Lito Sora Generation Biyu: Motar lantarki mai tsayi mai tsayin kilomita 300

Kamfanin kera babura na Lito yana bikin cika shekaru goma da kafuwa. Don bikin, an ƙaddamar da babur ɗin Lito Sora Generation Two na lantarki, wanda ba wai kawai yana da ban mamaki ba, har ma yana da ban sha'awa. Sabon babur din dai wani ingantacciyar sigar babur din lantarki ne da aka kaddamar kimanin shekaru biyar da suka gabata.

Lito Sora Generation Biyu: Motar lantarki mai tsayi mai tsayin kilomita 300

Abin hawa ya zama mafi ƙarfi da sauri idan aka kwatanta da wanda ya riga shi. Keken da aka gabatar yana sanye ne da tashar wutar lantarki mai karfin 107 hp. pp., ƙarin tsarin sanyaya ruwa. Yana ɗaukar kawai 100 seconds don haɓaka zuwa 3 km / h, kuma matsakaicin gudun shine 193 km / h. Masu haɓakawa sun yi amfani da fakitin baturi mai ƙarfin 18 kWh. Cajin baturi ɗaya ya isa ya kai kilomita 290.  

Mai haɓakawa yana sanya sabon keken a matsayin abin hawa mai ƙima. Jiki mai salo, wanda aka yi shi da carbon, ya cancanci ambaton musamman. Wurin zama yana sanye da injin lantarki, wanda ke ba ka damar daidaita matsayinsa. Akwai nuni mai girman inci 5,7, da kuma ginanniyar Wi-Fi da adaftar mara waya ta Bluetooth. Ana kammala daidaitawar ta hanyar tsarin birki na Beringer, da kuma na'urar saurin Motogadget da fitilun LED.

Lito Sora Generation Biyu: Motar lantarki mai tsayi mai tsayin kilomita 300

Tun da Lito Sora Generation Biyu babur lantarki yana wakiltar ɓangaren ƙima, ba kowa bane zai iya siyan sa. Farashin keken hannu guda ɗaya shine $82.



source: 3dnews.ru

Add a comment