da ke faruwa a duniyar zamani shine haɓakar dandamali da ayyukan saka hannun jari. Wannan ya sa aka iya gane mafarkai da yawa, ko da yake an hana mutane da yawa ba kawai burinsu ba, har ma da kuɗin su. Koyaya, wasu ayyukan tattara kudade suna ɗaukar tsayi da yawa. Ɗaya daga cikin waɗannan shine na'urar wasan bidiyo ta Atari VCS, wanda ke sake jinkiri na tsawon watanni da yawa domin, a cewar Atari, haɓaka halayen na'urar wasan bidiyo na tushen PC.

Atari VCS console zai canza zuwa AMD Ryzen kuma za a jinkirta har zuwa karshen 2019

Wannan yana da ma'ana - lokacin da Atari VCS ya yi labarai a cikin 2017 a matsayin Ataribox, an tsara shi a kusa da na'urar sarrafa gadar Bristol ta AMD. Ko da a cikin 2017, da wuya kwamfutar caca ce (babu abin da za a ce game da zamani). Ƙaddamar da irin wannan samfurin a cikin 2019 babu shakka zai lalata amincin duka Atari da AMD.

Abubuwa da yawa sun faru tun lokacin, kuma AMD ta haɓaka na'urori masu sarrafawa, suna motsa gine-ginen CPU zuwa Zen da GPU zuwa Vega. Tare da wannan a zuciya, ya dace kawai cewa Atari a zahiri ya canza zuwa sabon, wanda ba a sanar da shi dual-core Ryzen processor tare da hadedde Radeon Vega graphics. Wannan na'ura mai sarrafa 14nm har yanzu ba a bayyana sunansa ba, amma Atari ya ce za a sami ƙarin cikakkun bayanai kafin ƙaddamar da na'urar a cikin kusan watanni tara.

Atari VCS console zai canza zuwa AMD Ryzen kuma za a jinkirta har zuwa karshen 2019

Atari kuma yana yin alƙawarin ingantacciyar sanyaya, aiki mai natsuwa da haɓaka aiki tare da sabon processor. Guntuwar AMD kuma za ta ba da tallafi don sake kunna bidiyo na 4K da fasahar DRM. Abin takaici, duk wannan ya haifar da jinkirin ƙaddamar da tsarin daga bazara zuwa kaka, kuma watakila ma hunturu.

Kodayake Atari ya bayyana cewa canjin ba zai shafi tsarin samarwa ba, zai shafi komai, gami da takaddun shaida da, ba shakka, software. Don haka aikin Atari VCS, wanda ya fara a cikin 2017, ba zai shiga kasuwannin Amurka ba har sai ƙarshen 2019 - sauran ƙasashen duniya za su jira har ma da tsayi.




source: 3dnews.ru

Add a comment