Krita 4.2.9

A ranar 26 ga Maris, an fitar da sabon sigar editan hoto alli 4.2.9.

alli - edita mai hoto akan Qt, tsohon ɓangare na kunshin KOffice, yanzu ɗaya daga cikin fitattun wakilan software na kyauta kuma ana ɗaukarsa ɗayan manyan editocin hoto masu ƙarfi ga masu fasaha.

Jerin gyare-gyare da gyare-gyare mai yawa amma ba cikakke ba:

  • Shararriyar goga ba ta ƙara yin shawagi yayin shawagi akan zane.
  • Ƙara yanayin feshi, mitar fesa don goga mai launi, sabon goga mai daidaita yanayin goga don gogewar launi.
  • Ƙara aikin rarrabuwa a cikin abin rufe fuska na zaɓi.
  • Kafaffen al'amari tare da nuna gaskiyar allo akan nunin HDR.
  • Kafaffen kwaro tare da haɓaka zaɓi yana faɗaɗa hanya ɗaya.
  • Kafaffen kuskuren da ya faru lokacin amfani da yanayin fatar albasa akan yadudduka marasa rai.
  • An ƙara iyaka a Layer Offset zuwa dubu 100.
  • Kafaffen karo lokacin buɗe .kra tare da tushen cloning da ba daidai ba.
  • Kafaffen karo lokacin ƙara launi tare da ɗigon ido zuwa palette mai nisa.
  • Ana adana fayilolin da aka dawo dasu zuwa QStandardPaths::LocationLocation.
  • Kafaffen bug tare da nuna siginan hannu idan babu abin rufe fuska mai launi.
  • Kafaffen dabaru na sigogi a cikin maganganun zaɓin goga.
  • log ɗin Krita ya bambanta da bayanan tsarin.
  • An gyara hanyar Canvas.setRotation a Python.
  • An yi amfani da Qt :: Popup don buƙatun mai ɗaukar launi.
  • Ana fitar da Layers tare da nakasassu na alpha daidai kamar yadda "svg:src-atop" na ORA.
  • Ƙara gunki don maɓallin kusa na Magana Game da Krita.
  • Kafaffen ƙwanƙwasa ƙwaƙwalwar ajiya a cikin taga tarihin saiti.
  • Ƙara gargadi game da sake kunna Krita bayan kunna ko kashe plugins.
  • Yayi aiki a kusa da bug a cikin sarrafa launi a cikin Qt 5.14 wanda ya sa ba zai yiwu a adana fayilolin PNG ba.

source: linux.org.ru

Add a comment